Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

dochua2k

Well-Known Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Hàng của bác Nhân sau khi bóp nhá!!
Giấc Mơ Tuổi 20 - Don Hồ
[hide]https://drive.google.com/file/d/0BzYeTUmciK7VTHRTZVQ0cXhZZm8/view?usp=sharing[/hide]
View attachment 190070

dochua2k

Well-Known Member

Đã hết những bài của trung tâm Lê Quí Nhân nhé!!! những bài còn lại bác engsovinam đã bóp và up rùi :)
Nếu trung tâm ra tiếp thì sẽ bóp tiếp nhá :)):)):))

hungtrinh1990

Các pác có biết bài "Nếu chỉ còn một ngày để sống" ra karaoke chưa? Nếu có cho em xin nhá. Cám ơn nhiều !

lehieucamau

Well-Known Member

thôi em dzọt đây không vào topic này nữa bác cứ thoải mái xiên xỏ :)) em thì em cứ cười =)) cười cái sự đời nó là thế =))
hidden content may not be quoted

thôi em dzọt đây không vào topic này nữa bác cứ thoải mái xiên xỏ :)) em thì em cứ cười =)) cười cái sự đời nó là thế =))

Không nhất thiết bác phải rời topic đâu, chuyện bất đồng ý kiến với nhau chứa chất ai đã sai mà sai là cái tôi mình quá lớn thôi, ai cũng cho nó là đúng thì cái sai nó ở đâu?
- Em nghĩ topic này nên quay lại đúng chủ đề ban đầu mà chủ topic đã đặt ra, còn về phần em, em mong ae trên đây vui vẻ hòa đồng để có được một sân chơi lành mạnh và bổ ích
- Đây là góp ý của cá nhân em, nếu có gì sai mong ae bỏ qua.

minlee_

Rất tiếc e lại chỉ có Rác bác ạ

https://mega.nz/#!JkkghYrK!BC3bTPvpuJGkpOaByKC3h4SN_5mS-gQv0Pft2JS4YiQ

Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Ko biết bác có bao nhiêu bài kok chất ( theo chuẩn của bác )
Thử hỏi bao nhiêu người như bác
Nếu nói về chất thì nhạc karaoke chưa bao giờ có thể gọi là chất bác ạ ( Chắc có mấy bài tự phối may ra gọi là chất )
Em thì cũng sưu tầm như mọi người thôi,chứ nếu theo chuẩn Chất của e thì chuẩn Chất của bác ko ăn thua đâu :))

Vẫn bài ca củ mèm8-}.......... bác tranh chấp chi cho mệt 10 ngưòi mà 100 í oy [-([-(=))=))Còn ngưòi làm kok hát là may mắn miễn có dể hát la ok
Tình cờ dạo bên hotmit luơm duoc cái này các bác nge dể bik trình dô " Beat Chuẩn " của bác Wellcome là sao nhá cứ nói mãi bực:)):))
http://www.hotmit.com/diendan/viewtopic.php?f=29&t=137431

langdunam2005

Well-Known Member

Một Thời Dấu Yêu - Sáng tác Lê Vân Tú (Ca sĩ Quỳnh Lan) ...Chen vào vùng...chiến sự.... :D

W99ADO33X5NI

Cám ơn người đẹp ... đoán đại vì người có giọng hát hay thường thường là đẹp mà lại có tài nữa... Nhà cháu thấy karafun của Hoàng Kỳ có bài Giọt thu buồn của Phú Quang...tội nhà cháu cái máy vừa bị virus nên cái file .dll bị nó gặm hết nên không có lấy được bài đó vì s/w Karafun không chạy...Nhà cháu thờ bà...mẹ thằng cu lại thích hát giống các người đẹp trong làng này...nên nhà cháu nhờ người đẹp làm hộ nhà cháu bài Giọt thu buồn để lấy điểm với mẹ thằng cu ... Cám ơn người đẹp và chúc tất cả các bác gái trong làng luôn đẹp trẻ và hát thật hay..

dochua2k

Well-Known Member

Mấy thím hay mấy bác có 2 bài này không cho em xin nhá:
1) Mưa (Văn Phụng) Ca sĩ Quỳnh Lan
2) Yêu (Văn Phụng) Ca sĩ Quỳnh Lan

Cám ơn nhiều nhá!!!:)>-

nhocvuiqua

Well-Known Member

bác nào có bài Nhớ anh của Thuỷ Tiên paris by night version cho e xin với :) cám ơn

Bên trên