Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

engsovinam

Moderator
Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Rất tiếc e lại chỉ có Rác bác ạ

Trong lúc các bác đang tranh luận, em đã nhanh tay ghép thử Beat AC3 của bác wellcome vào bản Yousing này, em vẫn giữ nguyên Beat gốc để so sánh thì đúng là nghe "phê" hơn nhiều! Up lên cho bác nào cần!

YSHD Bội Bạc - Hoàng Châu

Bạn nhấn Thanks, sau đó nhấn F5 để lấy link nhé!

[hide] https://www.fshare.vn/file/132P59N8XQMN [/hide]

taicoi87

Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Y

ai co bai nay cua yousing cho minh voi : yeu mot nguoi mong mo - cao thai son

tiepchelsea

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Track đó em đã để định dạng flac còn nhạc là ac3, em đang cho đồng đều rồi up riêng cho bác 1 bản. (Hoặc có thể bác update bản K-Lite_Codec_Pack_10xx lên version mới nhất!)

File này để trên kho đã lâu có hơn 50 lượt down không thấy bác nào phàn nàn gì :D

Đã xong! Gửi bác thử nhé!

Mùa Xuân Lá Khô - Tuấn Vũ

2 AC3 http://www.fshare.vn/file/WDTQYDNXEX7X

Tuyệt vời bác ạ
em cám ơn bác nhiều nhé

hoangnam704

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

các bác cho em xin file karaoke qua cơn mê-Duy Khánh nhaz!!!!

hoanvo2015

Hi bạn,

Mình muốn vào link để xem các bài karaoke thì làm sao vậy bạn? Mình mở link không được, mình mới tham gia diễn đàn nên không được rành cho lắm. Bạn có thời gian thì hướng dẫn dùm mình nha.

Thanks bạn lắm

nguphung

Active Member

Cám ơn người đẹp ... đoán đại vì người có giọng hát hay thường thường là đẹp mà lại có tài nữa... Nhà cháu thấy karafun của Hoàng Kỳ có bài Giọt thu buồn của Phú Quang...tội nhà cháu cái máy vừa bị virus nên cái file .dll bị nó gặm hết nên không có lấy được bài đó vì s/w Karafun không chạy...Nhà cháu thờ bà...mẹ thằng cu lại thích hát giống các người đẹp trong làng này...nên nhà cháu nhờ người đẹp làm hộ nhà cháu bài Giọt thu buồn để lấy điểm với mẹ thằng cu ... Cám ơn người đẹp và chúc tất cả các bác gái trong làng luôn đẹp trẻ và hát thật hay..

Thnkx bác và đặc biệt là bác nhà đã chia sẻ sở thích với nguphung. Bài Giọt Mưa Buồn nguphung có beat Mỹ Linh, mà lại hông có beat phối Hoàng Kỳ làm... Nhờ bác nói lại cho bác gái nếu thích bài Mỹ Linh thì nguphung làm cho, hoặc không thì bác đưa cái bài karafun làm từ beat Hoàng Kỳ nhé... Thnkx 2 bác. :D

nhacthemvui

Member
Ðề: Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Trong lúc các bác đang tranh luận, em đã nhanh tay ghép thử Beat AC3 của bác wellcome vào bản Yousing này, em vẫn giữ nguyên Beat gốc để so sánh thì đúng là nghe "phê" hơn nhiều! Up lên cho bác nào cần!

YSHD Bội Bạc - Hoàng Châu

Bạn nhấn Thanks, sau đó nhấn F5 để lấy link nhé!

hidden content may not be quoted

Phai cong nhan beat danh nghe da tai.

vinaguy

Well-Known Member

Cảm ơn bác Vina!
Em vừa down xong cả đĩa thì bác đã cho bài lên :D

May sao hôm nay mạng nhà em nhanh nên dễ chia sẻ bác ạ. Nếu cứ nhanh như này thì em share toàn bộ nhạc tuyển của em cho cả nhà. Em không có nhiều đâu chỉ dăm ngàn thôi. Em không sưu tầm theo đĩa mà chỉ giữ lại bài hay

Bác Nhân ơi. Bài ĐÒ DỌC - CHUNG TỬ LƯU FT THANH HUYỀN em rip bị hỏng. Bác kiểm tra xem bên bác có hỏng không thì bác up lên dùm em

thuyan1990

Active Member

LK Trúc Hồ - Minh Thông ft. Khải Tuấn ft. Bảo Yến - Asia Karaoke 42_10
hidden content may not be quoted

Bạn ơi cho xin hết đĩa đi. Bửa thấy bạn có up đĩa này Tiếng Hát Trái Tim - Hợp Ca _Asia Karaoke 37_19.vob bạn cũng up hết luôn dùm đi. tại ổ cứng hỏng rồi nên có nhu cầu tải lại #-o#-o#-o#-o. cảm ơn bạn

langdunam2005

Well-Known Member

Thnkx bác và đặc biệt là bác nhà đã chia sẻ sở thích với nguphung. Bài Giọt Mưa Buồn nguphung có beat Mỹ Linh, mà lại hông có beat phối Hoàng Kỳ làm... Nhờ bác nói lại cho bác gái nếu thích bài Mỹ Linh thì nguphung làm cho, hoặc không thì bác đưa cái bài karafun làm từ beat Hoàng Kỳ nhé... Thnkx 2 bác. :D

Nhà bác thật tuyệt vời...=D>=D>=D> nhà cháu đang úp 2 bài Giọt thu buồn karafun beat Hoàng Kỳ (Mỹ linh hát) nếu bác thấy cũng giông giống cái của bác thì nhà cháu xin cái của bác ạ (đỡ nhọc công bác) còn bài thứ 2 là Mùa thu chết Ngọc Anh hát beat karafun Hoàng Kỳ nếu bác thích thì nhà cháu xin ké một tí nhé...;)...Cám ơn nhà bác nhìu thật nhìu... link úp F hơi chậm bác ạ ...xong nhà cháu chuyển ngay đến bác nhé...

Bên trên