Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

Lê Huỳnh

Well-Known Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Bên trang 5543 em up vài bài, bài nào ẩn thì số thanks gấp đôi (cũng có thể bài này hay hơn bài kia)... còn bài ko ẩn số thank giảm 1 nửa... hê hê

ham_vui99

Hi ham_vui99.Vẫn khỏe và vui chỉ hơi bận vì lo cho nhà cửa , dọn lại cho sạch & gọn và mới nên ít vô thôi ( theo yêu cầu của gấu nhà chứ nếu không thì bắt mua nhà mới vì theo phong trào nhà mới của bạn bè gấu nhà).
Cám ơn ham_vui99 những bài song ca 4 track nhiều.
Có gì sẽ gởi lại giọng ca của mình cho ham_vui99 nghe cho vui

Hihihi ... Kiếp đàn ông mình bên này khổ quá ha , bà muốn là trời muốn không dám cãi ... hihihi ...
Không gì đâu Nhan ! Thích bài nào cứ tự nhiên cho biết . Ok, mình đợi để được nghe giọng ca của bạn . Nếu post được bên nhà kia thì tốt lắm , để làm gương cho mấy người đang thiếu nợ HV :) .

Mến chúc Nhan có những ngày thật vui nơi quê nhà .

ham_vui99

Các bác ai có bài Một câu hò sông hương - Vân Khánh , làm ơn cho xin . Cám ơn .

Shop Quỳnh xin hân hạnh gửi tới quý khách hàng, các sản phẩm thời trang trẻ nam - nữ thu đông 2015 - 2016. Shop cam kết đảm bảo với khách hàng về chất lượng, mẫu thời trang mới nhất, giá cả hợp lý nhất. SHIP hàng tận nơi nhanh nhất, sản phẩm khách hàng yêu cầu nếu không đúng mẫu mã shop xin hoàn lại tiền.

nhannguyen176

Well-Known Member

Hihihi ... Kiếp đàn ông mình bên này khổ quá ha , bà muốn là trời muốn không dám cãi ... hihihi ...
Không gì đâu Nhan ! Thích bài nào cứ tự nhiên cho biết . Ok, mình đợi để được nghe giọng ca của bạn . Nếu post được bên nhà kia thì tốt lắm , để làm gương cho mấy người đang thiếu nợ HV :) .
số kiếp đàn ông bên đây là vậy đó chứ không như bên Việt Nam.NHà có sản mua cũng được hơn 10 năm trước khi về Việt Nam cưới và làm thủ tục bảo lảnh để rước qua.Theo thời gian thì hơi cũ nhưng ở vân còn được bây giờ phải sữa lại cho mới theo bạn bè ,nhà mới thì mắc quá ($200 ngàn )coi thử mấy căn rồi mà khả năng mua không nổi vì nếu dính vô là mắc nợ và phải trả trong vòng 30 năm mới xong nên sau đó không coi nửa .Sau đó thì nghe La là vô trách nhiệm nếu không mua thì phải sửa lại toàn Bộ cho mới nên đành chịu thôi (phá tường lại hết một số và xây lại theo ý bà)
bây giờ thì rước má vợ qua nên tạm hoản lại sửa nhà đến mùa hè thì bắt đầu phải sửa, phải mua vật liệu từ từ để dành trước

asbanngay01

Well-Known Member

Bên trang 5543 em up vài bài, bài nào ẩn thì số thanks gấp đôi (cũng có thể bài này hay hơn bài kia)... còn bài ko ẩn số thank giảm 1 nửa... hê hê

Bài nào bác ẩn link hay không em cũng đều không - không thank hết mà chỉ thanks nhiều ! Bác có giận em thì giận ít thôi nghen hix ...!:-h

thanhlong_20008

Active Member

Bác nào có này này cho mình xin nhé. Cám ơn nhiều.[video=youtube;-Ndtm95USr0]https://www.youtube.com/watch?v=-Ndtm95USr0[/video]

HÓNG HỚT

Active Member

Bác cứ lên hàng "Hờ ót hót sắc HÓT" đê... rồi Em tập hợp "Thanks" thành cả 1 Folder gửi 1 phát cho Bẫm:))

asbanngay01

Well-Known Member

Các bác nghe thử giọng ca Xuân Tú (Tú Ngựa) - Cầu thủ bóng đá Than Quảng Ninh & Thu Thủy nguyên Sinh viên ĐH Kinh Doanh & Công Nghệ Hà Nội xem sao nghen . Ở track 2 đó các bác . ??? Ta thuộc về nhau ( bản cũ không mới) : https://www.fshare.vn/file/EUUF9RTHQX6U

Chỉnh sửa lần cuối:

lequynhan

Well-Known Member

:D Hôm nay các bác tập trung xem PBN hết hay sao ấy ? :-"

nhhh

Well-Known Member

:D Hôm nay các bác tập trung xem PBN hết hay sao ấy ? :-"

Có PBN gì mới ah bác? Em tập làm karaoke, đang render 1 bài mà lâu quá chắc phải 2 tiếng mới xong 1 bài...ôi timming hứng thú mà gặp máy cùi oải cả ra :D.

thong_the

Well-Known Member

Có PBN gì mới ah bác? Em tập làm karaoke, đang render 1 bài mà lâu quá chắc phải 2 tiếng mới xong 1 bài...ôi timming hứng thú mà gặp máy cùi oải cả ra :D.

Có hàng đẹp dẹp hàng xấu :D:D:D:D

Chỉnh sửa lần cuối:

nhhh

Well-Known Member

Lại sắp có cao thủ làm karaoke rồi :D:D:D

Gần được rồi bác ạ..cố tí nữa :)). Sắp ra rồi :D

Bên trên