Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

cotiecnho2003

Well-Known Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

E cũng làm xong hihihihi thôi ké tấm hình vậy !

Wow! text đẹp quá. Bác cotiecnho2003 cho ae cái link của e này được ko bác?
Chúc sức khỏe!@};-[/QUOTE]

Bác Thong_the ok thì em lên...

cotiecnho2003

Well-Known Member

[video=youtube;5pxwrKWRYDo]https://www.youtube.com/watch?v=5pxwrKWRYDo[/video]

Có bác cả nào có bản Ở trên không(clip zin) ? Không thì em xử luôn !

Thanks...

ham_vui99

Bác nào có 2 bài này làm ơn cho xin . Cám ơn nhiều .

Giọt mưa thu - Ngọc Hạ
Con thuyền không bến - Thanh Thúy

mongnguyen

Well-Known Member

Hàng HOT vừa ra lò đây, mời mấy bác mại dzô nhé!

Lệ Úa - Hồ Hoàng Yến

hidden content may not be quoted
Cảm ơn bác Subasa, chị này hát thì chắc em chỉ xem như Video thôi :D, chứ tone nữ thì em đâu theo được, phải không ?! Nhưng vẫn phải down !!!!

ngocvan

Member

cho em xin bài bảy ngày đợi mong và khi người yêu tôi khóc của nhật trường và băng châu ak,em cảm ơn

nhhh

Well-Known Member

nhận hàng và thank bác NH(ba) nhiều nhé !

Quí hóa quá luôn thôi.... Cám ơn bác NHHH nhiều lắm... Bác cứ làm lại mấy bài song ca không đổi màu chữ cho anh em nhờ với... Em cũng muốn làm nhưng máy nhà em cùi bắp quá nên ngồi nhìn các bác trước đã... Ít hôm đổi máy em nhào zô với các bác luôn...

Em góp ý kiến bác nên cho hàng chữ xuống ngang hai bề bên hong khoảng trống là đẹp

:D quá ủng hộ bác!

Em cũng đang down bài đầu tay của bác. Chúc bác khám phá ra được bí quyết riêng của mình! @};-

Vậy mà e nghĩ bác ôm con bỏ chợ chứ , cố lên bác ...! người ta hướng dẫn là cơ bản, mình tự tìm tòi càng thú vị hơn

E làm bằng laptop mà bào khí thế luôn Full Hd , bluray ... kg biết tuổi thọ lap nó sao kg nữa ...hihhih

Thanks các bác đã động viên nhé. Biết làm karaoke là 1 lợi thế, tuy nhiên chịu khó thanks và kéo xối xả là ưu tiên hàng đầu :)). Em render được 1 bài, bác Bành xả 10 bài..tội gì không thanks :)). Bác bành nhỉ hiii...
- Mà em thấy trong nhóm HDVN nhà mình đây tới 80% các bác ai cũng biết làm karaoke hết :D.

cotiecnho2003

Well-Known Member

Như hình này thì bác giảm xuống cho em khoảng 5cm nữa là chuẩn !!! hihi. Đùa bác vậy thôi chứ em có biết bao nhiêu tone gì mà trả lời bác đây ?!!

Bác mà là female mà nói xuống cách lỗ rúng 1 gang tay là em ok liền khkhkhk

Để sáng e nhắm đại rồi lên cho bác hét

Bên trên