Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

Banh thi

Well-Known Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Đồ Quỷ Sứ nè..hở ra là Bóng, hở ra là Bóng...:)).

Uh làm được bài kok đầu tay phái rồi nha ... chắc qua nay mở coi vài trăm lượt rôi ha ... khhkkhh. Làm cho cứng đi rồi đi xài ké KB5 với em , cũng thú lắm ...

nhhh

Well-Known Member

Uh làm được bài kok đầu tay phái rồi nha ... chắc qua nay mở coi vài trăm lượt rôi ha ... khhkkhh.

:)). Đâu có đâu, render bài khác là máy đứng đơ khỏi coi gì khác được :D. Đang render một bài song ca nữa cho đổi màu chữ. Chỉnh cho chữ nó đầy khung hình có vẻ không ổn..đọc mệt hơn vì mắt phải lia ra 2 bên nhiều hơn. Thấy mọi người để gom vào hơi giữa giữa :D. Thôi lỡ rồi kệ nó..bài sau tính tiếp :D.

Banh thi

Well-Known Member

:)). Đâu có đâu, render bài khác là máy đứng đơ khỏi coi gì khác được :D. Đang render một bài song ca nữa cho đổi màu chữ. Chỉnh cho chữ nó đầy khung hình có vẻ không ổn..đọc mệt hơn vì mắt phải lia ra 2 bên nhiều hơn. Thấy mọi người để gom vào hơi giữa giữa :D. Thôi lỡ rồi kệ nó..bài sau tính tiếp :D.

Lề bác để 120-150 tùy ý , chữ bác ngắt câu sao cho nó trong vạch đỏ này thì nó kg bị tràn ngược

haipv

Active Member

bác nào có cho e xin bài '' gia đình nhỏ hạnh phúc to '' của Nguyễn Văn Chung sáng tác với

nguyenduchai_b4

Well-Known Member

Có bác nào có mấy bài này của Đan Trường ko? Cho em xin với. Thanks!

Trái Tim Bình Yên - Đan Trường

Mãi Mãi Một Tình Yêu - Đan Trường

Kienkeyboard

Active Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Trước bác làm ở Hoà Phát à? Hoà Phát có nhiều chi nhánh công ty ko bác nhỉ? Mà giờ bác làm gì rồi :D
Em biết mỗi HP ở Kinh Môn :)

Hp Kinh Môn em cũng biết qua chắc bác ở An Lưu thì gần chỗ cổng trường cấp 3 em có quen Đồ rê mí mod Hdvietnam.

Amour

Member

Bác nào có bài Tình Yêu Đánh Rơi của Lưu Bích cho Amour xin với ạ cám ơn cả nhà nhiều

Bên trên