Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

lequynhan

Well-Known Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Em sẵn sàng chia sẽ những gì mình biết để làm karaoke với mấy bác, nhưng nói ở đây rất dài nên sẽ tốn đất, bác Kieukha lập topic đi rồi AE ta sẽ cùng bàn luận
À mà bác làm cái bóng đỗ sang trái thấy không hay lắm, thường thì nó đỗ sang phải (+5 thêm cho x bác trừ nên sang trái)

Bác Thông! Lập cái tóp píc mới thì có gì đâu. Bác chủ trì lập đê :D

lequynhan

Well-Known Member

Em ngán lập lắm, phải khai báo tùm lum, lỡ mà làm không đúng mấy bác QT mắng cho

Em thấy đã có rất nhiều các hướng dẫn làm rồi. Seach một lúc có down về cả đống.
Các bác chưa rõ có thể làm từ từ, gặp khó hỏi thì anh em dễ giúp hơn là hỏi từ lúc 0 => 10 luôn :D
Phần mềm làm film ảnh đòi hỏi công phu và tỉ mẩn, muốn nhanh thì ta phải bắt tay làm nhiều thất bại nhiều tốn thời gian nhiều.

Cylci

Bạn Nhân hay bạn Thông có bài Tiếng đàn Talu của Lan Anh ko share mình với. Mình có thấy 2 bản trên Youtube, 1 bản clip zin non-hd nhưng rất đẹp mà k tách đc lời, 1 bản của Newtitan k phải clip zin :(

lequynhan

Well-Known Member

Bạn Nhân hay bạn Thông có bài Tiếng đàn Talu của Lan Anh ko share mình với. Mình có thấy 2 bản trên Youtube, 1 bản clip zin non-hd nhưng rất đẹp mà k tách đc lời, 1 bản của Newtitan k phải clip zin :(

Người đẹp ơi! Mình trung thành với cây nhà lá vườn của Anh Thơ thôi! :D

Bác Thông cái gì chẳng có mà phải hỏi!

kieukha

Active Member

Mình có nè! ^^

kieukha

Active Member

Bác kieukha đang làm karaoke à? bác truyền cho em một ít kiến thức làm karaoke với nhé. Với lại các bác cho em xin mấy cái icon 1,2,3 hoặc gì đó để vào nhạc với (cho em cả bộ icon càng tốt) với các icon nam nữ nữa nhé.

Muốn làm được cái vạch đỏ đỏ để chạy vào xóa chữ trước mỗi câu như clip dưới đây thì dùng cách nào hả các bác?
Hoa Nở Về Đêm Karaoke HD KaraOke - Nhạc Sống - Beat Hay - YouTube
Mong các bác cao thủ chỉ giúp với nhé. Tập tò học hỏi cho vui

bác nào nhiệt tình thì lập 1 cái topic làm hướng dẫn kok đi , ace nào mới tập làm quen với kok thì có thể bước đầu vào đó mà tập tành , chứ em thấy phải qua nhiều công đoạn quá , em chưa nắm bắt và hiểu được các vấn đề nên hơi rắc rối tí .

Em sẵn sàng chia sẽ những gì mình biết để làm karaoke với mấy bác, nhưng nói ở đây rất dài nên sẽ tốn đất, bác Kieukha lập topic đi rồi AE ta sẽ cùng bàn luận
À mà bác làm cái bóng đỗ sang trái thấy không hay lắm, thường thì nó đỗ sang phải (+5 thêm cho x bác trừ nên sang trái)

Em đã lập topic HƯỚNG DẪN LÀM VIDEO KARAOKE rồi nhé bác! Mấy bác qua giúp chứ em chưa biết gì! ^^

lequynhan

Well-Known Member

hì hì, Anh Thơ thì có clip zin ko? Mình thích clip zin, hát môi phải giống ca sĩ :))

:D nói đùa thôi chớ không có đâu người Đẹp!

Tớ đang tổng lực seach clip đẹp nhất của cô Vy để làm bài này cho đủ vì bài Rừng Xanh Vang Tiếng Ta Lư đã làm rồi mà bài này không làm thì thật là chán quá đê!

toemayman

Well-Known Member

tách xong nó ra file .mka thì đổi sang đuôi ac3 làm như nào hả bác chủ

Bên trên