Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

nhhh

Well-Known Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Vậy là em nhớ rùi, gốc của nó là pcm lúc đầu em chuyển kênh audio không biết giữ pcm nên mới chuyển thành ac3, gốc chắc nó trong cái hdd đi chơi rùi, còn bản của bác nhh chắc là bản đã nén nên mới bị 720x400 :D:D:D

Disc này ai nén ấy, không phải em nén. Em không làm mất định dạng khung hàng gốc, và em cũng không đưa PCM hoặc AC3 về MP3 đâu. Disc này anh nào chơi quậy quá... Em vô can :)).

Coccangica

Well-Known Member

Vậy là em nhớ rùi, gốc của nó là pcm lúc đầu em chuyển kênh audio không biết giữ pcm nên mới chuyển thành ac3, gốc chắc nó trong cái hdd đi chơi rùi, còn bản của bác nhh chắc là bản đã nén nên mới bị 720x400 :D:D:D

Hihi, nghề chơi cũng lắm công phu ;;)
Thấy tên những bài nhạc và ca sỹ, mình thấy quen quen. Chiều nay đi cày về, nếu có dạng vob thì mình sẽ up lên và mai sẽ có.
Nhưng nếu anh em nào rãnh tay thì cứ tự nhiên chơi trước đi :)
(Hàng này mình cũng down trên net thôi)

Donnie Yen

Active Member

Hihi, nghề chơi cũng lắm công phu ;;)
Thấy tên những bài nhạc và ca sỹ, mình thấy quen quen. Chiều nay đi cày về, nếu có dạng vob thì mình sẽ up lên và mai sẽ có.
Nhưng nếu anh em nào rãnh tay thì cứ tự nhiên chơi trước đi :)
(Hàng này mình cũng down trên net thôi)

Chơi tự nhiên đi anh , anh Bành tìm được nhạc hay quá , loa vi tính mà đánh rung giường luôn .
Cảm ơn các anh .

welcometohome

Active Member

:(( em không biết mua hình thức chứng khoán của bác thế nào................. rẻ thế! có khi em lại vác 1 em về chứa film vậy

kiểu chứng khoán là mua nhiều đó bác khoảng 10 ổ trở lên
ps: mấy bác nào có nhu cầu thì cho em ké 1 ổ :D

engsovinam

Moderator

Làm theo yêu cầu bác dochua2k tiếp! :D

TATFullHD PHỐ ĐÊM - DƯƠNG HỒNG LOAN

(Beat tone Nam only....!)

[hide] http://www.fshare.vn/file/UL7UE4678AF1 [/hide]

HÓNG HỚT

Active Member

Kb3 em làm mãi mà bác. Không đến nỗi giật lắm đâu. Bác nghiên cứu lại khâu Tim xem sao thử.
Giật đa số là do Timming lấy Time chưa được tốt thôi. Còn nếu F4 trong kb mà mướt mượt sang Ren không mượt thì đập máy đi mua máy khác :)).
Em vẫn lưu mấy bài Bác chạy Kb3 mờ, Em có bật lên để so sánh thì của Em nó giật kiểu khác. Khả năng phải tăng thêm cái Ram 4 Gb nữa cho nó hết giật.
Em cũng thử chạy Auto rồi, chạy Auto thì nó vù vù, không thấy vấp chỗ thổ tả nào, cứ chuyển sang tự mình ấn ấn là nó vấp theo nhịp Ấn:)):)):))

thanhlong_20008

Active Member

Mỗi ngày hát 1 bài karaoke :D :D

Đoạn Buồn Đêm Mưa - Thế Hiền

[video=youtube;FBvq01Wvl9s]https://www.youtube.com/watch?v=FBvq01Wvl9s[/video]

Xóm Đêm - Phương Dung.VOB

hidden content may not be quoted
Bác thehien_Am có bài GIÓ VỀ MIỀN XUÔI - Phương Dung cho mình xin luôn đi nhé. Cám ơn bác nhiều lắm.[video=youtube;NXEutZ_w0ZY]https://www.youtube.com/watch?v=NXEutZ_w0ZY[/video]

Chỉnh sửa lần cuối:

nhhh

Well-Known Member

Em vẫn lưu mấy bài Bác chạy Kb3 mờ, Em có bật lên để so sánh thì của Em nó giật kiểu khác. Khả năng phải tăng thêm cái Ram 4 Gb nữa cho nó hết giật.
Em cũng thử chạy Auto rồi, chạy Auto thì nó vù vù, không thấy vấp chỗ thổ tả nào, cứ chuyển sang tự mình ấn ấn là nó vấp theo nhịp Ấn:)):)):))

Giật kiểu bác không dứt khoát lúc chạy chữ ksc đó mà. Luyện thêm đi bác, phải qua vài trăm ksc thì sẽ mượt thôi.
Làm món kb này mà "Dục tốc bất đạt" :D. Giờ bác có lên Kb5 nó cũng vẫn tồn tại kiểu giật đó vỉ nó không phải là lỗi của Kb3 mà là tại mình chưa quen.
Lấy mấy bài nhạc Rap tim theo mấy hôm là ok ngay bác ơi :D.

HÓNG HỚT

Active Member

Giật như thế nào bác Hóng, em hình dung không ra!
Giật kiểu bác không dứt khoát lúc chạy chữ ksc đó mà. Luyện thêm đi bác, phải qua vài trăm ksc thì sẽ mượt thôi.
Làm món kb này mà "Dục tốc bất đạt" :D. Giờ bác có lên Kb5 nó cũng vẫn tồn tại kiểu giật đó vỉ nó không phải là lỗi của Kb3 mà là tại mình chưa quen.
Lấy mấy bài nhạc Rap tim theo mấy hôm là ok ngay bác ơi :D.
:))Em làm nhiều bài thành công rồi Bác ơi, chỉ là Em lười nên không khai để còn nhờ vả, ăn vạ các Bác đó ợ!
- Em mới bị cái kiểu giật ấy từ khi Em làm lại máy và 1 số thứ không "cò rắc" được nên phải down file khác cài lại. Nó mới bị khoảng 1 tháng nay Bác ơi...
- Nó giật giật như thế này này ạ:
[video=youtube;NTCzjtxCkm8]https://www.youtube.com/watch?v=NTCzjtxCkm8&feature=youtu.be[/video]

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

HDCP

Super Moderators

Nhờ bác nào reup lại giúp bài Liên khúc Xin dìu nhau đến tình yêu - Huy Vũ ft Hạ Vy mà trước đây em gửi beat lossless không nhớ bác nào làm rồi ấy, không biết bài đó em quăng ở đâu nữa :D

nguphung

Active Member

Bài thơ xưa cho em - Quang Tuấn

[video=youtube;p8KmmRFwihQ]https://www.youtube.com/watch?v=p8KmmRFwihQ[/video]

hidden content may not be quoted

Tới giờ linh rồi , vừa lai rai vừa coi vờn bóng

Ý dz.... nhạc Nguyên Bích,,, NP xin ạ (mới chỉ có bản karafun thôi)... thnkx bác cả Bành nhiều,,, chúc bác coi banh vui...

Bên trên