Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

engsovinam

Moderator
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Làm lại từ bản 720p của bác nhhh, thay clip Slideshow ca sĩ Duy Quang và nâng độ phân giải lên FullHD.

TATFullHD CHIỀU NAY KHÔNG CÓ EM - DUY QUANG

[hide] http://www.fshare.vn/file/FGTHMESMDRGQ [/hide]

HDCP

Super Moderators

Làm lại từ bản 720p của bác nhhh, thay clip Slideshow ca sĩ Duy Quang và nâng độ phân giải lên FullHD.

TATFullHD CHIỀU NAY KHÔNG CÓ EM - DUY QUANG

Khi nào bác làm sắp hết beat lossless thì hú em 1 tiếng em up đợt mới nhé.

nhhh

Well-Known Member

Bác ấy ngán rồi... chỉ chờ vơi vơi nghỉ xả hơi thôi đó bác ơi kaka... tấp thêm là ngáo tiếp :D

nhhh

Well-Known Member

Hay là bác chung tay cùng với bác engsovinam, Trung tâm Lờ Tam Hắt :))
Bác cứ giao phó cho bác egg đi đã :D. Em xử lý xong tồn đọng trong máy sẽ bắt tay hợp tác với trung tâm TÁT vỡ mặt :)).

engsovinam

Moderator

Hay là bác chung tay cùng với bác engsovinam, Trung tâm Lờ Tam Hắt :))

OK bác, khi nào gần hết em sẽ la làng lên cho bác biết! Lần này em làm hơi chậm vì phải làm thêm cái SlideShow ca sĩ cho nó hoành tráng, chứ làm phong cảnh hoài chán quá mặc dù làm vậy sẽ rất nhanh! :D

Bác ấy ngán rồi... chỉ chờ vơi vơi nghỉ xả hơi thôi đó bác ơi kaka... tấp thêm là ngáo tiếp :D

Bác chỉ được cái nói đúng, hay bác nghe lời bác HDCP vào chơi hàng Lossless với em cho vui, mới nâng cấp Card màn hình mà, chơi cho CPU xì khói rồi đổi máy mới luôn bác ơi! :))

engsovinam

Moderator

Bác cứ giao phó cho bác egg đi đã :D. Em xử lý xong tồn đọng trong máy sẽ bắt tay hợp tác với trung tâm TÁT vỡ mặt :)).

Em còn nợ bác dochua2k 1 mớ hàng chưa làm nữa bác ơi!
Hôm nay làm cái này vài bài, ngày mai làm cái kia vài bài, vậy cho đỡ ngáo! =))

nhhh

Well-Known Member

OK bác, khi nào gần hết em sẽ la làng lên cho bác biết! Lần này em làm hơi chậm vì phải làm thêm cái SlideShow ca sĩ cho nó hoành tráng, chứ làm phong cảnh hoài chán quá mặc dù làm vậy sẽ rất nhanh! :D

Bác chỉ được cái nói đúng, hay bác nghe lời bác HDCP vào chơi hàng Lossless với em cho vui, mới nâng cấp Card màn hình mà, chơi cho CPU xì khói rồi đổi máy mới luôn bác ơi! :))

Ok bác, sẽ làm mà :D.
Em chưa xử lý xong đống lổn nhổn trong máy em.
Em vẫn cần mẫn giải quyết nhiều vấn đề liên quan đến karaoke hàng ngày hàng đêm nên em hiểu nó phê cỡ nào với cái đống ksc,
Làm chơi thì thấy thích thú, làm thật thì mới hiểu cái cảm giác nhìn thấy màn hình vi tính là chỉ muốn tránh xa khi có thể :((.

HDCP

Super Moderators

Bác Lờ Tam Hắt đã có cả 1 lô lossless của em, chỉ việc ngồi mò là ra hết bonus track

dochua2k

Well-Known Member

Trước hết Cảm ơn Bác đã share data để em bổ sung còn các Bác đến sau chưa có thì đem về dùng free 100% :-bd:-bd:-bd
Về link thì em thấy Bác đưa Mega hay Google cũng đều kéo tốt tùy theo gói mạng đăng ký của mình thôi.
Mega được 50 GB free cũng ngon, nhưng không xem trước file được. Bác đưa link thì em Import về account của mình với những file cần dùng liền thì từ từ dow xuống, những file chưa dùng đến hay chưa có HDD để chứa thì cứ để trên Mega dò + dow sau cũng được. Cài thêm Mega sync lúc nào dow thì điền acc vào là xong.
Google thì xem trước file được, chỉ cài Drive rồi chọn file sync xuống, em thấy cũng nhanh.
Quan trọng là theo gói cước của mình thôi.( em đang dùng mạng VNPT gói 15mb)

Bác dochua2k đăng kí acc google trên đt androi thử xem hình như không bị verify số phone, em nghe nói vậy có lần em đăng kí 10 acc liên tục trên 1 đt cũng dc, đến lúc vào wep trên PC thì chỉ cần điền email thay thế là xong.

Cám ơn bác nhiều!!!!
Tụi Gu-gồ giờ khôn rùi bác, mỗi một phone chỉ cho tối đa 4-5 accounts thôi! mở trên phone hay trên mang đều bị kiểm chứng qua số phone.
Còn nếu mở account mà xử dụng profile của SV như bác Coccangica nói, thì vài tuần sau nó kiểm chứng sẽ rồi khóa/đóng account liền :)
Còn Mề-gà thì em vẫn còn nhiều tks nhưng em ngại xử dụng vì phức tạp cho các bác down về, vả lại tốc độ up cũng bị hạn chế nữa.

yeumaingannam

Well-Known Member

anhvy70

Member

Bác nào có bài "Nghiệt Ngã" do Bạch Công Khanh trình bài cho em xin. Cảm ơn nhiều!

Coccangica

Well-Known Member

em không hiểu bác muốn ám chỉ gì ??????

Oh, ý mình muốn nói là nên cẩn thận với lời nói, vì ca dao và tục ngữ của VN mình rất phong phú và luôn đi đôi với nhau. Khen một người nhưng vô tình mình có thể hạ khác người khác xuống. Vì câu đúng là "Chân nhân bất lộ tướng, tiểu nhân khả lộ thân"
Như câu này "Bần cư tại thị vô nhân vấn, phú tại sơn lâm hữu khách tầm"
Và Khổng Tử có nói: "Học nhi bất tư tắc võng, tư nhi bất học tắc đãi" là vậy.

Như vậy chỉ là một lời khuyên chứ không ám chỉ ai hết hay cái gì hết :)>-

@yeumaingannam ~O)

yeumaingannam

Well-Known Member

Oh, ý mình muốn nói là nên cẩn thận với lời nói, vì ca dao và tục ngữ của VN mình rất phong phú và luôn đi đôi với nhau. Khen một người nhưng vô tình mình có thể hạ khác người khác xuống. Vì câu đúng là "Chân nhân bất lộ tướng, tiểu nhân khả lộ thân"
Như câu này "Bần cư tại thị vô nhân vấn, phú tại sơn lâm hữu khách tầm"
Và Khổng Tử có nói: "Học nhi bất tư tắc võng, tư nhi bất học tắc đãi" là vậy.

Như vậy chỉ là một lời khuyên chứ không ám chỉ ai hết hay cái gì hết :)>-

@yeumaingannam ~O)

thiệt tình em chẳng hiểu tí gì là nhoa cả, bác làm một tràng la phanh làm em choáng cả mặt, bác chở em nhá, up đống bài còn lại của dvd đập tan cây đàn xong em post lên liền...

yeumaingannam

Well-Known Member

Bài tội tình - Ha Vy chỉ còn giữ bản MTV09 thôi :D:D:D
Còn 6 bài

Tinh Platinum15_11 - Hạ Vy - Khổ Tâm
Tinh Platinum15_12 - Mạnh Quỳnh & Hạ Vy - Năm Cụm Núi Quê Hương
Tinh Platinum15_15 - Mạnh Quỳnh - Xa Cuộc Tình Xưa
Tinh Platinum15_16 - Hạ Vy - Chỉ Có Bạn Bè Thôi
Tinh Platinum15_17 - Mạnh Quỳnh - Gỏ Cửa Trái Tim
Tinh Platinum15_20 - Mạnh Quỳnh & Hạ Vy - Những Đồi Hoa Sim

folder
https://www.fshare.vn/folder/O9XRNRMIFC6J

TBO tu quyen
Fantasy - Tú Quyên - Jimmy Nguyễn Chỉ còn MTV13
Liên khúc xuân 2 - Tú Quyên Chỉ còn MTV15
Like The Bird And The Bees - Tú Quyên Chỉ còn MTV01

Nên còn lại 7 bài
Tình em còn mãi - Tú Quyên
Tình lỡ cách xa - Tú Quyên
Trong em tình vẫn sáng - Tú Quyên
Pray - Tú Quyên
Mộng mơ xa rồi - Tú Quyên
Nụ hồng mong manh - Tú Quyên
Trái tim thổn thức - Tú Quyên
Folder
https://www.fshare.vn/folder/9N8UCTWRSGNL

Bác nào có hình dvd này up bổ sung giúp em

Tình Music Platinum 15 - Đam Mê

hidden content may not be quoted

Bác thongthe up cho em xin 7 bài của dvd này và cho em xin thêm 10 bài trong dvd Tình - TBO Tú Quyên, em cảm ơn bác nhiều!

Tình em còn mãi - Tú Quyên
Tình lỡ cách xa - Tú Quyên
Trong em tình vẫn sáng - Tú Quyên
Fantasy - Tú Quyên - Jimmy Nguyễn
Liên khúc xuân 2 - Tú Quyên
Pray - Tú Quyên
Mộng mơ xa rồi - Tú Quyên
Nụ hồng mong manh - Tú Quyên
Trái tim thổn thức - Tú Quyên
Like The Bird And The Bees - Tú Quyên

hai bác chơi đẹp quá, em xin cám ơn nhiều...

Bên trên