Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

vuboy007

Active Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Cái con Trâu của bác đợt này nó đẹp hơn thì phải! B-)

Em cứ nhìn cái avar của bác là lại nhớ tới nick bác "Trâu Điên"

Hehe..avar này lâu rùi mà Nhân đâu có đẹp nó già hơn nhìu rồi í..
Băng thông forum này anh em quăng lên nhìu karaoke quá nó ngợp diễn đàn (chiếm số trang khủng thiệt chưa thấy forum nào nhiều trang như vậy) nên ảnh hưởng các forum khác nên vào trang web khó khăn thiệt..:))

thanhbinh0105

Active Member

HDCP

Super Moderators

Làm xong lúc sáng mà không vào Diễn đàn được, giờ mới mon men vào được!

TATFullHD CẨM PHẢ HÔM NAY VÀ NGÀY MAI

hidden content may not be quoted

Giờ em mới mò được vào đây. Cám ơn bác đã vất vả. Bác chịu khó vất vả thêm vài phát nữa nhé

nhhh

Well-Known Member

Nhạc hi end có khác nhác mấy bác úp lên không đọc cũng chưa hiểu lắm
http://www.hdvietnam.com/diendan/61-thiet-bi-am-thanh/1225246-paramax-ls-series-dau-karaoke-hi.html

Cảm phiền mấy bác thông não dùm . Em không cần tiện thông ass luôn đâu ( Tội nghiệp em )
Mấy trò quảng cáo lãng xẹt, lung tung.
KTV là cứ đúng theo beat ca sĩ chẳng cần lời ca tụng nào thêm cả, hi end cái con khỉ gì...
Lại còn thuê nhóm bè về bè thêm vào beat của ca sĩ nữa chứ.. Bè theo beat có ai hát mà thích bị bè đâu... kaka... Một mình ca sĩ ôm mic tỏa sáng đủ rồi, bè theo mà hát lệch bè thì có mà thủng lưới :D.

Coccangica

Well-Known Member

Hôm qua đến giờ bên mình mới vào được trang này, không thì bị quay cho mút chỉ đường tà rồi time out :-q:-q:-q:-q:-q

Hoặc server hoặc database quá bự nhưng chắc admin không quen dọn nhà nên mới vậy :-t:-t:-t

nhhh

Well-Known Member

Hôm qua đến giờ bên mình mới vào được trang này, không thì bị quay cho mút chỉ đường tà rồi time out :-q:-q:-q:-q:-q

Hoặc server hoặc database quá bự nhưng chắc admin không quen dọn nhà nên mới vậy :-t:-t:-t
Bị hoài bác ah, dăm bữa nửa tháng lại quay tít mù.
Khả năng do anh em up quá nhiều hàng Hot... Server quá tải dễ cháy theo :)).
Điển hình như em trong 2 ngày lật gần hết 158 trang của bác dễ làm cháy server. :D

tamyeutham

Well-Known Member

Cảm ơn MT đã đem vào đây .. server nó rối quá hay sao mà chạy lung tung không như xưa ..Hai Disc còn lại sẻ Post tiếp vào đây ...

Mới kéo về, 3 bài đầu tiên âm thanh Beat Mono, những bài còn lại là Stereo :D :D :D
Cám ơn bác đã chia sẻ

nhhh

Well-Known Member

Mới kéo về, 3 bài đầu tiên âm thanh Beat Mono, những bài còn lại là Stereo :D :D :D
Cám ơn bác đã chia sẻ

Hàng bác ấy vừa convert mà sao mono được nhỉ. Hay đoạn đầu còn đang chỉnh máy :D. Em vẫn còn đang xếp hàng chờ tải :D

giappham

Active Member

các bác cho em xin bài Tôi Đưa Em Sang Sông - Chế Linh
cảm ơn các bác

Bên trên