Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

vandien

Well-Known Member
TATFullHD TRƯỜNG XƯA LỐI VỀ - HỮU KHƯƠNG

http://www.fshare.vn/file/J9CRI19YRP1N

Bài này quá lạ,mình chưa có,cám ơn Bác nhiều!

mình vừa cài lại máy tính mất một số bài kok, cả nhà giúp mình 1 tý nha. thanks
1.Anh không đòi quà (remix)
2.Ân cha mẹ như trời biển - nhật nguyệt
3.Bác đang cùng chúng cháu hành quân (remix)
4.Cánh chim hải âu - Tim
5.Chuyện tình la lan - sơn tuyền
6.dất mũi cà mau - trọng tấn
7.dất nước lời ru - anh thơ
8.đất nước trọn niềm vui - đàm vĩnh hưng
9.để nhớ 1 thời ta đã yêu - quang hà
10. đêm lang thang - quang lê
11.đêm nay anh thấy cô đơn - hồ quang hiếu
12.đếm ngày xa em - onlyc
13. đêm tiền đồn - duy khánh
14.dời không như là mơ
15.đôi mắt người xưa - quang lê
16.em làm gì tối nay (remix) - khắc việt
ai giúp mình mấy bài này với

TiTa0108

Well-Known Member
Gặp phải thằng Sếp ngu, củ chuối nó hỏi xoáy thì bác phải đáp xoay nhé! :p
Gặp trường hợp này là Em hỏi thẳng luôn: - Thế sếp có xuống cơ sở không để Em còn sắp xếp anh em tiếp đón:D

P/S: Bác engsovinam hay Bác nhhh nhận ca "Xin Em Giữ Trọn Tình Quê - Hoàng Thục Linh & Huỳnh Phi Tiễn" để Em lên Beat, còn Music nhờ các Bác cân cho khớp nhé (Em không có nhà, đang ngồi quán Nét lấy Beat cho các Bác đây ợ!

TiTa0108

Well-Known Member
:cool: phải công nhân là nhân viên thì luôn nói xấu đồng nghiệp và Sếp! Bệnh này ở đâu cũng mắc phải :D bác nhẩy!
Cái này không phải là nói xấu Bác ợ. Mờ theo Em nghĩ thì là ở trạng thái "Biết Ý" và "Luôn biết cách hành động vì sự phát triển của cơ quan nói chung và vì sự phát triển của cá nhân nói riếng"... há há há (Top update xong, mất toi mấy cái biểu tượng ngoác mồm cười to Bác nhỉ?)

engsovinam

Moderator
Gặp trường hợp này là Em hỏi thẳng luôn: - Thế sếp có xuống cơ sở không để Em còn sắp xếp anh em tiếp đón:D

P/S: Bác engsovinam hay Bác nhhh nhận ca "Xin Em Giữ Trọn Tình Quê - Hoàng Thục Linh & Huỳnh Phi Tiễn" để Em lên Beat, còn Music nhờ các Bác cân cho khớp nhé (Em không có nhà, đang ngồi quán Nét lấy Beat cho các Bác đây ợ!
Em nhận, bác cứ gửi Beat, còn Music để em lo! :D
Cảm ơn bác nhiều lắm!

lequynhan

Well-Known Member
Cái này không phải là nói xấu Bác ợ. Mờ theo Em nghĩ thì là ở trạng thái "Biết Ý" và "Luôn biết cách hành động vì sự phát triển của cơ quan nói chung và vì sự phát triển của cá nhân nói riếng"... há há há (Top update xong, mất toi mấy cái biểu tượng ngoác mồm cười to Bác nhỉ?)

Em phải công nhận cái Code diễn đàn của xenforo này thiếu nhiều cái nó hay hay
Biểu tượng vừa bé lại ít.......:mad:

Bên trên