Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

dolongbinh1122

Well-Known Member
Vấn đề gì với bài này mà bác cần xử lý vậy? Chương trình này là thu live, đánh nhạc live dựa trên hòa âm đã viết sẳn cho mỗi người trong dàn nhạc, chứ họ không ghép Beat đã phối để phát hành như những dĩa khác, Thúy Nga cũng từng có 1 chương trình đàn live như vậy, và cũng còn tiếng ca sĩ hát nho nhỏ ở track Karaoke. Còn phần bài của bác xử lý lại làm Beat mono mất rồi (đương nhiên sẽ không chất lượng như bài trong VOB), tốt nhất là để như vậy đi bác!

Em xin cám ơn bác nhé,bài này mono là do em tách ra đó bác,ý em nói đây là nghe cảm nhận coi có khác gì ở 2 bài hát này không ạ...

dolongbinh1122

Well-Known Member
Những bài của bác Thế Hiển up, bác đừng manh động chỉnh sửa, phật lòng bác ấy, bác ấy không up nữa, là anh em mất đi 1 nguồn nhạc hay á

Dạ bác ơi em đâu dám làm gì đâu ạ,em không biết em mới hỏi thôi bác ơi,ý em nói là nghe cảm nhận đấy ạ...em xin cám ơn bác nhé,bác lên ít bài đi bác cho mạng nhà em nó thông thông với bác ạ...:D

anvantung

Well-Known Member
[Karaoke] Chuyến Tàu Hoàng Hôn - Trúc Mi (Dual Audio)
Hát Online:

Download Dual Audio:

Video hướng dẫn download link openload.co: http://smarturl.it/openload.co

Chỉnh sửa lần cuối:

thehien_Am

Well-Known Member
Những bài của bác Thế Hiển up, bác đừng manh động chỉnh sửa, phật lòng bác ấy, bác ấy không up nữa, là anh em mất đi 1 nguồn nhạc hay á

Bác nghĩ như vậy là sai rồi, tôi thích up thì tôi up thôi, share cho anh em để tham gia chơi ở topic này, tuy nhiên phong cách chơi của tôi thì vẫn là tôi thôi, ai nghĩ sao cũng được,tôi cò thể up liên tục từ giờ này qua giờ kia nhưng cũng có thể hát liên tục bài này tới bài kia mà không up gì. bạc nói "người ta đừng manh động" tức là bác nghĩ tôi hẹp hòi, ngay cả tên tôi bác còn ghi sai kìa, có cái gì đó thấy hơi bị nói móc.

dolongbinh1122

Well-Known Member
Bác nghĩ như vậy là sai rồi, tôi thích up thì tôi up thôi, share cho anh em để tham gia chơi ở topic này, tuy nhiên phong cách chơi của tôi thì vẫn là tôi thôi, ai nghĩ sao cũng được,tôi cò thể up liên tục từ giờ này qua giờ kia nhưng cũng có thể hát liên tục bài này tới bài kia mà không up gì. bạc nói "người ta đừng manh động" tức là bác nghĩ tôi hẹp hòi, ngay cả tên tôi bác còn ghi sai kìa, có cái gì đó thấy hơi bị nói móc.

Thôi tại em cho các bác ạ,vì em không post lên hỏi thì đâu có chuyện gì,ý bác ấy nói em chỉnh sửa gì làm phật lòng bác,bác không úp nửa thôi....mong là 2 bác đừng nhầm lẫn nhau nhé các bác,diễn đàn nay đã ổn định mong các chia sẽ những bài karaoke thật hay nhé....

yeumaingannam

Well-Known Member
mình chởi bằng cái smartkaraoke đó bạn, mà định dạng đó bỏ vào nó ko nhận bài, phải đổi tên đuôi file mối nhận, mà đổi xong chỉ có beat ko chuyển qua lới đợi, mấy định dạng khác thì ok
Em cũng gặp trường hợp như bác!

bác tự nhiên đổi đuôi file, player đọc được nhưng không đúng định dạng chính của file đuôi bác đổi qua. bác dùng soft để đổi nhá. nếu giử được file đuôi m2ts => âm thanh rất hay bác ợ. chuyển qua file đuôi khác, ít nhiều cũng bị ảnh hưởng. bài nào bác muốn chuyển cho em biết, em chuyển giúp bác....

truongphibao

Well-Known Member

Tại em đang nghe bài Hoàng hôn màu tím của Phi Nhung, em đang làm song list, đang đánh tên tác giả thì ham vui trả lời topic, nên em đánh sai dấu. Còn có hiểu sai ý bác không là do tự bác nói ra chứ em thấy em đang tôn trọng người up mà, chứ chẳng rãnh rỗi mà móc miếng ai, em có thể chờ đợi người ta cả 2, 3 ngày chỉ vì tin lời hứa cuả 1 ai đó hứa up nhạc cho em, mà lặn mất tiêu. Em cũng đâu có kêu ca gì đâu, vì biết miình không thể đáp ứng được những laser người ta cần, nên em đã bỏ mộng với người đó lâu rối.
Còn chuyện bác có hẹp hòi hay không, tự bác kiểm điểm bác chứ làm sao em biết được, đừng suy bụng ta ra bụng mình kaka

Bạn nào có bài Những Đồi Hoa Sim - Hoàng Oanh ft. Mai thiên Vân, tân cổ Cánh thiệp đầu xuân - Hương Lan, LK Nghèo - Trường Vũ, Mạnh Quỳnh, Mạnh Đình thì cho mình xin nhé?

Bên trên