Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

truongphibao

Well-Known Member
em mới nghe nói, cá này là đặc sản mà lại ngon. người V mình giờ cũng ăn đủ thứ, hôm trước coi tin tức, thấy họ ăn cả bò cạp, nhện, va rít nữa, người mỹ thây mấy thứ này thì rụng rời, nói hết ra tiếng luôn. cứng cả lưởi, nói chi là dám ăn. đến như con chim mà họ còn không dám ăn thì nói gì đến mấy thứ đó.
Ý bác nói 2 con cá con của bác ymnn giờ là đặc sản hả bác? Vậy chắc bác ymnn là món tuyệt sản để em chén đây nè:p

vandien

Well-Known Member
bác vandien ui !!! bác lại đặt bẩy "các loài hoa", nào là hoa Lan, nào là hoa Hồng, mà em lại mê hoa, có bao nhiêu hoa em cũng rinh hết, em chưa hề chê hoa, em canh bác, bác mà bỏ lên "bông" nào là em "hài" bông đó. :)
Mình cũng có máu "mê hoa" giống Bác,may là chỉ ở Mỹ có 1 năm,chứ ở lâu như Bác chắc chết mất xác vì bệnh "mê hoa"!

vandien

Well-Known Member
em mới nghe nói, cá này là đặc sản mà lại ngon. người V mình giờ cũng ăn đủ thứ, hôm trước coi tin tức, thấy họ ăn cả bò cạp, nhện, va rít nữa, người mỹ thây mấy thứ này thì rụng rời, nói hết ra tiếng luôn. cứng cả lưởi, nói chi là dám ăn. đến như con chim mà họ còn không dám ăn thì nói gì đến mấy thứ đó.
Về đây mình dẫn Bác đi ăn những đặc sản VN thì Bác quên luôn đường về Mỹ đó,"chem chép"VN chẳng hạn!;)

truongphibao

Well-Known Member
bác vandien ui !!! bác lại đặt bẩy "các loài hoa", nào là hoa Lan, nào là hoa Hồng, mà em lại mê hoa, có bao nhiêu hoa em cũng rinh hết, em chưa hề chê hoa, em canh bác, bác mà bỏ lên "bông" nào là em "bào" bông đó. :)
Ngừ đâu mà ác quá "bông" nào cũng bào được, tội nghiệp mấy cô Hồng, cô Lan, cô nào rơi vào tay bác ấy cũng đều phai tàn, mất nước:( mà hình như ngừ tiếp tay còn ác hơn:D

truongphibao

Well-Known Member
Mình cũng có máu "mê hoa" giống Bác,may là chỉ ở Mỹ có 1 năm,chứ ở lâu như Bác chắc chết mất xác vì bệnh "mê hoa"!
Đàn ông thì phải mê hoa
Mê hoa mắt ngắm chứ đừng bẻ hoa đem về
Đem về chơi chán rồi chê
Tội hoa hoa héo ủ ê thật buồn:D

May quá bác chỉ ở Mỹ 1 năm, sống lâu năm như bác ngàn năm yêu mãi chắc sẽ thành tinh quá:mad:

Bên trên