Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

yeumaingannam

Well-Known Member
Mình cũng có máu "mê hoa" giống Bác,may là chỉ ở Mỹ có 1 năm,chứ ở lâu như Bác chắc chết mất xác vì bệnh "mê hoa"!
Về đây mình dẫn Bác đi ăn những đặc sản VN thì Bác quên luôn đường về Mỹ đó,"chem chép"VN chẳng hạn!;)
Ở lại đây giờ mới khổ,phải làm karaoke giải sầu hoài nè!:(

bác vandien đúng là đại hiệp Triển Chiêu, quang minh chính đại, nói đâu đúng đó, chẳng dấu dím mình là người "yêu hoa" sai mê. hoa thì có trăm ngàn loại, yêu hoa, cưng hoa là bản chất của người thích hoa. như bác vandien yêu có 10 loại hoa thì còn quá ít. nhưng bác lại còn thêm biệt tài sửa hoa, hoa nào xấu, bác chỉnh lại cũng thành hoa hậu luôn. căng tròn, phòng nở, mượt mà, mà lại đáng yêu.

yeumaingannam

Well-Known Member

Nhac Tinh 03_01 - Co Don - Song Nguyen.vob
Link tải phim
[hide]Download Link Here[/hide]

truongphibao

Well-Known Member
đâu có ai nói em nói đúng đâu, cho nên em không cần phải đính chính. từ trước đến giờ em tàn là nói ba xạo không hà, mà bác cũng tin. em buồn cười bác bao quá. em đâu dám nói cái gì là sự thật đâu!!! em chơi tàn đồ quốc cấm (copyright), cho nên em đâu dám "showing up" con người của em.
em nhớ là em có học qua lớp "cãi nhau" (Enghish 1c) cho nên em quen cái miệng hãy ai nói cái gì ra là em cãi, em cũng không cần biết cãi đúng hay cãi sai. miễng có cãi là được. cho nên bác bao nói em sai, thì đúng quá chừng rồi. nhưng tật của em bị nhiễm cái lớp "cãi" cho nên bác đúng em cũng phải cãi. cãi đến khi nào bác nhận bác nói sai thì thôi. nhưng thật sự thì bác nói đúng theo kiễu trật đường ray xe lữa. người yêu hoa thì luôn cưng hoa, hoa tàn thì cũng thương tiếc đời hoa, cũng mũi lòng lắm chớ bộ. hỏng tin hỏi bác vandien coi phải không thì biết???

mất nước:( mà hình như ngừ tiếp tay còn ác hơn <= câu này thì miểng trả lời. nó không nằm trong phạm vi "cãi" của em. cũng nên chấm. hết từ câu này.
Hôm nay ngày rằm, em lên núi, em không tranh cãi với bác đâu, em chịu thua bác rồi:)

vandien

Well-Known Member
bác vandien đúng là đại hiệp Triển Chiêu, quang minh chính đại, nói đâu đúng đó, chẳng dấu dím mình là người "yêu hoa" sai mê. hoa thì có trăm ngàn loại, yêu hoa, cưng hoa là bản chất của người thích hoa. như bác vandien yêu có 10 loại hoa thì còn quá ít. nhưng bác lại còn thêm biệt tài sửa hoa, hoa nào xấu, bác chỉnh lại cũng thành hoa hậu luôn. căng tròn, phòng nở, mượt mà, mà lại đáng yêu.
Hôm nay đọc lại mới thấy cái gì mà "mất nước",mình làm thì hoa sẽ đầy đủ nước chứ sao lạị mất,đúng là Bác yeumaingannam nói Bác Bảo kg biết gì là quá chính xác!;)

thong61uk

Well-Known Member
AE cho xin bài Cát Bụi Cuộc Đời - Nguyên Hùng , tks ae rất nhiều

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên