Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

truongphibao

Well-Known Member
Hôm nay đọc lại mới thấy cái gì mà "mất nước",mình làm thì hoa sẽ đầy đủ nước chứ sao lạị mất,đúng là Bác yeumaingannam nói Bác Bảo kg biết gì là quá chính xác!;)
"Phụ nữ như những nhành hoa, còn đàn ông thì như những cơn mưa" các bác là những người mê hoa, vậy thì với tấm lòng si mê hễ bông hoa này đẹp thì còn bông hoa khác đẹp hơn, hai bác lo chăm tưới hoa mới, trong khi hoa cũ ngày càng khô héo vì thiếu nước, do người mê hoa bận vun trồng một bông hoa mới đẹp hơn. Cuộc sống - tình yêu hay hôn nhân cũng vậy... nên đàn ông 10 người là hết 9 người có tánh trăng hoa, nên họ thường là nguyên nhân trong mấy mối tình tan vỡ, và những cuộc ly hôn vô tội vạ, vì một người thứ 3 đó 2 bác:p

vandien

Well-Known Member
"Phụ nữ như những nhành hoa, còn đàn ông thì như những cơn mưa" các bác là những người mê hoa, vậy thì với tấm lòng si mê hễ bông hoa này đẹp thì còn bông hoa khác đẹp hơn, hai bác lo chăm tưới hoa mới, trong khi hoa cũ ngày càng khô héo vì thiếu nước, do người mê hoa bận vun trồng một bông hoa mới đẹp hơn. Cuộc sống - tình yêu hay hôn nhân cũng vậy... nên đàn ông 10 người là hết 9 người có tánh trăng hoa, nên họ thường là nguyên nhân trong mấy mối tình tan vỡ, và những cuộc ly hôn vô tội vạ, vì một người thứ 3 đó 2 bác:p
Bởi vậy mình phải tưới hết thì nó sống nhăn chứ lo gì!:)

Robert Quang

Well-Known Member
Các bác có bài LÝ MƯỜI THƯƠNG - HD ai ca cũng được cho em xin nhé. Em xin cảm ơn các Bác thật nhiều :)

Thi19832017

Well-Known Member
Chào các bác,bác nào có bài này.cho em xin ca cho đỡ buồn,em cảm ơn nhiều.

nhocvuiqua

Well-Known Member
Bác nào có bài
1. Lk Túp lều lý tưởng & Xây nhà bên suối (Linda Trang Đài & Tommy Ngô)
2. Không muốn yêu (Bảo Hân, Linda Trang Đài, Tommy Ngô)
hàng dvd cho e xin với! E cám ơn!

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên