Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

behattieu82

Moderator
Thành viên BQT
Em không dùng fshare các bác à. Vì em up toàn bằng smartphone thôi. Mấy lần em cũng up thử bằng fshare nhưng tool fshare chạy trên android cứ cà chụp cà dựt nên em chỉ dùng google drive thôi. Các bác trên đây ai đã down được rồi vui lòng giúp em up lên fshare cho các bác khác chưa down được với. Em cảm ơn các bác nhiều. Thân
Vâng, em đã download được rồi ạ, file của em đây ạ:
http://www.fshare.vn/file/O9YTXYROTTD5

danghongvu

Well-Known Member
Xác nhận toàn bộ dữ liệu của mình trên Fshare đã xoá hết! Sorry mọi người nếu có gì sai sót! Em out đây!
Trời.............trời...........em mới vào đang dò từng trang để dow KOK của các Bác, click mấy bài của Bác MOD mà toàn link die nên em note lại để bữa khác xin mà đọc đến đây thì nghe như sét đánh ngang tai.

Buồn quá đi.....hic ....hic.....

lean8780

Active Member
Trên điện thoại lấy link file vừa up lên fshare thế nào vậy, có ai rành món này hướng dẫn em với, em vào sao chép liên kết, mà không paste được đường link là sao nhỉ. EM CÁM ƠN TRƯỚC!

danghongvu

Well-Known Member

danghongvu

Well-Known Member
Đúng bài FULL HD này đó bác , hôm qua em ghép với bản 4 track xong lỡ tay xóa mất tiêu luôn . Em cám ơn bác nhiều ! Chúc bác luôn vui khỏe & đam mê ca hát !
Bác cho em xin một bản 4 track với nhé. Em cám ơn bác.

Em còn tàng trữ bài này nè 2 Bác :D:D:D
SC - Đừng Giấu Trong Lòng - Nguyễn Thắng - Minh Tuyết HD
https://www.fshare.vn/file/PMRORJ6VNCFX

lient

Active Member
Chào bác thanhnguyenvan Itdn... mình tìm được lại cái dvx10.7 của bác cho năm trước nhưng khi cài vào thì nó lại ra tiếng gì đó và không chạy.... bạn có thể giúp mình cái khác được không? Xin cảm ơn nhiều.....

lient

Active Member
Chào bác Thanhnguyenvan Itdn, mình tìm lại được dxv10.7 của bác cho lúc trước nhưng khi install thì nó lại ra tiếng gì đó không hiểu và cũng không chạy..... bác có thể vui lòng giúp cho mình cái khác được không.? Cảm ơn bác nhiều lắm....

danghongvu

Well-Known Member
Em không dùng fshare các bác à. Vì em up toàn bằng smartphone thôi. Mấy lần em cũng up thử bằng fshare nhưng tool fshare chạy trên android cứ cà chụp cà dựt nên em chỉ dùng google drive thôi. Các bác trên đây ai đã down được rồi vui lòng giúp em up lên fshare cho các bác khác chưa down được với. Em cảm ơn các bác nhiều. Thân
Bác @Thanhnguyenvanltdn reup dùm em 2 bài này em dow chưa kịp đã bị xóa link.
Hay Bác nào đã dow rồi xin giúp em reup lại với ạ.
Em cảm ơn nhiều!:)

Trộm nhìn nhau - Lưu Chí Vỹ ft Phan Anh Quân
Lại nhớ người yêu - Phan Anh Quân ft Mạc Văn Khoa

asbanngay01

Well-Known Member
Chỉnh sửa lần cuối:

Thanhnguyenvanltdn

Well-Known Member
Bác @Thanhnguyenvanltdn reup dùm em 2 bài này em dow chưa kịp đã bị xóa link.
Hay Bác nào đã dow rồi xin giúp em reup lại với ạ.
Em cảm ơn nhiều!:)

Trộm nhìn nhau - Lưu Chí Vỹ ft Phan Anh Quân
Lại nhớ người yêu - Phan Anh Quân ft Mạc Văn Khoa
Các bác ơi ai đã down 2 bài này rồi mà rảnh tay lên giúp em cho bác này và các bác tới sau với.
Mai mốt các bác chịu khó khoảng 10 ngày đổ lại chịu khó ghé qua topic một lần. Vì em chỉ có 15GB google drive để up thôi. Nên em cứ xoay vòng up mới thì xóa cũ. Nên link chỉ sống được khoảng 10 ngày thôi. Mong các bác thông cảm nếu link died thì nhờ các bác khác giúp hộ nhé. Xin cảm ơn mọi người

Thanhnguyenvanltdn

Well-Known Member
Chào bác Thanhnguyenvan Itdn, mình tìm lại được dxv10.7 của bác cho lúc trước nhưng khi install thì nó lại ra tiếng gì đó không hiểu và cũng không chạy..... bác có thể vui lòng giúp cho mình cái khác được không.? Cảm ơn bác nhiều lắm....
Thực sự mình cũng chưa dùng cái này bao giờ bác à nên cũng không rành. Mình nghĩ bác nên xin các bác đã dùng qua rồi như bác @thong_the hay bác @asbanngay01 chẳng hạn. Thì tốt hơn bác nhé.

dong tien

Well-Known Member
Các bác ơi ai đã down 2 bài này rồi mà rảnh tay lên giúp em cho bác này và các bác tới sau với.
Mai mốt các bác chịu khó khoảng 10 ngày đổ lại chịu khó ghé qua topic một lần. Vì em chỉ có 15GB google drive để up thôi. Nên em cứ xoay vòng up mới thì xóa cũ. Nên link chỉ sống được khoảng 10 ngày thôi. Mong các bác thông cảm nếu link died thì nhờ các bác khác giúp hộ nhé. Xin cảm ơn mọi người
Các bác down theo link này nhé:
http://www.fshare.vn/file/C7NESJ19YPGS
http://www.fshare.vn/file/9FZIBQI4PZIB
Thanks.

Bên trên