Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

nhhh

Well-Known Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Chậm em không ngại, chỉ có cái là bị ngắt không resume được lại phải down lại, mà nó lại rất dễ bị ngắt, chỉ cần kéo cái gì khác mà hút đường truyền thì nó có thể bị ngắt ngay #:-S
Trộm vía... tải từ chiều tời giờ được 50% part 2 đĩa làng văn 374 tải song song với mấy link fshare mà chưa bị ngắt ngang. :-&:-&:-&:-& chắc tại Fshare Non Vip nên cũng không hút hết đường truyền của em nó.

donhantv

Well-Known Member

Chậm em không ngại, chỉ có cái là bị ngắt không resume được lại phải down lại, mà nó lại rất dễ bị ngắt, chỉ cần kéo cái gì khác mà hút đường truyền thì nó có thể bị ngắt ngay #:-S

Bác ơi em đã đown xong cải lương rồi. Thank Bác !

conmeocon197

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Chờ bác mòn mỏi mỗi ngày, giờ vẫn chưa thấy hồi âm :D
Hàng bác cần hiện tại chỉ thấy ở Viêtktv, mình tìm không ra. Có thể ở chỗ khác có mà mình không biết. Mình không thể giúp bạn ( nên chừa con đường sống cho người ta)
Bạn nên mua beat rồi nhờ bác Toemayman, thangngocsitinh làm nhá. Xin lỗi đã để bạn thất vọng.

vihuynh_bg

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Hàng bác cần hiện tại chỉ thấy ở Viêtktv, mình tìm không ra. Có thể ở chỗ khác có mà mình không biết. Mình không thể giúp bạn ( nên chừa con đường sống cho người ta)
Bạn nên mua beat rồi nhờ bác Toemayman, thangngocsitinh làm nhá. Xin lỗi đã để bạn thất vọng.

Bài j thế bác???để e biết là thiếu còn kiếm...

lequynhan

Well-Known Member

Tối qua các bác đi đập đá hết sao mà chẳng thấy ai quăng kẹo lên vậy ta

Em đang có một cái kẹo mà mút cả tuần rồi vẫn chưa được nửa ~O) hồi này máy móc trục trặc cả ở nhà cả ở công ty, chẳng làm ăn xuôi chèo mát mái như trước được. Buồn......! - Trần Thái Hòa

Đành quay ra xem em Chim Sẻ thi đấu :-?

lequynhan

Well-Known Member

---------------------------:-?-----------------------------
Bão sắp vào đất liền rồi mà không thấy dân tình lo lắng gì hết!

tamyeutham

Well-Known Member

---------------------------:-?-----------------------------
Bão sắp vào đất liền rồi mà không thấy dân tình lo lắng gì hết!

Bão gì vậy bác, lâu rồi chưa đọc báo hay tv nên cũng không biết

---------- Post added 16-09-2014 at 09:21 ----------

Cho em xin bài "Mưa đêm ngoại ô - Quang lê" . Cám ơn mọi người

minhhong76

Active Member

Sao các bác cứ thu với phóng làm gì cho mệt, cho mất thời gian, lại còn mất luôn cả thông số của Audio 4.1, 5.1 hay 7.1 (nếu có), khi coi trên tivi LCD, tự bản thân tivi sẽ phủ định dạnh khung hình phù hợp mà ! Thêm nữa, sau khi Converter, chất lượng Audio chắc chắn sẽ không còn được như bản gốc. vậy thì, tự nhiên Lợn lành chữa thành Lợn què làm gì nhỉ !?
Góp chút ý kiến chân thành, mong các bác không ném đá.

Nếu chỉ chuyển từ 4:3 sang 16:9 mất khoảng 1 đến vài chục giây/ bài (bài tầm 70-80Mb thì mất khoảng 3s)

lequynhan

Well-Known Member

Bão gì vậy bác, lâu rồi chưa đọc báo hay tv nên cũng không biết

:D chết dở! Bác nên bớt chút thời gian xem thời sự đọc báo giấy, báo mạng, báo lá cải .... :D vào chớ! Suốt ngày Karaoke làm gì cho nó hư người ra :))

thong_the

Well-Known Member

:D chết dở! Bác nên bớt chút thời gian xem thời sự đọc báo giấy, báo mạng, báo lá cải .... :D vào chớ! Suốt ngày Karaoke làm gì cho nó hư người ra :))

Dự báo thời tiết là có bảo số 3, còn dự báo Topic thì báo sắp có bão HDCP không biết là mạnh hay nhẹ thôi :D:D:D

lequynhan

Well-Known Member

Dự báo thời tiết là có bảo số 3, còn dự báo Topic thì báo sắp có bão HDCP không biết là mạnh hay nhẹ thôi :D:D:D

Bác ấy chỉ sổi một thời gian là lại có nguy cơ lặn thôi mà bác :D vì đã là bão thì chẳng có cơn bão nào không tan cả!

minhhong76

Active Member

Lê Quý Nhân có bài Áo đẹp nàng dâu (Quang lê ft Mai thiên Vân) cho mình xin nhé! Thanks!

Bên trên