Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

dolongbinh1122

Well-Known Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Em dự đoán chiều tối cơn bão HDCP sẽ giật cấp 6 cấp 7, mong các báo cập nhật theo dõi
Sap - Cuộc tình cay đắng - Đan trườnghidden content may not be quoted

em mới bị bảo thiệt nè nhà nghòe mưa dột tá lã âm binh hết tới chỗ máy tính em ngồi cũng không được luôn giờ này mới hết còn lại cúp điện nữa chứ đang giật máy phát điện chơi nè mấy bác ơi chỗ em khổ quá không phát triển gì hết đó

lequynhan

Well-Known Member

em mới bị bảo thiệt nè nhà nghòe mưa dột tá lã âm binh hết tới chỗ máy tính em ngồi cũng không được luôn giờ này mới hết còn lại cúp điện nữa chứ đang giật máy phát điện chơi nè mấy bác ơi chỗ em khổ quá không phát triển gì hết đó

Bác có tinh thần máu lửa quá! Anh em xin bái phục!

conmeocon197

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Bài j thế bác???để e biết là thiếu còn kiếm...

Em cũng không nhớ nữa bác a.
Mấy bản nhạc nước ngoài bác cho nghe cũng hay. Không biết YS đã trả tiền bản quyền chưa há. Mà mình nghĩ chắc là có, để mình đem 10 bài ra hỏi bên sản xuất thử .

Em đang bận bù đầu với công việc, đang tính làm web karaoke free chứ ở trong đây có 60 mấy mạng không vui mấy.

=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))

conmeocon197

Vậy mà mình định về chỗ bác xây chưồng gà ở đó.

Bác ở kế sông không? Nếu kế sông thì làm đơn xin chính quyền địa phương mình chỉ cho cách làm máy phát điện tự xài

asbanngay01

Well-Known Member

---------------------------:-?-----------------------------
Bão sắp vào đất liền rồi mà không thấy dân tình lo lắng gì hết!
Đoàn văn công Đồng Đội Ơi & bọn em phải hoãn chuyến đi BD ở Thái Bình trưa nay . Nên em đang ngồi làm 1 bài hát khó cho mọi người thưởng thức và luyện giọng thi sao mai nghen !

conmeocon197

Bác thong_the nhà ta có nhiều chân quá há, không chỉ ở HD mà còn những chỗ khác nữa, bái phục bác

dolongbinh1122

Well-Known Member

Vậy mà mình định về chỗ bác xây chưồng gà ở đó.

Bác ở kế sông không? Nếu kế sông thì làm đơn xin chính quyền địa phương mình chỉ cho cách làm máy phát điện tự xài

em cảm ơn bác rất nhiều em làm bên âm thanh và điện tử và vitinh bác ơi

cũng muốn làm lắm chứ làm pin mặt trời thì gặp bảo
còn làm bằng súc gió thì được cũng không có khó bác ạ

lequynhan

Well-Known Member

Đoàn văn công Đồng Đội Ơi & bọn em phải hoãn chuyến đi BD ở Thái Bình trưa nay . Nên em đang ngồi làm 1 bài hát khó cho mọi người thưởng thức và luyện giọng thi sao mai nghen !

:D Bác Cả vất vả cho anh em thưởng thức!

thong_the

Well-Known Member

tý nữa em làm songlist rồi em kiếm mấy bài úp lên cho anh em download nữa em không giúp gì được hết ạ

Đây là disk PBN 4,5 và 10 stepone làm lại mà em nói là clip không zin nên không lấy đây mà.
Bài trên hình như là bài tình hồng paris - Ái vân ft Elvis Phương
Bài dưới là bài Tình Lỡ - Jenny Loan

Bác Bình lên hết 3 disk cho anh em luôn đi bác :D:D:D

cotiecnho2003

Well-Known Member

Xa Anh - Việt My

Xa Em - Noo Phước Thịnh

có bác nào up link khác giùm em với (kéo hoài không được)

dolongbinh1122

Well-Known Member

Đây là disk PBN 4,5 và 10 stepone làm lại mà em nói là clip không zin nên không lấy đây mà.
Bài trên hình như là bài tình hồng paris - Ái vân ft Elvis Phương
Bài dưới là bài Tình Lỡ - Jenny Loan

Bác Bình lên hết 3 disk cho anh em luôn đi bác :D:D:D

bác ơi em để bài kle tùm lum hết đó em cũng ko nhớ nữa thấy bác post Elvis Phương gì tình cờ em gặp em post luôn ạ

bà xã em đang làm songlist cho em rồi tý em kiếm dc bài nào em úp lên ạ em đangb chơi trên laptop ạ

conmeocon197

em cảm ơn bác rất nhiều em làm bên âm thanh và điện tử và vitinh bác ơi

cũng muốn làm lắm chứ làm pin mặt trời thì gặp bảo
còn làm bằng súc gió thì được cũng không có khó bác ạ
Bác phải cần 2 loại inconel and hátelloy để khi hơi nước bốc lên vẫn dùng hơi nước đó để phát ra điện cộng thêm nước thoát ra có thể làm chết tôm cá người ta nuôi vì sức nóng của nó. Chứ không phải làm những cái cõn con bác nói đâu.

dolongbinh1122

Well-Known Member

Bác phải cần 2 loại inconel and hátelloy để khi hơi nước bốc lên vẫn dùng hơi nước đó để phát ra điện cộng thêm nước thoát ra có thể làm chết tôm cá người ta nuôi vì sức nóng của nó. Chứ không phải làm những cái cõn con bác nói đâu.

cõn con là sao bác mèo bác nèo nói gì vậy ba mấy cái đó thì đối với em làm như trở bàn tay thôi đùa bác đó:))

minhhong76

Active Member

Bạn nào có bài Áo đẹp nàng dâu (Quang lê ft Mai thiên Vân) cho mình xin nhé! Thanks!

Bên trên