Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Trái tim mùa đông- Đon hồ (beat gốc tự xử):
hidden content may not be quoted

Bác Toe có bài Trái Tim Mùa Đông của Don Hồ hàng tự xử, mà lấy beat co melody, tiếc nhỉ...

cotiecnho2003

Well-Known Member

Bác chụp như thế này là bác có hàng rồi. Mà có rồi thì không up thì thôi sao vào đây phá đám vậy?

Mắt bác có vấn đề hả? ĐI LÀM KIẾNG ĐI NHA

Bác có thấy em không up chưa mà lên tiếng?

mạng em củ cải củ chuối nên mấy ngày mới lên được

Em ốp hình từ từ bác có hàng, bác không thank em mà còn tính chia rẻ nội bộ

nhhh

Well-Known Member

Kéo của bác Bình chưa xong, giờ bác HDCP lên vùi cho phát này nữa là máy muốn Dumb cái rầm luôn...Gõ chữ mãi mới nhảy ra được một ký tự...chết...

HÓNG HỚT

Active Member

Kéo của bác Bình chưa xong, giờ bác HDCP lên vùi cho phát này nữa là máy muốn Dumb cái rầm luôn...Gõ chữ mãi mới nhảy ra được một ký tự...chết...

:)):)):)):))Em down từ từ Bác ạ.... cái này nóng vội là anh chàng "mạng + máy" ứ chịu!!!

HDCP

Super Moderators

Nhưng em sợ bác Bình xóa lộn lắm...bác ấy tê tê vô vê vê chuột phát đi hết thì lấy gì kéo đây hii..

Các bác cứ down của bác Bình trước, của em tà tà rồi down sau cũng được, tập hợp link folder em để dưới chữ ký của em, ở bên này em cố ý post lẻ tẻ để góp phần kéo dài lê thê cho cái topic này :)) em sẽ cố gắng duy trì link cho các bác một thời gian
Tự dưng thấy lo lo, sau khi up xong cái đám nhạc trẻ này thì em lấy đâu ra acc Fshare mà up các loại nhạc khác nữa, có lẽ xong lại phải xóa hết mà giải phong dung lượng acc để mà up cái khác thôi
Vần P đến đây là hết rồi ạ. Vần O có 6 bài mai em lên kết hợp cùng với vần N luôn.
Chúc các bác ngủ ngon. Em thăng giường đây ạ

HÓNG HỚT

Active Member

Nhưng em sợ bác Bình xóa lộn lắm...bác ấy tê tê vô vê vê chuột phát đi hết thì lấy gì kéo đây hii..

Em cũng lo lắm, mờ tại gia đình chưa có điều kiện nâng cấp máy và mạng nên đành cặm cụi như "con ong chăm chỉ". Ấy thế nhưng mà lại thấy vui Bác ạ!
Tiện đây cho Em hỏi Bác down xong bản Đất Nước Lời Ru - Anh Thơ chưa? Bác nghe thử bản đó xem có giống Em bị hay không nhé. Em nghe bản đấy Beat không ổn lắm.... !!!

Các bác cứ down của bác Bình trước, của em tà tà rồi down sau cũng được, em sẽ cố gắng duy trì link cho các bác một thời gian
Tự dưng thấy lo lo, sau khi up xong cái đám nhạc trẻ này thì em lấy đâu ra acc Fshare mà up các loại nhạc khác nữa, có lẽ xong lại phải xóa hết mà giải phong dung lượng acc để mà up cái khác thôi
Vần P đến đây là hết rồi ạ. Vần O có 6 bài mai em lên kết hợp cùng với vần N luôn.
Thanks Bác HDCP nhiều!

tamyeutham

Well-Known Member

Bung nén rồi chạy luôn khỏi cài.
Audio_Extractor.rar
Fshare - Dich vu chia se, luu tru du lieu mien phi tot nhat

Chọn tất cả các file bị audio MPG, Phần audio output format chọn ac3 256-448 - 48000 hz chanel auto

Audio track to convert, bấm xổ xuống chọn 1 - xong bấm nút convert

Chạy xong rồi lại xổ xuống chọn 2 - xong lại bấm convert

Vậy là mỗi file sẽ được 2 audio ac3 nhạc và beat cùng tên với file và cùng tên nhưng thêm 001 ở cuối

Bây giờ chỉ việc add vào meguide chung với video rồi merge là được 1 video mkv kích thước nhỏ hơn video gốc do audio nhỏ hơn nhưng chất lượng thì vẫn OK

:D
Bác Thông đúng là cao tay, em là được rồi nha bác, cám ơn bác nhiều

cotiecnho2003

Well-Known Member

Bác dolongbinh cho link Mẹ đi ăn F kéo đã thiệt 15s là xong bài
cám ơn bác nhé

cotiecnho2003

Well-Known Member

Các bác cứ down của bác Bình trước, của em tà tà rồi down sau cũng được, tập hợp link folder em để dưới chữ ký của em, ở bên này em cố ý post lẻ tẻ để góp phần kéo dài lê thê cho cái topic này :)) em sẽ cố gắng duy trì link cho các bác một thời gian

Em đợi 7 ngày rồi vô dớt hết nhưng gì bác up hihihihi
Chúc bác ngủ ngon và có những giấc mơ đẹp

nhhh

Well-Known Member

Em cũng lo lắm, mờ tại gia đình chưa có điều kiện nâng cấp máy và mạng nên đành cặm cụi như "con ong chăm chỉ". Ấy thế nhưng mà lại thấy vui Bác ạ!
Tiện đây cho Em hỏi Bác down xong bản Đất Nước Lời Ru - Anh Thơ chưa? Bác nghe thử bản đó xem có giống Em bị hay không nhé. Em nghe bản đấy Beat không ổn lắm.... !!!

Thanks Bác HDCP nhiều!

Em thấy Beat chuẩn y như nhạc gốc mà. Có điều nhạc phối của Anh Thơ khó hát quá vì lấy giọng đè nhạc không ah...Cỡ bà hát dân tình đua theo đuối lắm.

nhhh

Well-Known Member

Bác nào có bài "Vợ Tôi" nhạc Vinh sử - Huỳnh nguyễn công bằng hoặc giọng nam nào hát cho em xin đi. (20 -10 Hát nịnh vợ!!!!!)

cotiecnho2003

Well-Known Member

Bác nào có bài "Vợ Tôi" nhạc Vinh sử - Huỳnh nguyễn công bằng hoặc giọng nam nào hát cho em xin đi. (20 -10 Hát nịnh vợ!!!!!)

Tưởng tặng ghệ chứ vợ thì bác cứ gãi lưng nhiệt tình hơn mọi ngày là vợ vui rồi

Bên trên