Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

dgluong

Active Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Bác nào có bài "Vợ Tôi" nhạc Vinh sử - Huỳnh nguyễn công bằng hoặc giọng nam nào hát cho em xin đi. (20 -10 Hát nịnh vợ!!!!!)

Em có bài của Mạnh Quỳnh trong PBN Karaoke 44, bác lấy không. Bác lấy thì up cho bác.

conmeocon197

Ko up thì gửi hình lên để làm gì nhỉ ?...;));));))

Để cho người khác up đó bác hshah
Nểu bác ấy không up hình thì làm gì các bác kia biết có bài này. Nhờ bác ấy đưa mồi cho bác dolongbinh nhậu thì các bác khác mới có link để kéo.
Chứ đợi người ta up link rồi mới up hình thì .....
Vài lời chia sẽ hãy nhìn cho rõ vấn đề rồi hãy bình luận.
Mà không biết up hình có vi phạm nội quy gì không?
Còn cái bác gì có chữ hp sau cùng, không biết bác đã chia sẽ bài nào cho ace chưa ( nếu có thì em xin lỗi)
Còn chưa thì hãy mở rộng tầm nhìn 1 chút rồi hãy lên tiếng phê phán.
Kính chào đoàn kết và xây dựng.

dolongbinh1122

Well-Known Member

Các bác cứ down của bác Bình trước, của em tà tà rồi down sau cũng được, tập hợp link folder em để dưới chữ ký của em, ở bên này em cố ý post lẻ tẻ để góp phần kéo dài lê thê cho cái topic này :)) em sẽ cố gắng duy trì link cho các bác một thời gian
Tự dưng thấy lo lo, sau khi up xong cái đám nhạc trẻ này thì em lấy đâu ra acc Fshare mà up các loại nhạc khác nữa, có lẽ xong lại phải xóa hết mà giải phong dung lượng acc để mà up cái khác thôi
Vần P đến đây là hết rồi ạ. Vần O có 6 bài mai em lên kết hợp cùng với vần N luôn.
Chúc các bác ngủ ngon. Em thăng giường đây ạ

Trước tiên cảm ơn bác HDCP nếu bác muốn úp gì thì bác cứ úp đi và xóa bỏ phần phần bác úp cũng được để em reup lại phần này cho bác
và còn cái dụ xóa link của em hết bị xóa rồi vì em chuyển acc khác rồi

dolongbinh1122

Well-Known Member

Để cho người khác up đó bác hshah
Nểu bác ấy không up hình thì làm gì các bác kia biết có bài này. Nhờ bác ấy đưa mồi cho bác dolongbinh nhậu thì các bác khác mới có link để kéo.
Chứ đợi người ta up link rồi mới up hình thì .....
Vài lời chia sẽ hãy nhìn cho rõ vấn đề rồi hãy bình luận.
Mà không biết up hình có vi phạm nội quy gì không?
Còn cái bác gì có chữ hp sau cùng, không biết bác đã chia sẽ bài nào cho ace chưa ( nếu có thì em xin lỗi)
Còn chưa thì hãy mở rộng tầm nhìn 1 chút rồi hãy lên tiếng phê phán.
Kính chào đoàn kết và xây dựng.

Mà nè đừng nói đến em ạ em còn nhỏ lắm đừng nhữ mồi em vậy chứ em có mồi là em ăn thôi chứ có mồi màng gì đâu các bác mà óp hình gì ấy kệ bác ấy đi đừng nói đến nữa mất lòng anh em ai có gì thì giúp đó em thì nói thiệt nè bài mấy bác yêu cầu có lúc em có hết nhưng khổ nỗi cái là em đang bận hoặc đủ thứ công chuyện hết nên úp không được đến lúc hết bận thì vào lại trang thì trôi rất nhanh

dolongbinh1122

Well-Known Member

Karaoke Nhạc Trẻ YouSingHD Của Bác HPCP Em Vừa Nhâm Cú

Vần Y
Vần X
Vần V
Vần U
Vần T
Vần S
Vần R
Vần Q

Để Em Xem Tiếp Làm Gì Download Thôi Mấy Bìa Này Đẹp Qúa >:/

dgluong

Active Member

Xin mấy bác IT cho ý kiến. Em dùng phần mềm TKT để đổi file từ VOB qua MKV sau mà lâu quá có khi mất tiếng ca sĩ phải làm lại. Em muốn bài hát có track giống nhau. Mấy bác làm cách nào cho nhanh và dễ. Cám ơn nhiều.

conmeocon197

Mà nè đừng nói đến em ạ em còn nhỏ lắm đừng nhữ mồi em vậy chứ em có mồi là em ăn thôi chứ có mồi màng gì đâu các bác mà óp hình gì ấy kệ bác ấy đi đừng nói đến nữa mất lòng anh em ai có gì thì giúp đó em thì nói thiệt nè bài mấy bác yêu cầu có lúc em có hết nhưng khổ nỗi cái là em đang bận hoặc đủ thứ công chuyện hết nên úp không được đến lúc hết bận thì vào lại trang thì trôi rất nhanh

Ai có link lẹ thì up thôi bác ạ. Bác đã lảm xị nào chưa vậy ?
Có ai được lãnh tiền để up không ? Chủ yểu là vui mà . Em đang bận nếu không e cũng up cho rồi

donhantv

Well-Known Member

Hoa sứ nhà nàng - Đan Nguyên YS
[hide]http://www.fshare.vn/file/TDP5TVVYFT[/hide]

tamyeutham

Well-Known Member

Em thì thường dùng audio switch channel
Audio_SWAP.zip
Fshare - Dich vu chia se, luu tru du lieu mien phi tot nhat
Lưu ý nó không chịu tên file có dấu tiếng việt, và vob - vob, mkv - mkv không thay đổi dạng file.

Bác chép tất cả các file muốn chuyển vào 1 folder
Click vào icon hình HDD có mũi tên màu xanh lá, chọn folder muốn chuyển, soft sẽ load tất cả file trong folder vào cột thứ 2
Click icon check all - click icon add sẽ chuyển các file muốn switch qua cột thứ 3
Click check all (hay chọn file nào muốn)
Đừng chọn nút delete original file after processing để kiểm tra lại coi ok chưa rồi hãy del
click browse để chọn nơi save (nếu không sẽ tự tạo 1 folder switch file trong folder muốn switch và save vảo đó)
Cuối cùng bấm vào cái icon có hình > màu xanh dương (process)

Nếu file bị lỗi nó sẽ thông báo sau khi làm xong là có bao nhiêu file lỗi
tuy nhiên bác cứ kiểm tra lại kích thước file nhỏ hơn tí thì OK chớ nhỏ hơn nhiều là file gốc bị hư
Và cũng phải nghe lại coi có tiếng không vì soft cũng không hiểu audio mpg giống như meiguide
Mấy file như vậy phải tách audio rồi meiguide lại
Cái này rất hữu dụng, em có làm thử qua rồi. Cám ơn bác Thông đã chia sẻ cho mọi người :D

kechinhphuc

Well-Known Member

Bác thông có phần mềm nào tách DVD ra từng file nhanh mà không mất bớt phần audio không ạ, hồi lâu giờ em dùng DVD shink nhanh mà nhẹ nhàng đĩa nào em làm cũng OK nhưng chỉ riêng cái DVD kiếp tằm của Bác Bình là em bó tay.Thank

thong_the

Well-Known Member

Bác thông có phần mềm nào tách DVD ra từng file nhanh mà không mất bớt phần audio không ạ, hồi lâu giờ em dùng DVD shink nhanh mà nhẹ nhàng đĩa nào em làm cũng OK nhưng chỉ riêng cái DVD kiếp tằm của Bác Bình là em bó tay.Thank

Em thì thường dùng smart ripper

Một số DVD nó làm 2 phần xem nhạc và kara riêng biệt nên chọn không đúng sẽ bị như bác thôi. Bác xem thử coi nó có title khác cũng đủ chapter như title bác chọn không nếu có chọn qua title đó rồi làm thử. Em thì đã cắt disk này lâu rồi, nhưng để down về xem lại rồi báo bác sau. :D

Sau khi down về và dùng dvd shrink thì thấy nó là dvd kara bình thường chắc bác quên đánh dấu chọn vào cả hai cái audio thôi.
Nhưng theo em bác nên dùng smart ripper nó nhanh hơn. :D

Chỉnh sửa lần cuối:

bác bình ơi up dùm em bài " Lục tỉnh miền Tây " Đan Trường chưa ạ , em hóng từ tối hôm qua đến giờ :(

Khi nào bác rảnh up dùm em mấy bài sau luôn được ko ạ :D

3313 YSHD - Quỳnh Vì & Kỳ Phương Uyên - Bốn Mùa Đợi Mong - Am - 136.mp4 (?) ?
1948 YSHD - Lưu Ánh Loan - Duyên Kiếp Lỡ Làng - Em - 80.mp4 (?) ?
1949 YSHD - Lưu Ánh Loan - Khi Tình Yêu Tan Vỡ - Em - 146.mp4 (?) ?
1950 YSHD - Lưu Ánh Loan - Khúc Yêu Thương Còn Chờ - Am - 156.mp4 (?) ?
1951 YSHD - Lưu Ánh Loan - Lúa Trổ Ba Đồng - Bm - 90.mp4 (?) ?
1952 YSHD - Lưu Ánh Loan - Mong Chi Nữa Hỡi Người - Fm - 82.mp4 (?) ?
1953 YSHD - Lưu Ánh Loan - Mong Nhớ Một Người - Em - 156.mp4 (?) ?
1954 YSHD - Lưu Ánh Loan - Thương Mãi Một Cuộc Tình - Gbm - 80.mp4 (?) ?
1955 YSHD - Lưu Ánh Loan - Trách Ai Vọng Phu - Bbm - 136.mp4 (?) ?
1956 YSHD - Lưu Ánh Loan - Tình Mẹ Bao La - Bbm - 144.mp4 (?) ?
1957 YSHD - Lưu Ánh Loan - Vỡ Mộng Tình Tôi - Gbm - 136.mp4 (?) ?

lequynhan

Well-Known Member

Vần P đến đây là hết rồi ạ. Vần O có 6 bài mai em lên kết hợp cùng với vần N luôn.

Chúc các bác ngủ ngon. Em thăng giường đây ạ

Hàng nhiều quá! Làm em đau đầu vì "HDD" \m/

Cảm ơn bác HDCP nhiều!

Bên trên