Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

nhhh

Well-Known Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

:D đã làm là sẽ có lỗi, mong các bác thấy có lỗi thì báo em sửa ngay. Đừng chê hàng em là em mừng rồi!
Làm cho anh em mà không có phản hồi cũng chán, kể cả là tốt hay xấu ~O)
Toàn tốt trở lên không ah...Hàng của bác mở trên đầu HD của em thì ngon chứ mở trên cái PC cùi nó đơ không chạy nổi. Birain bác để đẹp dai quá mà.

tamyeutham

Well-Known Member

Diễn đàn của mình dạo gần đây sao kỳ kỳ nhỉ ? Bao giờ cho đến ngày xưa, hay tại e k up hàng tự xử của e nên nó mới thế ?????
Haha...đúng là tại bác đó. Up hàng tự xử của bác lên đi bác ơi...

Bác nhớ để Bit rate cao tí, em thấy play mấy bản của bác nó hơi rung rung

TKK

Well-Known Member

Haha...đúng là tại bác đó. Up hàng tự xử của bác lên đi bác ơi...

hihi tại e thấy trên đây có bác Toemayman , với công nghệ làm kara hiện đại gấp e mấy lần , bác ấy lại có kinh nghiệm , nhiệt huyết nên để bác ấy ra tay sẽ hợp lý nhất , Video của bác ấy rất tuyệt vời @@

nhhh

Well-Known Member

hihi tại e thấy trên đây có bác Toemayman , với công nghệ làm kara hiện đại gấp e mấy lần , bác ấy lại có kinh nghiệm , nhiệt huyết nên để bác ấy ra tay sẽ hợp lý nhất , Video của bác ấy rất tuyệt vời @@

Các bác biết làm, Nhiều người cùng làm sẽ có nhiều hơn để hát bác ah. Đẹp xấu gì em cũng xin hết!

tamyeutham

Well-Known Member

k biết bác thế nào chứ e thường dùng walaoke, dùng cổng VGA để truyền hình ảnh , LCD e phát Video kara , laptop e dùng để chọn bài , 2 cái tách biệt hoàn toàn về hình ảnh, nếu bác dùng RC4W để điều khiển wala thì tuyệt nữa , nếu có mạng wifi và điện thoại android thì cài thêm cái client nữa là mỗi lần chọn bài, qua bài, ưu tiên bài, chỉnh volume, đổi track .... làm trên điện thoại luôn , e thấy rất tiện .

Vậy có cần cài đặt gì không bác hay chỉ cắm dzô nó có nhận ngay không ?

vinaguy

Well-Known Member

Mọi người có bài Nếu chúng mình cách trở - Đan nguyên ft Băng Tâm k cho e với ???

Em có nè bác. Em tặng bác bài 4 tracts luôn. Bác muốn song ca với Băng Tâm hay Đan Nguyên thì Tùy.

[hide]http://www.mediafire.com/download/pmz131z59erd29r/Neu+Chung+Minh+Cach+Tro+%284+streams%29+-+Dan+Nguyen+ft+Bang+Tam.mkv[/hide]

TKK

Well-Known Member

Các bác biết làm, Nhiều người cùng làm sẽ có nhiều hơn để hát bác ah. Đẹp xấu gì em cũng xin hết!

quan điểm làm kara của e là làm để hát nên những bài e làm đều là những bài xưa xưa, tìm hoài k ra nên e mới làm. kinh tế hạn hẹp nên k đủ để đú theo mấy cái công nghệ cao bây giờ huhuhuhu " Em ơi ! Nghèo khó có gì là tội phải k e ??? "

TKK

Well-Known Member

Trước khi bác nén bác đưa lên xong rồi bác nén sau :D

ui mà hình như hm trc có ai ở hội mình thích nén mà ta ??????
bác toe hồi xưa k nén , những giờ hình như có nén chút đỉnh rồi
trc đây các video của bác ấy toàn trên dưới 300Gb , giờ thấy dưới 200gb k ah @@
ấy mà dung lượng càng cao nhìn càng đẹp các bác nhỉ ?? :)) :)) cũng giống như phụ nữ "Bit Rate" của họ càng cao nhìn càng P h ê..................... hihi vụ này bác Nhân , bác nhhh khoái nè :))

lequynhan

Well-Known Member

Mọi người có bài Nếu chúng mình cách trở - Đan nguyên ft Băng Tâm k cho e với ???

Bác thử lấy link của bác khtn2006
Sưu tầm được mấy clip music + karaoke của Đan Nguyên chia sẻ cùng mọi người . Cái nào không ghi karaoke (kok) thì là music thôi nhé

13. Nếu chúng mình cách trở (kok) (vs Băng Tâm)
[Fshare] Nếu Chúng Mình Cách Trở.VOB

------------------bác test nhé!---------------------------------

nhhh

Well-Known Member

ấy mà dung lượng càng cao nhìn càng đẹp các bác nhỉ ?? :)) :)) cũng giống như phụ nữ "Bit Rate" của họ càng cao nhìn càng P h ê..................... hihi vụ này bác Nhân , bác nhhh khoái nè :))

8->8->:-??:-??:-??

TKK

Well-Known Member

Vậy có cần cài đặt gì không bác hay chỉ cắm dzô nó có nhận ngay không ?

Trong wala thì chọn chế độ Toàn màn hình
Trên laptop thì chọn chế độ phát Extend ( Windows + P , rồi chọn Extend )
Tắt wala bật lại là okie , e toàn xài vậy ( e xài win 8.1)

toemayman

Well-Known Member

Video mình Làm ko bao giờ nén chỉ có điều là nếu bài hát có ca sĩ hát thì mình render để bit cao còn phong cảnh để bit thâp. nếu bác nào nén thì chia sẻ cho anh em rồi hãy nén, có bài dung lượng có máy chục mb thì ko đẹp đc
Mình thích đè ko thích nén các bác à

lequynhan

Well-Known Member

Toàn tốt trở lên không ah...Hàng của bác mở trên đầu HD của em thì ngon chứ mở trên cái PC cùi nó đơ không chạy nổi. Birain bác để đẹp dai quá mà.

Bác cứ để đấy 2 3 năm sau thế hệ máy cấu hình cao hẳn ra đời và HDD 6T giá 1M 8T giá 2M .........một cái :D bấy giờ rồi lại tiếc nuối điều gì đó :-?

TKK

Well-Known Member

Em có nè bác. Em tặng bác bài 4 tracts luôn. Bác muốn song ca với Băng Tâm hay Đan Nguyên thì Tùy.

hidden content may not be quoted

Tại bạn up ít quá .
,phải cho nhiều bài nhạc càng xưa thì mọi chuyện êm thôi
Nếu chúng mình cách trở - Đan nguyên ft Băng Tâm
[Fshare] Đan Nguyên & Băng Tâm - Nếu Chúng Mình Cách Trở.vob

Cảm ơn mọi ng nhé , nhiều quá , hổng biết chọn cái nào !!!!!!!!!!

Bên trên