Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

lequynhan

Well-Known Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

mà bit rate của phụ nữ là cái gì vậy bác nhhh , bác Nhân ????? :))

À! Em không có định nghĩa gì cụ thể, bác phải hỏi bác chủ nêu ra khái niệm đó chớ :D
Em nghĩ là bác nên sang tóp mỗi ngày 1 girl xinh thì tự suy ra định nghĩa rồi về đây chia sẻ cho anh em nhé!

Bó tay lúc trước chờ hoài không thấy bác nào up, bây giờ 1 lúc 5 bác lên 1 bài, đúng là có khác trước nhe :-bd

Có xì căng đan cái là được nổi tiếng :-? bác Thông! hơ hơ

Em thì chỉ quan tâm tới số trang tăng của Top mình hàng ngày thôi! :D

nhhh

Well-Known Member

Bó tay lúc trước chờ hoài không thấy bác nào up, bây giờ 1 lúc 5 bác lên 1 bài, đúng là có khác trước nhe :-bd

Vong co buon - Cam Ly.mkv
hidden content may not be quoted
Đây đang là lỗ lực của mọi anh em để lướt qua sóng gió đó bác ơi...Phải khác trước chứ. hii..

letrung680

Active Member

Video mình Làm ko bao giờ nén chỉ có điều là nếu bài hát có ca sĩ hát thì mình render để bit cao còn phong cảnh để bit thâp. nếu bác nào nén thì chia sẻ cho anh em rồi hãy nén, có bài dung lượng có máy chục mb thì ko đẹp đc
Mình thích đè ko thích nén các bác à
Hôm nay chiều thứ 6 có khác thấy mấy cao nhân làm KARAOKE cùng vào trò chuyện .CÁM ƠN các bác ,nhờ có các bác mà em mới có những bản KARAOKE hiếm và đẹp

nhhh

Well-Known Member

Bác cứ để đấy 2 3 năm sau thế hệ máy cấu hình cao hẳn ra đời và HDD 6T giá 1M 8T giá 2M .........một cái :D bấy giờ rồi lại tiếc nuối điều gì đó :-?
CHờ tới lúc đó thì anh em mình chắc sắp lên ngắm gà khỏa thân rồi bác ơi... Chúng nó nhìn lại nhạc của mình bảo là..đúng là mấy ông lẩn thẩn hahaa...

thong_the

Well-Known Member

Có xì căng đan cái là được nổi tiếng :-? bác Thông! hơ hơ

Em thì chỉ quan tâm tới số trang tăng của Top mình hàng ngày thôi! :D

Nó tăng nhanh quá nên phải xử dụng chiêu thôi, mỗi lần thoát ra là phải đánh dấu lại để khi trở vô đúng chỗ xem tiếp chớ không lả dò chết luôn :D

Tra Lai Thoi Gian - Cam Ly.mkv
[hide] [Fshare] Tra Lai Thoi Gian - Cam Ly.mkv [/hide]

Banh thi

Well-Known Member

Video mình Làm ko bao giờ nén chỉ có điều là nếu bài hát có ca sĩ hát thì mình render để bit cao còn phong cảnh để bit thâp. nếu bác nào nén thì chia sẻ cho anh em rồi hãy nén, có bài dung lượng có máy chục mb thì ko đẹp đc
Mình thích đè ko thích nén các bác à

Sáng giờ tới tìm, mà bác close . Làm tiếp bản nữa nha bác

tamyeutham

Well-Known Member

Trong wala thì chọn chế độ Toàn màn hình
Trên laptop thì chọn chế độ phát Extend ( Windows + P , rồi chọn Extend )
Tắt wala bật lại là okie , e toàn xài vậy ( e xài win 8.1)

Em cũng xài giống bác, chiều nay em về dzợt thử
Ủa, nếu chọn vậy thì khi phát bằng phần mềm khác VD : Gom Player , thì 2 màn hình cũng độc lập luôn hả bác ?

lequynhan

Well-Known Member

Nó tăng nhanh quá nên phải xử dụng chiêu thôi, mỗi lần thoát ra là phải đánh dấu lại để khi trở vô đúng chỗ xem tiếp chớ không lả dò chết luôn :D

Em đợt này bận, nào server chết, lỗi phần mềm hệ thống toàn bị gọi đi và tối ở lại 1 vài tiếng. Từ sáng tới trưa là đã nhảy hàng 10 trang, mỏi cả tay kiểm tra tên bài :D - nhưng vẫn ham hố \:D/

CHờ tới lúc đó thì anh em mình chắc sắp lên ngắm gà khỏa thân rồi bác ơi... Chúng nó nhìn lại nhạc của mình bảo là..đúng là mấy ông lẩn thẩn hahaa...

Mình là thời đại mở đầu cho lưu trữ bằng HDD, chúng mà chê mình em về bóp cổ chúng luôn! Láo với các cu... là không được! Phải trị ngay :))

thuyan1990

Active Member

Đúng trùng nhiều lắm bác ơi, Các bạn sưu tầm theo bài thì có thể chọn bài nào tốt nhất để giữ và xóa các bài còn lại, mình thì sưu tầm theo DVD nên phải xem nó trùng DVD, trùng logo mới ưng. Có bài củng của 1 ca sĩ nhưng tới 4,5 version mình vẫn giữ tất. Trong diễn đàn này có bác nào có sở thích lạ như mình không nhỉ? :D
Có người cùng chung sợ thích rồi hihi 1 ca sĩ hát cùng 1 bài nhưng nhiều nền nhạc khác nhau em vẫn giữ :d

thong_the

Well-Known Member

Nghĩ tới lúc không còn cái răng, miệng móm mém mà hát karaoke nhạc chẻ bài Đắng lòng thì thật là .................... Đắng lòng
Răng nữa đâu mà ăn thịt gà =))

Tinh Em Sa Mac - Cam Ly.mkv
[hide] [Fshare] Tinh Em Sa Mac - Cam Ly.mkv [/hide]

letrung680

Active Member

bác toemayman úp bài LK Chiều Phủ Tây Hồ & Một Thoáng Tây Hồ - Ngọc Anh ft Thu Phương
Hàng bác tự xử đó

tuhabahu

Well-Known Member

Nghĩ tới lúc không còn cái răng, miệng móm mém mà hát karaoke nhạc chẻ bài Đắng lòng thì thật là .................... Đắng lòng

Em nghe mấy bài này chưa hết một nửa là xóa luôn..

tamyeutham

Well-Known Member

Lúc đó lớp trẻ vỗ tay hoan hô, sau đó kèm thêm vài câu nghe Đắng lòng :))

thong_the

Well-Known Member

Có người cùng chung sợ thích rồi hihi 1 ca sĩ hát cùng 1 bài nhưng nhiều nền nhạc khác nhau em vẫn giữ :d

Em cũng giữ lại hết đó thím, nhưng nếu beat trùng hay beat có tiếng melody là em cho đi luôn (beat của trung tâm phi việt thường có tiếng melody) :D

Lúc đó lớp trẻ vỗ tay hoan hô, sau đó kèm thêm vài câu nghe Đắng lòng :))

Tụi nó nói như bài dưới nè bác
Thim Hai Lua - Cam Ly.mkv
[hide] [Fshare] Thim Hai Lua - Cam Ly.mkv [/hide]

tamyeutham

Well-Known Member

Em cũng giữ lại hết đó thím, nhưng nếu beat trùng hay beat có tiếng melody là em cho đi luôn (beat của trung tâm phi việt thường có tiếng melody) :D

Éc...nói thế em té ghế liền

vinaguy

Well-Known Member

Em giống bác Thong_the. Beat nào mà cứ có melody là em dọn sạch đỡ tốn HDD

letrung680

Active Member

Không biết các bác thế nào , em thì chỉ lưu trữ những bài mà em thích thôi những bài các bác up lên em download về xong bài nào audio là AAC em lại kiếm gốc dvd về và add audio gốc vào ,vì dữ liệu đó không những hát mà còn nghe ca nhạc nũa

tuhabahu

Well-Known Member

Sau này giống thím này hả bác?

Bên trên