Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

nhhh

Well-Known Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Bác bỏ up bài Ở HAI ĐẦU NỖI NHỚ ĐI. em Up rồi

Bên em vẫn bình thường bác ơi. Bác thử lại nhé
Để em chờ nó xong từng link một xem sao. Có thể nó không cho tải nhiều link cùng nhau.

HÓNG HỚT

Active Member

Để em chờ nó xong từng link một xem sao. Có thể nó không cho tải nhiều link cùng nhau.

- Bên Em cũng vẫn bình thường...
ối trời... up lên được 100% rồi nó báo là "Lỗi đăng ký tập tin"... và oánh dấu nhân đỏ chót :))

nhhh

Well-Known Member

Bên Em cũng vẫn bình thường...

Em phải bỏ bớt đoạn sau của link đi mới được. Chứ trỏ để tải trực tiếp bằng link kia là không được.
http://www.mediafire.com/download/9u2wdd71w72mrrr/M%E1%BB%99t_Mai_Gi%C3%A3_T%E1%BB%AB_V%C5%A9_Kh%C3% AD_-_Hu%E1%BB%B3nh_Phi_Ti%E1%BB%85n.mkv
đó phần đậm lấy, phần nghiêng bỏ. Nếu lấy hết nó trả về trang chủ. Mà không sao có để kéo là ngon rồi. Thanks 2 bác nhiều.

nhhh

Well-Known Member

- Bên Em cũng vẫn bình thường...
ối trời... up lên được 100% rồi nó báo là "Lỗi đăng ký tập tin"... và oánh dấu nhân đỏ chót :))

tạm dừng rồi chạy lại là ra link đó bác. làm vài lần là được.

tieulun

Member

Tiếp DVD Tình đặc biệt MTV 13(Bài tình ca cô đơn)thiếu 5 bài
Tinh chap nhan - Thieu ky anh
cho ai - Nguyen thang
true love never ends - Shayla
Come into my world - Vina uyen my
van mai yeu em - Don ho

Bài tình ca cô đơn - Trường vũhidden content may not be quotedĐừng nói yêu tôi - Hạ vyhidden content may not be quoted

Để cùng chung vui với các bác, em xin từ từ up các bài này ...

damtac

Member

Bác nào có bài Bóng nhỏ giáo đường beat Nữ cho em xin . Em cám ơn nhiều

LOAN8338

Well-Known Member

Gởi đến các bác "Trốn Chạy (Phương Anh - LK - Eddy Việt)"
hidden content may not be quoted

wow! có link mediafire, tuyệt. thank you @};-

lequynhan

Well-Known Member

Bác toemayman ơi . em mới xin được beat bài "Cây đàn ghi ta của đại đội 3" beat phối trên
CÂY ĐÀN GHITA CỦA ĐẠI ĐỘI 3 BEAT (PHỐI QUÂN KHU 7) - YouTube
Bản đầy đủ đây
[Fshare] Cay Dan Ghita Cua Dai Doi Ba - Top Ca(1).mp3
[Fshare] Beat – Beat - Cay Dan Ghita Cua Dai Doi Ba.mp3
Bác làm giúp nhé .Cám ơn bác

Bản này mới gọi là cực hiếm! Cho em chờ ké xin với bác Cả ơi! :D

lequynhan

Well-Known Member

Sáng thứ bảy trời trong nhưng trong lòng băng giá không thấy bóng anh sang ....

Em xin được gửi tặng các bác trên đây 1 mỹ nữ mà hồi sáng em đi giao bánh chụp được, đặc biệt là bác Nhân và nhhh (nhìn đôi dép đoán sex nha)

:D thôi toi em rồi! Cứ gái là bác đổ hết cho em, vợ em mà vào diễn đàn đọc được lại bảo em suốt ngày ngồi online gái gú, bỏ bê việc nhà
Em xin bác! lần sau hot hẳn thì hãng quẳng cho em, thì cứ coi như có tiếng thì miếng phải ngon. heehe!
Dép đàn ông, chân nhìn hơi thô thô. Mặc áo thế thì body khó đoán nhưng em nghiêng về Sư Cụ (60%)

langdunam2005

Well-Known Member

Đêm thành phố đầy sao

Bác lequynhan có thể cho nhà cháu xin bài của Ngọc Anh này không ạ? cám ơn bác dù có hay không....:)

lequynhan

Well-Known Member

Đêm thành phố đầy sao

Bác lequynhan có thể cho nhà cháu xin bài của Ngọc Anh này không ạ? cám ơn bác dù có hay không....:)

Em để kho ở nhà nên chỉ tìm link giúp bác được thôi, gần nhất có bác kechinhphuc up nhưng link đã bị xóa
Bác chờ chút là có các bác mạng khỏe up ngay ấy mà :D

nhhh

Well-Known Member

Em xin được gửi tặng các bác trên đây 1 mỹ nữ mà hồi sáng em đi giao bánh chụp được, đặc biệt là bác Nhân và nhhh (nhìn đôi dép đoán sex nha)
Sự Thầy U60 rồi bác ơi...Em cũng sợ Tiếng lắm chết...^:)^

engsovinam

Moderator
Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

A Di Đà Phật! Tội lỗi....... Tội lỗi.....Thiện tai.......Thiện tai.....! ^:)^^:)^

tamyeutham

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

A Di Đà Phật! Tội lỗi....... Tội lỗi.....Thiện tai.......Thiện tai.....! ^:)^^:)^

Bác yên tâm đi, hàng này Fake nên em mới dám chụp chứ Genuine là em không dám, không tới U60 đâu, khoảng U30 à. Mà em nói thiệt, hồi đó giờ em chưa thấy hàng Fake nào mà ngồi kiểu này mà còn là Man nữa chứ. Hai bác chén thoải mái nghen :))

engsovinam

Moderator
Re: Ðề: Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Bác yên tâm đi, hàng này Fake nên em mới dám chụp chứ Genuine là em không dám, không tới U60 đâu, khoảng U30 à. Mà em nói thiệt, hồi đó giờ em chưa thấy hàng Fake nào mà ngồi kiểu này mà còn là Man nữa chứ. Hai bác chén thoải mái nghen :))
Bác nói có lý! Em thấy bây giờ mấy thầy "thứ thiệt" toàn đi tay ga xịn không hà, thầy này đi xe ôm thì chắc là fake thật rồi!

Bác Thông làm ơn coi có bài Quên-Lam Phương-Hương Lan cho em xin với, bài này hiếm quá.

Bên trên