Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

hoangclubvn

Well-Known Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Tựa Cánh Bèo Trôi - Phi Nhung

Link tải phim

Link : mega

Chỉnh sửa lần cuối:

tamyeutham

Well-Known Member

Em thì khõe lắm bác ơi còn bác thì sao rồi nè dạo này em cũng ít vào topic lắm vì ba em bệnh sỏi thận mới xuất viện vài ngày thôi ạ ~O)~O)

Vậy à, cho gửi lời thăm bác trai và chúc sức khỏe lành bệnh. Em dạo này đi phiêu bạt giang hồ bác à

tamyeutham

Well-Known Member

Bài Honey bác Bình gửi em là Honey 2, ai có Honey 1 (st: Hồ Quỳnh Hương) cho em xin thêm với

nhhh

Well-Known Member

Các bác dạo này đi đâu hết rồi ấy...Chả thấy ai vào Up hay bà 8 cho vui :( Buồn như con chuồn chuồn...Chán như con gián #-o#-o#-o

lequynhan

Well-Known Member

Các bác dạo này đi đâu hết rồi ấy...Chả thấy ai vào Up hay bà 8 cho vui :( Buồn như con chuồn chuồn...Chán như con gián #-o#-o#-o

:D Em vẫn theo dõi bác up bài mà, nhưng đang làm bài nên sợ cô giáo trách phạt, sắp 20 rồi ngoan tí xíu :-? Mai còn trả bài cô ;;)

nhhh

Well-Known Member

:D Em vẫn theo dõi bác up bài mà, nhưng đang làm bài nên sợ cô giáo trách phạt, sắp 20 rồi ngoan tí xíu :-? Mai còn trả bài cô ;;)
Ha Ha..Sắp được trả bài rồi...Sướng nha..Không ai SƯỚNG bằng bác :))

nobitaver

Member

các bác cho em hỏi, nhà em ko có đầu hd mà chỉ có đâu dvd thì làm sao ghi ra đia để giữ đươc 2 kênh âm thanh ( 1 ca sỹ hát, 1 chỉ có nhac để mình hát), hay có phân mềm nào convert ta vob mà vân giữ đc 2 kênh âm thanh không?

nhhh

Well-Known Member

các bác cho em hỏi, nhà em ko có đầu hd mà chỉ có đâu dvd thì làm sao ghi ra đia để giữ đươc 2 kênh âm thanh ( 1 ca sỹ hát, 1 chỉ có nhac để mình hát), hay có phân mềm nào convert ta vob mà vân giữ đc 2 kênh âm thanh không?

Bác quay lại mấy trang trước, mới vừa có bác hỏi y như bác. Đã được bác Biển Mặn gửi phần mềm và hướng dẫn ghi DVD.

nhhh

Well-Known Member

:-? Em giờ không nghĩ tới việc đó nữa, đang làm nghệ thuật phục vụ anh em nên phải tập trung tối đa :))
Bác rất quyết tâm...Nhưng thời gian làm nghệ thuật còn ít lắm :))...Trả bài cũng là cả một nghệ thuật :))

Bên trên