Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

subasa1

Well-Known Member
Chuyện Hợp Tan - Đào Anh Thư

[hide]https://www.mediafire.com/?hyzw8h4f2lggyex[/hide]

Thanhnguyenvanltdn

Well-Known Member
Ko phải blue mà là black, loại 2tb lúc trước em mua ở thietbiluutru ở Hà Nội giá gốc là 2.990, nhưng mua 2 cái thì được giảm còn 2.650/ 1 cái. Ở Hà Nội bán hàng giá luôn rẽ hơn ở Sài Gòn, bảo hành 3 năm, à mà hôm nay em lên lazada xem lại thì 1.5 TB 1.990, loại 2tb đang giảm còn 2.7 wd black. 2 tuần trước mua nhằm đợt hãng wd bán, chứ không phải các tiệm bán, nên giá nó mới rẻ vậy
Để em xem lại. Cảm ơn bác nhiều

HD.3TB

Well-Known Member
Em nghĩ là mai mốt bác xin lại, em sẽ rất sẵn lòng up phục vụ bác ạ, vì fshare của em không phải là vip, nên rất dễ die.
Với lại hdd giờ hình như đang rẻ, 2 tuần trước nhà em mua cái hiệu wd 1.5tb có 1.399 ngàn thôi ạ, thế là em nài nhà em đặt thêm 1 cái nữa, mua trên lazada, bảo hành 2 năm. Hi hi
Trời ơi bác mua bên lazada coi chừng bay mất xác luôn :D. Toàn hdd ngoài luồng ,không phải hàng ct đâu nhé . 1.399k con1.5tb là bị hớ rồi. Với số tiền ấy mình mua được con 2tb, chẳng thế mà họ còn ship COD đến chân giường cơ nhé

truongphibao

Well-Known Member
Trời ơi bác mua bên lazada coi chừng bay mất xác luôn :D. Toàn hdd ngoài luồng ,không phải hàng ct đâu nhé . 1.399k con1.5tb là bị hớ rồi. Với số tiền ấy mình mua được con 2tb, chẳng thế mà họ còn ship COD đến chân giường cơ nhé
Vậy em phải nhờ bác chỉ giúp em chỗ mua con 2TB đó rồi, chỗ đó nằm ở đâu vậy bác? bác làm ơn chỉ giúp em ạ, em cảm ơn bác nhiều!

Bên trên