Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

engsovinam

Moderator
TATFullHD HẠ THƯƠNG - TÀI NGUYỄN

[HIDE] https://www.fshare.vn/file/NBA95PSOO47H [/HIDE]

truongphibao

Well-Known Member
bác bao à !!! trưa nay bác ăn cơm với cá rô chiên phồng dầm nước mấm, chấm xoái tượng chua, hay sao mà giờ còn nghe chua quá vậy bác. em mét bác vandien, để bác ấy trị bác vì bác ăn hiếp em. quở em là sao chổi... hà.
Bác vandien không có sở thích lạ đâu mà bác bày đặt méc, thịt bác thì dzai nhách ăn chắc nuốt không trôi, hiếp bác em lại sợ mang ba lô ngược, bác đúng là sao chổi mà cứ bổ vào em, bác vandien trị bác ấy giúp em đi ạ, sáng giờ gặp toàn chuyện xui không à:p

vandien

Well-Known Member
Bác vandien không có sở thích lạ đâu mà bác bày đặt méc, thịt bác thì dzai nhách ăn chắc nuốt không trôi, hiếp bác em lại sợ mang ba lô ngược, bác đúng là sao chổi mà cứ bổ vào em, bác vandien trị bác ấy giúp em đi ạ, sáng giờ gặp toàn chuyện xui không à:p
Em để đó,Bác yeumaingannam mà dám động đến Em thì đã có Anh ...năn nỉ!:D

Chỉnh sửa lần cuối:

dunga

Active Member
TATFullHD HẠ THƯƠNG - TÀI NGUYỄN

[HIDE] https://www.fshare.vn/file/NBA95PSOO47H [/HIDE]

Trước hết cám ơn bác đã chia sẻ, nhưng khổ cái của bài này đã bị sửa lời (từ thời Ngọc Sơn hát) mà em lại rất thích cái lời gốc vì ý nghĩa nó khác hẳn. Không biết bác có thể dành chút thời gian chạy giúp em 1 bản không cần đến 1080p (em lấy 1080 về toàn convert xuống 1024x756 cho nhẹ, chỉ cần audio nguyên vẹn) được không ạ?

cuibapit100

Well-Known Member
Các bác ai có Tuyết rơi mùa hè - Quang Dũng hay Hà Anh Tuấn cho em xin với. Mấy link trong post cũ hư rồi. Em cảm ơn.

engsovinam

Moderator
Trước hết cám ơn bác đã chia sẻ, nhưng khổ cái của bài này đã bị sửa lời (từ thời Ngọc Sơn hát) mà em lại rất thích cái lời gốc vì ý nghĩa nó khác hẳn. Không biết bác có thể dành chút thời gian chạy giúp em 1 bản không cần đến 1080p (em lấy 1080 về toàn convert xuống 1024x756 cho nhẹ, chỉ cần audio nguyên vẹn) được không ạ?
Lời đúng như thế nào bạn? Ca sĩ nào hát?
P/S: em chỉ chạy chữ theo ca sĩ hát, chứ ca sĩ hát 1 đằng mà chữ 1 nẻo khó timing! :D

Bên trên