Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

truongphibao

Well-Known Member
em chỉ lấy chổ này gắn qua chổ nọ thôi bác sẹt à. các bác vui lòng chỉnh lại dùm em. em hỏng có giờ rãnh để check lại nữa. thì làm sao có ở không mà mơ màng. có rảnh được chút nào thì vào quán cà phê ôm, hay bia ôm gì đó mà vui thú điền viên, thỏa chí tang bồng, hỏng sướng hơn là mơ mộng sao bác.
Bác ăn chơi trụy lạc quá:p giờ em mới biết à nha... vỡ mộng rùi:(

yeumaingannam

Well-Known Member
Bác ăn chơi trụy lạc quá:p giờ em mới biết à nha... vỡ mộng rùi:(

bác sao hay quên quá, em đã nói lúc trước rồi. mấy cái nơi này là dành riêng cho những người độc thân tại chổ để vui chơi, có gì đâu mà trụy lạc. bác sao hay gán tội cho em quá. em chỉ uống cà phê, uống vài kết bia thôi. lúc tỉnh thì em đâu có làm gì đâu. lúc say thì em đâu có biết em làm gì đâu. kết cục thì em đâu có làm gì đâu, mà làm cho bác phải vở mộng tan tành vậy.

HDCP

Super Moderators
hình ảnh xấu quá à!

Bạn muốn đẹp, muốn chất lượng, muốn nhiều thì có thể mua.
Muốn mua có nhiều người bán.
Muốn không mất tiền mua thì chịu khó lặn lội từ đầu topic kiếm được bài nào tốt bài đó. Ae ở đây đều lọ mọ sưu tầm vài năm hết cả.
Còn khi xin, nếu down về mà chẳng may không được ưng ý thì lặng lẽ xóa hoặc dùng tạm, chờ khi nào kiếm được bản đẹp hơn thì thay thế.

nguahoang15790

Well-Known Member
Bạn muốn đẹp, muốn chất lượng, muốn nhiều thì có thể mua.
Muốn mua có nhiều người bán.
Muốn không mất tiền mua thì chịu khó lặn lội từ đầu topic kiếm được bài nào tốt bài đó. Ae ở đây đều lọ mọ sưu tầm vài năm hết cả.
Còn khi xin, nếu down về mà chẳng may không được ưng ý thì lặng lẽ xóa hoặc dùng tạm, chờ khi nào kiếm được bản đẹp hơn thì thay thế.
Ớ ớ vụ mấy nghìn bài HANET thế nào rồi bác HDCP ơi

dhq

Well-Known Member
em chỉ lấy chổ này gắn qua chổ nọ thôi bác sẹt à. các bác vui lòng chỉnh lại dùm em. em hỏng có giờ rãnh để check lại nữa. thì làm sao có ở không mà mơ màng. có rảnh được chút nào thì vào quán cà phê ôm, hay bia ôm gì đó mà vui thú điền viên, thỏa chí tang bồng, hỏng sướng hơn là mơ mộng sao bác.
Bác cho em xin luôn link gốc được ko?

Bên trên