Một số thông tin về transformers 2 mọi người nên biết

vumanhha

Ðề: một số thông tin về transformers 2 mọi người lên biết

chỗ Bác ở đẩu??? Em tới coi thử 1 phát!!! Tò Mò Quá!!! Xem phim 3D như này thì Thích phải biết...

Em đang ở Toulouse,France.
Cái rạp đấy nó nằm trong khu bảo tàng vũ trụ,khách vào đấy đeo kính vào rồi nắm ra ghế xem quá trình hình thành vũ trụ ,trái đất,các hành tinh, rồi tùm la tùm lum :mad:)
Có mấy người xem tưởng thiên thạch nó bay vào mặt mình thật rồi kêu la ơi ới :mad:)

Cái rạp đấy nó nằm trong khu bảo tàng vũ trụ,khách vào đấy đeo kính vào rồi nắm ra ghế xem quá trình hình thành vũ trụ ,trái đất,các hành tinh, rồi tùm la tùm lum :mad:)
Có mấy người xem tưởng thiên thạch nó bay vào mặt mình thật rồi kêu la ơi ới :mad:)

úi Giòi!!! bác cho Em mấy chữ Pháp "Anh Yêu Em" "Anh Muốn Hôn Vào Đôi Môi Gợi Tình của Em" ....
mẹc-xi bô-cu

Chỉnh sửa lần cuối:

poly

Banned

lúc xưa học cấp 3 trrogn lơp1 cũng có 1 bác tên vumanhha
rồi mất liên lạc
hỏi bác phaỉ học 12Ạ5 LQĐ ko thế` ?

vumanhha

lúc xưa học cấp 3 trrogn lơp1 cũng có 1 bác tên vumanhha
rồi mất liên lạc
hỏi bác phaỉ học 12Ạ5 LQĐ ko thế` ?

Chết chết,bác nói thế tổn thọ em quá ~:>

Tháng 7 này em mới tròn 19 tuổi ,sao dám đi học cùng bác thời cấp 3 đc ^:)^

Bác 7X em mới có 9X thôi :D

@xautraidaman: Em còn nhỏ nên chưa yêu đương gì thành ra bác hỏi em cũng chịu :-??

dnghi

Member

thì đi Sing về nên mới ngheò
bác dang ở BK à
thằng ban e 16/6 qua BK nè
bác công tác cố định bên ấy à

Đâu có, mình ở SG thôi, mới đi chơi bên đó về, cũng đi bụi, lang thang ở hòn đảo Samui bên đó mấy ngày và dầm dề hơn 1 ngày ở Siam Paragon.
16/6 thì nó chưa chiếu đâu!

poly

Banned

Baì viết cop từ blog siriusstar

Mình thật quá tệ. Một sự kiện chấn động và nóng bỏng có thể nói là nhất mùa hè này mà lại bỏ sót, mãi cho đến bây giờ (nhờ chú RWO nhắc và thông tin từ nhà bưởi Marcus) mới biết. Sự kiện này có thể nói là lần đầu tiên vẻ đẹp số một của VN có thể đứng chung với vẻ đẹp của Hollywood. Vâng, lời ông cụ tiên tri năm nào đã hoàn toàn chính xác: chúng ta giờ đây có thể tự hào là mình đã có thể sánh vai với các cường cuốc năm châu, nhất là cường cuốc số một thế giới như Mỹ thì lại càng là vinh hạnh lớn. Nếu dựa trên thực lực của đôi bên thì mình có thể dám chắc 100% không thiên vị là vẻ đẹp nhà mình hoàn toàn có thể vượt trội so với đại diện Huê Cờ kia. Hoa hậu thân yêu của chúng ta, ngày càng lớn (cả nghĩa đen lẫn nghĩa bóng, cả hình thể lẫn sự chững chạc) càng xinh đẹp và mặn mà. Nếu so về phương diện thành phần hoá học, đại diện của VN thân yêu của chúng ta hoàn toàn hơn hẳn về số lượng kilogram silicon trên một diện tích cơ thể người (bao gồm thịt, mỡ, xương và da). Đó là chưa kể với chiều cao gần 1m8 (tức khoảng 5 ft 11 theo cái thước đo dở hơi lỗi thời thời Đế cuốc của các bạn Huê Cờ) so với 5 ft 4 (hoặc 5) gì đó của em Chồn hôi, đại diện xứ Huê Cờ, thì có thể thấy rõ bên nào vượt trội.

Thực tế thì đây không phải mục đích chính của người đẹp chúng ta (đẹp cả người lẫn nết chứ không phải như em Chồn hôi hót thật nhưng lại hay tuyên bố là thích have sex. Còn người đẹp của chúng ta thì không nói bô bô ra cho thiên hạ nghe những chuyện thầm kín nhạy cảm như thế nhé) sẽ so tài sắc với em Chồn hôi (mà ta biết chắc chắn ưu thế đã thuộc về ai rồi) mà là sẽ phỏng vấn anh đạo diễn Vịnh Con Heo (Michael Bay), đạo diễn số 1 của Hollywood (theo thông tin ở đây: http://vn.news.yahoo.com/muc/20090607/ten-mai-phuong-thuy-se-gap-dao-dien-so-1-33dc0b6.html). Dự kiến các câu hỏi sẽ đặt ra như sau:

HH: Xin chào đạo diễn Bay, tôi là đại diện từ đất nước Việt Nam xinh đẹp, tôi rất hân hạnh được tham dự buổi chiếu đầu tiên của phim của ông và xin được hỏi là ông nghĩ gì về đất nước và con người Việt Nam ạ ?

Bay: Ồ tôi tuy chưa đến VN nhưng có nghe Brangelina kể qua loa là đất nước của các bạn rất xinh đẹp. Tôi rất ấn tượng kỳ quan Angkor Wat và những đứa trẻ con mồ côi của các bạn.

HH: Xin cho tôi được đính chính là đất nước chúng tôi không có Angkor Wat, nó thuộc về đất nước Campuchia ạ. Nhưng đất nước chúng tôi có vịnh Hạ Long, giống như tên của quý ngài đấy ạ. Nó cũng được bình bầu làm một trong những kỳ quan thiên nhiên đẹp nhất thế giới do chính dân chúng tôi bình bầu đấy ạ. Ông có nghĩ một ngày nào đó sẽ đến thăm VN và vịnh Hạ Long chứ ?

Bay: Tất nhiên rồi, tôi rất háo hức muốn đến thăm đất nước của các bạn và thăm cả anh bạn Hạ Long có cùng họ với tôi. Mà sao anh ấy lại có mặt trong những kỳ quan thiên nhiên được nhỉ?

HH: Vâng ạ, thật ra nó là một cái vịnh chứ không phải là tên người ạ. Ông có nghĩ sẽ quay phim ở VN trong tương lai không ạ?

Bay: Có chứ, tôi sẽ đến đó quay sequel của The Island với tựa đề là The Naked Island. Có thể tôi sẽ tìm kiếm diễn viên bản xứ cho phim này của tôi.

HH (mắt chớp chớp): Thế ạ? Thật là một tin tuyệt vời? Thế ông có nghĩ em đây có thể là một diễn viên triển vọng trong phim đó của ông không ạ?

Bay (nhìn láo liên từ trên xuống dưới 1 lượt): Tại sao không? Trước mắt cô có nhiều tiềm năng đấy, tôi sẽ ghi nhớ điều này. Cô cứ yên tâm, với hình thế của cô hơn hẳn Chồn hôi thế này thì rất triển vọng đấy. Mà Chồn hôi còn đóng được phim tôi nữa mà…

HH: Vâng, em xin cám ơn ông trước ạ. Thế nếu ông đến VN thì ông sẽ làm điều gì ngoài quay phim ạ?

Bay: À tôi sẽ thử món vịt quay Bắc Kinh, nghe nói ở bản xứ ngon hơn là ở nước chúng tôi.

HH: Dạ thưa ông, vịt quay Bắc Kinh là của người Trung Quốc ạ.

Bay: Thế hả, VN không phải Trung Quốc ư ? Tôi cứ nghĩ người châu Á nào cũng là người Trung Quốc cả chứ

HH: Dạ VN và Trung Quốc là hai nước khác nhau ạ. Thế ông có định làm gì khác nữa không ạ?

Bay: Có chứ, nếu được tôi sẽ xin một đứa con nuôi. Giống như con Angie và thằng Brad ấy. Bọn nó xin nhiều con nuôi nên được giảm thuế thu nhập nhiều lắm. Tôi cũng phải kiếm một đứa con nuôi mới được vì năm tới có thể tôi kiếm nhiều tiền nhờ phim này lắm nên cần phải giảm thuế ít đi một tí để tôi còn dư tiền mà đi Thái Lan mà đóng phim như anh Bill, à quên anh David Carradine được. À mà nãy giờ cô chưa hỏi gì về bộ phim mới của tôi nhé.

HH: Ơ, em xin lỗi ông, nãy giờ em lo hỏi giùm mấy câu hỏi các bác các chú ở nhà gửi mà em quên mất. Thế bộ phim bom tấn của ông là về robot thống trị con người mà những phần trước là cái ông cơ bắp tên gì dài dài em quên rồi mà đang làm Thống đốc bang Cani đóng đấy ạ? Ông có mong đợi phim của ông sẽ đoạt doanh thu khổng lồ chứ.

Bay: Ồ cô này hỏi lạ nhỉ, tất nhiên là tôi mong muốn phim của tôi có doanh thu cao rồi. Mà cái phim cô nói là của thằng khốn McG chứ có phải phim của tôi đâu. Nó thừa biết robot trong phim của nó nhỏ hơn nhiều so với robot trong phim của tôi nên nó đòi so khoai của nó với của tôi xem ai to hơn. Sau đó nó lại đổi ý hủy bỏ cuộc đo đó. Tất nhiên tôi luôn nghĩ khoai tôi to hơn rồi.

HH (đỏ mặt): Vâng, em cũng tin như thế ạ. Em xin chúc ông thành công với bộ phim mới của mình. À mà tên của nó là “Chuyển Giới” ạ?

Bay: Bậy nào, phim của tôi tên là “Chuyển Thể”.

HH: Xin lỗi ông em nhầm, chúc ông thành công ạ. Xin cám ơn ông rất nhiều.

Bay: Cám ơn cô đã phỏng vấn mà tôi hiểu được (nói nhỏ) trong khi mấy thằng Nhựt Bổn nãy giờ cứ xí xỏn xí xô tôi chả hiểu gì cả. Nhớ để lại số phone liên lạc với thư ký của tôi nhé để khi tôi lên kế hoạch thực hiện The Naked Island sẽ liên lạc với cô.

HH (ỏn ẻn): Vâng em biết rồi ạ. Xin cám ơn và chào tạm biệt ông ạ.

nguồn
http://siriusstar.tumblr.com/post/120200497/s-ki-n-trong-n-m?dsq=10633035#comment-10633035

Chỉnh sửa lần cuối:

GENERALS

Ban Quản Trị

hahahah...đọc xong cừoi sái quá quai hàm ^^

nero1801

Member

hahaha, tếu dã man, em và mấy bố hàng xóm đọc xong mà phải bò lăn ra mà cười

raisad

MPT nhìn xấu thế nhỉ, thêm cái áo trong nhìn thô cả cái áo dài

ranchu

chừng đó chưa đủ to hay sao mà còn độn thêm haizzzzz

MrQ1984

Member
Ðề: một số thông tin về transformers 2 mọi người nên biết

bác nào phe vé hôm công chiếu ở Mega vincom hú tớ nhé:D
mình 1 mắt shit nên ko coi Imax được,đúng là bất công T___T

debutant

Linkin Park
New Divide
OST Transformer: Revenge of the fallen

Video này visual effect rất lạ. Mọi người thấy thề nào. Mình là fan của LP nên nhận định sẽ hơi lệch, nhưng đúng là rất sáng tạo.

Chỉnh sửa lần cuối:

debutant

Linkin Park
New Divide

Video này visual effect rất lạ. Mọi người thấy thề nào. Mình là fan của LP nên nhận định sẽ hơi lệch, nhưng đúng là rất sáng tạo.

[MUSIC]http://cache01-videos02.myspacecdn.com/142/vid_edcb52e3a5f1434bae359b5bd7284659.flv[/MUSIC]

vutrisang

Banned

Trình độ làm phim của thế giới thật đỉnh cao.Toàn bom tấn

dnghi

Member

Hẹn gặp nhau ở IMAX Krungsi Thailand đi anh em ơi, CN tuần sau mình sẽ làm 1 suất Transformers 2 trên màn hình IMAX, anh em nào hứng thú thì join chung nha!
Giá nè!
FULL IMAX DMR
(Transfromers2 FULL IMAX DMR)
- Premium Seat at 250 baht
- Privilage seat at 300 baht
- Ultimate seat at 400 baht
Lịch chiếu luôn nè!
11.00 Transformers 2 DMR
14.00 Transformers 2 DMR
17.00 Transformers 2 DMR
20.00 Transformers 2 DMR
23.00 Transformers 2 DMR
02.00 Transformers 2 DMR (ai đi coi xuất này không?)

catanaccio

Hôm qua mới lên youtue hóa ra body của em megan fox cũng là CGI. Thật là bó tay với bác Bay:">:">

duycom

Ban Quản Trị

Linkin Park
New Divide

[MUSIC]http://cache01-videos02.myspacecdn.com/142/vid_edcb52e3a5f1434bae359b5bd7284659.flv[/MUSIC]

Clip này rất hay, link bản HD:
http://rapidshare.com/files/245973814/Linkin_Park_-_New_Divide__2009.StreamRiP.720p.x264-SmyK_.rar

GENERALS

Ban Quản Trị

Tin buồn đối với Film Transformers & các fans đây :

Michael Bay has made his last Transformers movie - the director is set to quit the action franchise because he has "had enough" of making big budget blockbusters.

The filmmaker helmed the original 2007 movie and returned this year with its sequel - Transformers: Revenge of the Fallen. But Bay, who is known for his explosive action sequences, is sick of receiving negative reviews from critics who dislike his movie-making style and is determined to move away from the genre.

He says, "It's easy to go shoot an art movie in a winery in the South of France. But people have no idea how hard it is to create something like Transformers. They (the critics) review me before they've even seen the movie."

And Bay admits that if film bosses give the go ahead for a third Transformers movie, they will have to find a different director.

Source: Press Release

Bên trên