Một vài cảm nhận sau 1 tuần sử dụng Galaxy Note 3 Neo

xedapcui

Ðề: Một vài cảm nhận sau 1 tuần sử dụng Galaxy Note 3 Neo

Thật ra giờ sản phẩm nào của samsung cũng như thế rồi bạn à? Mà mình vẫn thích cách như thế ! Rất là hay !
Mình thấy sản phẩm này có 1 cái hay nữa là khi màng hình chủ bị miếng lót da che lại nhưng có 1 cuộc gọi đến vẫn alo ! Mình rất thích như thế !

inuyasha10

Ðề: Re: Một vài cảm nhận sau 1 tuần sử dụng Galaxy Note 3 Neo

hàng mới ra năm nay thì mình nghĩ tất nhiên là hơn hàng năm trước dù là cùng cấu hình
Hàng mới thì lúc nào cũng thế mà phải hơn hàng cũ mới gọi là hàng mới chứ. Đã mới thì ít nhất cũng phải nâng cấp cấu hình lên cho kịp thị trường chứ chỉ nâng cấp mẫu mã thì cũng chẳng ai mua

xemay_AB

Cái note 3 neo này được tung ra trên thị trường để cạnh tranh cùng iPhone 4S cũng như iPhone 5C của Apple đó ! Cón s5 thì chắc cạnh tranh với dong ip6 đây !

xichtho

Có thể là dòng note 3 neo này ngon hơn và nhiều khách hàng hơn đó !
Theo mình nghĩ thi giá cả hợp lý hơn. Độ phân giải 720 cao hơn so với IPhone đó. Màng hình thì lại to hơn nữa ! Sẽ đc nhiều người quan tâm lăm đó !Đặt biệt là con này có cái SPen. Mình thật sự rất thích cái này ! Lý do đó cũng có thể khiến mình chon note3 neo hơn Iphone rôi !
Cái note 3 neo này được tung ra trên thị trường để cạnh tranh cùng iPhone 4S cũng như iPhone 5C của Apple đó ! Cón s5 thì chắc cạnh tranh với dong ip6 đây !

Đây là dòng điện thoại cao cấp. không thể cạnh tranh vs 4s hay 5c của apple được. Nó cũng có thể được so sánh ngang ngửa với 5s đó. Chứ 4s thì chưa đủ tầm vs note 3 Neo này đâu

xedapcui

Không biết em này có hỗ trợ cái nhận diện vân tay không nhỉ

tieudaica

Con note3 neo được xem là phiên bản rút gọn của Galaxy Note 3, Galaxy Note 3 Neo vẫn được trang bị một màn hình lớn rộng 5,5inch. Độ phân giải 720 đó ! Mật độ điểm ảnh 267ppi. Còn Iphone 4s là (3,5inch, 640x960 pixel)và iphone 5c thì (4inch, 640x1136 pixel) nên note 3 neo xứng đáng là dòng cạnh tranh với iphone 4s hoặc 5c đó bạn à? Lựa chọn con note 3 neo có vẻ hợp lý hơn ! Giá thì thất hơn 2 sản phẩm kia nhưng mình thấy vẫn cao so với thị trường đó.

codailia

Cấu hình thì cũng không thua kém gì các dòng Smartphone khác. Ram 2G, màn hình HD, Camera thì 8 full HD luôn. Ram 2G thì chơi game có lẽ là bao mượt luôn.
Thanks anh. E đang tính mua 1 em smartphone mà giai đoạn này thấy nhiều smartphone khủng ra qua nên đang so sánh nên mua cái nào cho hợp lý

TomTaiTu

Phân vân giữa note 2 với em này. không biết nên chọn em nào đây. mọi người cho em ý kiến với

inuyasha10

Phân vân giữa note 2 với em này. không biết nên chọn em nào đây. mọi người cho em ý kiến với
Chọn NOTE 3 NEO đi bạn ơi vì có 1 số tính năng note 2 không có như pen window, multi window. Những tính năng này khá hay đó

ryekawait

Có bạn nào có thể cho mình biết cách phân biệt note 3 với note 3 neo hok? Mình thấy 2 dòng sản phẩm này nhìn tương đối giống nhau quá ! Hok thể nhận ra đc !

tomboy_t

Có bạn nào có thể cho mình biết cách phân biệt note 3 với note 3 neo hok? Mình thấy 2 dòng sản phẩm này nhìn tương đối giống nhau quá ! Hok thể nhận ra đc !
Galaxy Note 3 Neo có kiểu dáng giống phiên bản đàn anh Galaxy Note 3, nhưng máy trông gọn, trang bị phần cứng thấp và có một mức gía tốt hơn người đàn anh khá nhiều

hai người anh em của dòng Note còn giống hệt nhau về tính năng, phần mềm và nhất là được trang bị bút cảm ứng S Pen. Dù là phiên bản giá rẻ, nhưng Note 3 Neo được trang bị đầy đủ tính năng cho S Pen như Air Command, Multi-Windows... Dung lượng pin của Neo là 3.100 mAh, ít hơn một chút so với 3.200 mAh trên bản Note 3.

anchoi01

Tuyệt vời ! Có thể so sánh với note 2 hok nhỉ ?>:p

radio_tinh

Tuyệt vời ! Mỗi sản phẩm đều có những tính năng nổii bật. Tuy nhiên Samsung Galaxy Note 3 Neo có nhiều tính năng nổi bật với mức giá 11.990.000? : hệ điều hành Android 4.3 (Jelly Bean); 6 nhân; tốc độ CPU 4 nhân 1.3GHz & 2 nhân 1.7GHz ...Các bạn có thể tham khảo cấu hình hai máy tại
So sánh chi tiết Điện thoại di động Samsung Galaxy Note 3 Neo với Samsung Galaxy Note 2 | Thegioididong.com.

---------- Post added 05-04-2014 at 11:19 ----------

Tuyệt vời ! Mỗi sản phẩm đều có những tính năng nổii bật. Tuy nhiên Samsung Galaxy Note 3 Neo có nhiều tính năng nổi bật với mức giá 11.990.000? : hệ điều hành Android 4.3 (Jelly Bean); 6 nhân; tốc độ CPU 4 nhân 1.3GHz & 2 nhân 1.7GHz ...Các bạn có thể tham khảo cấu hình hai máy tại
So sánh chi tiết Điện thoại di động Samsung Galaxy Note 3 Neo với Samsung Galaxy Note 2 | Thegioididong.com.

hunnguyn800

Sản phẩm Note 3 có các tính năng hơn hẵn Note 3 Neo như: camera 13MP, bộ nhớ trong 32Gb, chuẩn màn hình full HD, RAM 3Gb, vv. Nhưng tiền nào thì của đó thôi các bạn à?

vdung1972

Well-Known Member

Đích ngắm của em đang là Note 8.0 Pro hứa hẹn sắp ra mắt, không biết có cải thiện gì nhiều so với 8.0 em đang dùng không. ĐT em cứ làm con Lenovo P780 cho pin nó trâu bò.

keomut_ngon

Đích ngắm của em đang là Note 8.0 Pro hứa hẹn sắp ra mắt, không biết có cải thiện gì nhiều so với 8.0 em đang dùng không. ĐT em cứ làm con Lenovo P780 cho pin nó trâu bò.
Note 8.0 thì bao nhiêu năm nữa sẽ ra mắt đây. Chú đặt mục tiêu xa quá dzậy. Note 5 không biết là năm nay đã ra chưa nữa chứ nói gì đến Note 8

nhanh_nhanhcoco

giá e này 12tr theo mình thì hơi đắt....nằm tầm 9-10tr thì ok
12tr thì còn còn nhiều ứng cử viên tiềm năng hơn e này :-j

Bên trên