Một vài cảm nhận sau 1 tuần sử dụng Galaxy Note 3 Neo

MY_TV

Ðề: Một vài cảm nhận sau 1 tuần sử dụng Galaxy Note 3 Neo

Nếu so với những con smartphone của những hãng # ngang cấu hình thì vẫn rẻ hơn chứ không mắt lắm.
chuẩn...!giá cả cạnh tranh như vậy xét về các tính năng của e nó thì ok :-bd

Libra_at

Nhìn kiểu dáng cũng na ná NOTE 3 nhỉ, dòng này dùng sướng, thêm chống nước thì tuyệt vời :p
em nó bản rút gọn của NOTE 3 mà bạn....chỉ có màn hình nhỏ hơn xíu thôi còn các tính năng thì cũng tương tự

Libra_at

nhìn kiểu dáng cũng tạm ổn đo chứ...!nhìn sang,mỏng nên mình rất thích :)
con gái như bạn chụp hình = camera chính 8 megapixel, camera phụ 2 megapixel thì sướng phải bít nhỉ :)

ryekawait

Tự sướng thì sướng phải biêt nhỉ ! Chắc hỗ trợ quay full hd chứ nhỉ ?
con gái như bạn chụp hình = camera chính 8 megapixel, camera phụ 2 megapixel thì sướng phải bít nhỉ :)

bontieu

Thật ra sản phẩm nào của samsung mình sài đc hơn 1 năm là bị lỗi hệ điều hành. Bạn cần phải chạy lại. Tất nhiên sản phẩm thì ok rồi. Các lỗi thường xảy ra là mất kế nối 3g hoặc máy hok thể kết nối wifi.
Có bạn nào xài e này chưa?thấy chức năng thì ok,mình cũng muốn mua mà không biết có ổn ko?

tieudaica

Có phải bạn muốn nói con G phone của LG à?
Con này hơn khủng đó nhá:
Chức năng, cấu hình LG Optimus G Pro:
Màn hình: Full HD, 5.5", 1080 x 1920 pixels
CPU: Qualcomm APQ8064, 4 nhân, 1.7 GHz
RAM 2 GB
Hệ điều hành: Android 4.1.2 (Jelly Bean)
Camera chính: 13 MP, Quay phim FullHD 1080p@30fps
Camera phụ: 2.1 MP
Bộ nhớ trong: 16 GB
Thẻ nhớ ngoài đến: 64 GB
Dung lượng pin: 3140 mAh
Camera thì bá đao như thế mà bảo it hơn ! bÓ TAY !Nhưng mình hk\ok biết giá thật sự bán ngoài thị trường là bao nhiêu nữa !
Mua cái G Pro còn sướng hơn :D, cấu hình mạnh hơn nhiều, mỗi tội chụp hình kém thui hị hị hị

xemay_AB

Mình đọc thấy mấy bài viết ram hoặc chip xử lý ! Mình thì chỉ biết ram thô\i !Thế còn chip x2 là như thế nào nhỉ ? Các bạn có thể cho mình biết hok? Chip như thế thì so với note 3 neo này thì tốt chưa ? Hay vẫn còn chưa = so với ip5 hay 4s ? Mình cũng muốn tậu về 1 em nên hơn l\kỹ 1 chút !

gimmethat412

Cái này là Android nói chung chứ ko riêng SS đâu, xài lâu OS nó bị lỗi lặt vặt á. Chỉ cần reset lại là ngon lành và mướt như mới :D

Conan_Klop

Cái này là Android nói chung chứ ko riêng SS đâu, xài lâu OS nó bị lỗi lặt vặt á. Chỉ cần reset lại là ngon lành và mướt như mới :D
Bác này nói đúng đó. Có thể là dzo hệ điều hành hoặc máy bạn bị virus gì đó. Đêm ra tiệm cho ng tao xem thử thế nào.

volamhoiuc

Like ! Cùng quan điểm ! Note3 neo này mà chống thấm nước nữa thì thôi rồi. S5 chắc gì cạnh tranh =.
Không biết con Note 3 này có chế độ chống nước như cái S5 không nhỉ. Nếu mà có nữa là rướt e này về liền

lethuthuy_tu

Thật ra con nào cũng như nhau cả thôi bạn à? Hệ điều hành nào cũng thế thôi. Bạn sài nhiều lắm là 1 năm là lỗi hệ điều hành nên bạn cần lên chạy lại. Thế là ok thôi.
Có bạn nào xài e này chưa?thấy chức năng thì ok,mình cũng muốn mua mà không biết có ổn ko?

couterstrike16

Đã ghê ! Muốn tậu 1 em quá ! Thích cái spen rồi đấy ! Camera 8 chấm nữa mới sướng chứ ! Hoàn hảo ! 10tr thì mua ngay đó !

thoutsbit2525

Xịn ghê ! Muốn đc sở hữu 1 cái quá !

ThaNoDIBotEO1

= con laptop đang chơi game của tớ rồi đó ! Xịn nhỉ. Giá như có chống thấm nước như con s5 nữa thì tuyệt vời ! Giá 12tr vẫn ok. Hok chát lắm.
CPU Speed 1.7GHz, 1.3GHz
CPU Type Hexa-Core
RAM Size (GB) 2GB
ROM Size (GB) 16GB
Gần = cái laptop của bạn chưa ?
Tốc đọ xử lý như thế rất là ok rồi. Nhưng giá sản phẩm có lẻ hơn cao so với các dòng cùng loại của các hãng khác nhỉ !

raikia2002

Tiền nào của đó ! Nhưng con này chỉ hơn s5 ở điểm SPen thôi ! Nên mua s5. Hợp lý hơn !

tranduc00

Móa cái tay thằng cầm cây bút Spen kinh dở man. Mấy thánh lần sau có chụp hình thì đưa mấy cái hình đc đc tý nhá ! Thánks

daotaophpvtd

Vãi thánh mà ! Chỉ thích xem hình ảnh giống mình ghê. Có ai có vìa pic hình ảnh con note3 neo này hok có thể post cho mình xem với nhá!
Móa cái tay thằng cầm cây bút Spen kinh dở man. Mấy thánh lần sau có chụp hình thì đưa mấy cái hình đc đc tý nhá ! Thánks

Bên trên