Mua bảo hiểm tai nạn tức là mua người bảo vệ cho tương lai của mình

batistaa

Member
Khi em mua bảo hiểm tai nạn, bạn bè đồng nghiệp xung quanh nói quá trời nhưng e thấy quyết định đứng đắn các bác ạ. Sau này mình có chuyện chẳng may thì nó gánh hộ cho ba mẹ lo cho mình chứ ai nữa, phải không các bác?

nabuna

Member
Ở thành phố đi đâu cũng thấy xe hết, ba mẹ mình đã mua ngay gói bảo hiểm tai nạn cho mình từ khi bước lên đây.

joncena

Member
Không như xưa nữa, mọi người thấy được tầm quan trọng của bảo hiểm rồi, nhất là bảo hiểm tai nạn ấy! Bạn bè đồng nghiệp xung quanh mình cũng đang giục nhau đi mua bảo hiểm.

2chungta

Member
Giờ chỉ móng là ra đường bình an thôi. Giao thông giờ nguy hiểm lắm! tàn gặp tay láy lụa , ninja không thôi. Cứ phải quất bảo hiểm tai nạn trước các bạn ạ

batistaa

Member
Giờ chỉ móng là ra đường bình an thôi. Giao thông giờ nguy hiểm lắm! tàn gặp tay láy lụa , ninja không thôi. Cứ phải quất bảo hiểm tai nạn trước các bạn ạ
Chính xác rồi , giao thông giờ càng phức tạp nên hộ thân trước .
Bác nào xem thử bên bảo hiểm AIA chưa vậy ?
Cũng đang tìm hiểu đây bác.

quangt75

Member
Xe cộ giờ cũng đông , khuyên nếu bây giờ bạn có đủ khả năng tài chính rồi thì nên mua bảo hiểm tai nạn sớm chừng nào hay chừng đó. Nếu mà sau này có khá hơn thì bác có thể thử các gói bảo hiểm khác để đảm bảo tương lai vững vàng nhất.

damerland

Member
Gói Thượng lộ bình an của AIA đi bạn ơi, nói không phải mê tín, chứ từ khi mua gói ấy về không hiểu sao ra đường, mình thấy an tâm hơn hẳn.

aoloiloi

Member
Lỡ mình có chuyện gì thì ba mẹ không phải chạy ngược chạy xuôi để kiếm tiền lo cho mình, nên đầu tư sớm đi

Bên trên