Mua TV led nào???

SpacePolice

Active Member
Ðề: Mua TV led nào???

Làm 1 em LG 47LH90 đi bạn, Hình ảnh của em này thì phải nói là trên cả tuyệt vời, giá tại Phan Khang chỉ khoảng 27 triệu (do vừa giảm giá). Công nghệ của em nó là led backlight, quét hình 200Hz, time đáp ứng 2,4ms....Bạn có thể tham khảo thông số em nó trên trang web của LG. Rất tiếc là bề ngoài em nó không được đẹp lắm và dầy (như LCD dùng đèn Neon làm nền), nhưng theo mình thì không quan trọng lắm vì chất lượng hình ảnh mới là mối quan tâm hàng đầu

đùa ko vậy? LED LG giá 27tr là 42", quét 120Hz thôi mà

vietmovie

Các bác ơi cho em hỏi con pana TH-L42D2 có được không? Nghe quảng cáo la LCD cao cấp của pana mà không biết chất lượng của nó như thế nào?

renhat

Well-Known Member

tầm này bác lấy con 46b7000 em để cho bác 35tr

manhhung306

Chắc bạn không xem kỹ rồi, con 42LH90 để cạnh con 47PQ10 ở phía trong, còn phía bên ngoài có treo con 47LH90. Hôm qua ghé Phan Khang (Hoàng Việt) mình còn thấy em nó với giá 26.090.000đ. Mình thích em này vì ngoài các thông số ấn tượng như đã nêu, em nó còn sở hữu độ tương phản 2.000.000 lần 1 và lại không phải màn hình gương nên xem sẽ không bị phản chiếu ánh sáng. Bạn ghé xem lại đi nhé

SpacePolice

Active Member

Chắc bạn không xem kỹ rồi, con 42LH90 để cạnh con 47PQ10 ở phía trong, còn phía bên ngoài có treo con 47LH90. Hôm qua ghé Phan Khang (Hoàng Việt) mình còn thấy em nó với giá 26.090.000đ. Mình thích em này vì ngoài các thông số ấn tượng như đã nêu, em nó còn sở hữu độ tương phản 2.000.000 lần 1 và lại không phải màn hình gương nên xem sẽ không bị phản chiếu ánh sáng. Bạn ghé xem lại đi nhé

nếu quả thực có giá 26tr thì chẳng có gì để mà xoắn, bỏ qua ngoại hình dày cui thô kệch thì các tính năng quá ok, có tiền thì mình hốt ngay. Ở Việt Nam có dòng này 55" ko nhỉ?:)

Bên trên