Mức độ hài lòng của bạn về Android box ZTV A-class như thế nào?

Khảo sát mức độ hài lòng của bạn về sản phẩm ZTV A-class

• Rất hài lòng

Số phiếu: 11 13.3%
  • Tạm hài lòng, cần fix những lỗi vặt

Số phiếu: 50 60.2%
  • Không hài lòng, quá nhiều lỗi

Số phiếu: 17 20.5%
  • Hoàn toàn không hài lòng, thiết bị quá tệ

Số phiếu: 5 6.0%

• Số lượng người bầu chọn
    83
  • Poll closed .

quaxoai89

Active Member
Ðề: Mức độ hài lòng của bạn về Android box ZTV A-class như thế nào?

Bác chỉ được cái nói đúng. online với app làm cái gì. cũng youtube,zing.chán. coi dvd iso éo xong. giờ chuyển hướng HDP cho xong. mục đích duy nhất coi phim.online thì lên laptop.

thế thì bác chuyển hướng mua hdp đê,kêu ca gì nữa,bik mục đích của mình sử dụng mà cứ cắm đầu vào con này thì chả thất vọng.

quaxoai89

Active Member

Suy cho cùng,chắc em là người đầu tiên tiễn em nó quá.
Chán,chẳng thèm góp ý.Phù hợp thì mình dùng,không phù hợp để lại cho anh em khác dùng

chuẩn girl bác ạ,ae nào mà ko ưng thì để lại cho ae khác sử dụng phù hợp với nhu cầu của mình,thế thôi,mà kêu nhiều có thấy ông nào để lại đâu :)).Nhiều bác mục đích sử dụng cao quá,e nó ko với được,còn với bác đũng chắc chỉ dùng e này xem dvd iso cứ chờ bản rom thg mại ra đã,ko ngon thì quăng gạch bán chưa mụn ,hehe.

phithien

Well-Known Member

chuẩn girl bác ạ,ae nào mà ko ưng thì để lại cho ae khác sử dụng phù hợp với nhu cầu của mình,thế thôi,mà kêu nhiều có thấy ông nào để lại đâu :)).Nhiều bác mục đích sử dụng cao quá,e nó ko với được,còn với bác đũng chắc chỉ dùng e này xem dvd iso cứ chờ bản rom thg mại ra đã,ko ngon thì quăng gạch bán chưa mụn ,hehe.

Tiếc là em ko có thói quen bán đồ,ko xài vẫn để đây. giờ coi HDP nào ngon thì lấy thêm thôi

Bên trên