[MULTI] Stereoscopic Player 1.70 FULL [Soft dành xem film 3D]

phuongnam3k

Ðề: [MULTI] Stereoscopic Player 1.70 FULL [Soft dành xem film 3D]

Đã test thử, kính SSG-3700CR với PC -> kết quả không chạy 3d hic.
Có lẽ vấn đề là kính active shutter không active nếu thiếu tv chăng? (mấy cái kính của samsung đều dùng pin hoặc sạc mà)

Ai trả lời giúp câu hỏi này với.
Thấy trên stereoscopic hiện thị ra dạng 3d nhưng kính nhìn vào vẫn vậy, làm sao kích hoạt cái kính chạy bây giờ?

HanoiDVD

Member

Bạn mua TV3D là giải quyết đc vấn đề ngay

phần mềm này sao nó không đọc đươc sub vậy bác

WHITE ANG BLACK

bạn cài vào máy xong, copy file patch vào thư mục streo scopic ở C, rồi mở file path lên cho nó chạy, xong ok, thoát ra.
Bạn cho stereo scopic player chay mở mục help, about thì biết nó crack đc chưa.

THANH YOU DAI CA!;;)

ngducminhvt

Active Member

Đã dùng được phần mềm này rồi nhưng sao ko chạy được file phụ đề, bạn có thể hướng dẫn mình ko, cám ơn bạn

martinez

Mình có 3 thắc mắc muốn hỏi như sau:

1. Dùng chương trình Stereoscopic Player 1.70 này thì film định dạng.mkv 2D bình thường cũng có thể chuyển đổi sang 3D và đeo kính vào là xem được 3D sao??

2. Laptop mình có chức năng đọc được đĩa Bluray thì khi dùng chương trình Stereoscopic Player 1.70 này sẽ có những ưu điểm gì?

3. Khi laptop mình đã trình chiếu được 3D, mình muốn xem qua tivi Sony Plasma (tivi bình thường) bằng cáp HDMI kết nối với Laptop thì khi truy xuất như vậy Tivi cũng sẽ trình phát 3D và mình chỉ việc đeo kính 3D vào là xem được phải không?

Rất mong những bạn am hiểu về những vấn đề này trả lời giúp mình ! Mình rất cảm ơn và ngàn lần cảm ơn. hihi..

hlongi

Mình có 3 thắc mắc muốn hỏi như sau:

1. Dùng chương trình Stereoscopic Player 1.70 này thì film định dạng.mkv 2D bình thường cũng có thể chuyển đổi sang 3D và đeo kính vào là xem được 3D sao??

2. Laptop mình có chức năng đọc được đĩa Bluray thì khi dùng chương trình Stereoscopic Player 1.70 này sẽ có những ưu điểm gì?

3. Khi laptop mình đã trình chiếu được 3D, mình muốn xem qua tivi Sony Plasma (tivi bình thường) bằng cáp HDMI kết nối với Laptop thì khi truy xuất như vậy Tivi cũng sẽ trình phát 3D và mình chỉ việc đeo kính 3D vào là xem được phải không?

Rất mong những bạn am hiểu về những vấn đề này trả lời giúp mình ! Mình rất cảm ơn và ngàn lần cảm ơn. hihi..

1. Cai nay chi co tren PowerDVD12, con stereoscopic, khong biet nhung phien ban ve sau co hay khong thi chua co thu
2. Dia Bluray thi cung chi la o dia, khong co lien quan gi toi viec xem 3D hay 2D ca.
3. Dung man hinh thuong de coi thi phai dung kinh color tren man hinh binh thuong.

khachieu

Well-Known Member

Làm sao để phần mềm xem được phụ đề hả bạn.

toailvd

chạy ngon lành rồi nhưng khổ nổi là ko hiển thị phụ đề được. mấy bác chỉ giùm mình với.

toailvd

chạy ngon lành rồi nhưng khổ nổi là ko hiển thị phụ đề được. mấy bác chỉ giùm mình với.

Bên trên