My home theater 2010

atlantic

Member
Ðề: My home theater 2010

đã lâu không vào diễn đàn. em up tạm tấm hình phòng nghe năm 2012 :D

Hệ thống theater : bộ loa Atlantic Technology THX (7 loa, surround dipole), sub M&K, Bluray Pioneer LX80, Dune Duo, Processor Emotiva UMC-1, Power Emotiva XPA-2 & XPA-5, Projector Infocus X10. Dây HDMI, power Pangea, subwoofer Better Cables reference.

Audio : Speaker Avantgarde Uno Nano, CDP Lector 7T-MK3, Turntable Rega Planar 3, Amp Mastersound 300B PSE (Single end Paralell), phonobox Unison Research Simply. All tube, made in Italia. dây tín hiệu + dây loa + dây nguồn : NBS Black Label

Kệ máy, tiêu âm, tán âm : thiết kế và sản xuất theo tiêu chuẩn Mỹ bởi Atlantic store

Chỉnh sửa lần cuối:

leepham

Well-Known Member

Bác qua loa kèn rùi :D kì có ghé shop bác làm cặp chân voi :D về đặt phòng nghe khác hẵn :D

NghiaBienHoa

Well-Known Member

Dàn khủng thiệt! Thấy bác chơi một cái đầu CD của Emotiva va hai cục Pow, vậy ký hiệu gì vậy bác ?

atlantic

Member

@leepham : cảm ơn bác đã ủng hộ nhé. cần mình giúp gì thêm thì cứ gọi nha.

@thangvc : bộ loa này đâu cần phải chơi Eins... sếp ơi. hôm nào sếp ghé qua nghe thử nha, hơi bị phê :D

@Nghiabienhoa : em ko có cd Emotiva bác à. Quên liệt kê lại bộ mới nên chắc bác khó nhìn.

Chỉnh sửa lần cuối:

thangvc

Member

@leepham : cảm ơn bác đã ủng hộ nhé. cần mình giúp gì thêm thì cứ gọi nha.

@thangvc : bộ loa này đâu cần phải chơi Eins... sếp ơi. hôm nào sếp ghé qua nghe thử nha, hơi bị phê :D

@Nghiabienhoa : em ko có cd Emotiva bác à. Quên liệt kê lại bộ mới nên chắc bác khó nhìn.
Bộ soure ngoài mâm (mâm gì vậy A) ra hình như nằm bên trên góc trái là cdp? Dáng nhìn giống mbl?

leepham

Well-Known Member

Bác Tuấn liệt kê cái bộ HT đi bác ? Kì e qua nhà bác hình như ko thấy bộ trên đây chỉ thấy bộ mới set-up của bác :D khi nào có ghé mua đồ thì tận mắt chiêm ngưỡng bộ dàn này mới đc . À bên bác Tuấn có hàng của Emotiva luôn phải ko ạ . Bác pm e cái giá mấy con Pow của Emo XPA-3 và XPA-5

atlantic

Member

Mình đã liệt kê bên trên rồi đấy. Bộ này chỉ để trong phòng nghe riêng của mình chứ không để bên showroom. Hôm nào bác đến chơi thì mời bác nghe góp ý giúp mình nhé. Nhớ nhắc nickname kẻo mình không nhận ra bác :D

Chỉnh sửa lần cuối:

SamLanhZnO

Đã được nghe 2 bài trong phòng của bác, loa kèn Uno Nano nghe phê kinh khủng.

buithaihai

Active Member

Đẹp, gọn gàng, hoành tráng, trừ cái ghế. Ghế không đẹp lắm, mà bác toàn xem một mình thôi à?

constantine0

hic.. đỉnh quá. Mơ ước của đời em @@. Sao bác k nện thêm em gối lười, muốn xõa kiểu gì cũng tiện :D

oqh

khiếp.. hoành tráng thế @@. Mà sao bác dùng cái ghế đơn phí thế ;;)

Bên trên