My Lonely Trip

vincle

Re: Ðề: My Lonely Trip

Trên Đông dưới Hè, hay nhỉ :))

2 thái cực nóng - lạnh nhưng hoàn toàn hợp lý với quy luật chung bác ạ :))

vuthehoa

Ðề: Re: My Lonely Trip

Dẹp, mấy cái ảnh bikini nó trôi nổi thì đời thím cũng tèo cưng ơi :-<. * =))*

Mà chứ, đây là chuyến đi ĐN mà chả thấy ai có ý kiến gì về ĐN, cứ thấy ý kiến lung tung nhể :-SS

Cà và các bác thân iu đâu không thấy hả em.

Nhok

Cà và các bác thân iu đâu không thấy hả em.

Cà với các bác ý ko thèm chụp ảnh ý anh ạ, lúc đưa em ra sân bay, em khều Cà bảo "Ôm hôn thắm thiết phát chia tay nào" nàng quay ngoắt đít mở cửa xe nhày lên, còn bác Châu thì e lệ ôm em cái, ui giời ơi, trái tim tan nát =((

Trên Đông dưới Hè, hay nhỉ

Trên đông dưới hè là nào, ngta mặc quần màu da nó vậy đấy bạn trẻ à :)). Chả qua chụp ngược nắng nó thế thôi :D

Quán Trần thì phải, cũng mới làm 1 chuyến

Chuẩn là quán Trần :D. Nhưng mà dạo này Nhok quen vị ở HN sao mà vào đây ăn thấy mắm nêm mặn với cay quá à :(

CuQuang9x

Active Member
Ðề: Re: My Lonely Trip

Trên đông dưới hè là nào, ngta mặc quần màu da nó vậy đấy bạn trẻ à :)). Chả qua chụp ngược nắng nó thế thế thôi :D

Cái máy ảnh này buồn cười nhở, chụp ngược nắng là không thấy quần, chắc đồ dỏm :(

leesang

Well-Known Member
Ðề: My Lonely Trip

Hình đà nẵng các bác kg bình mà cứ xoáy Nhok kg à. Làm em thích ghê :))

chiplove69

Well-Known Member
Uầy, mình đã từng có 2 năm sống và công tác tại Đà Nẵng, chia sẻ 1 cảm nhận chung với thím Nhok về con Người, cảnh vật và đồ ăn...tất cả đều thật tuyệt vời! Nhất là sự cởi mở, thân thiện và dễ mến của người Đà Nẵng...đặc biệt mình thấy các bạn gái Đà Nẵng dễ thương nhất cả 3 miền.Mình còn nhớ Tết năm đó không được về nhà, sáng mùng 3 chạy xe chậm chậm lên đầu đèo Hải Vân và ngồi đó nhìn xuống - Biển mờ ảo sương và thành phố trong buổi sớm..thật quá đỗi tuyệt vời....Có lẽ hôm nào phải set up một cuộc giao lưu với thím Nhok và biết đâu năm sau sẽ được bám càng thím vào thăm lại 1 mảnh đất mình yêu thứ 2 sau Hà Nội! Cảm ơn thím Nhok về topic này!

Nhok

Đầu tháng 4 năm sau thím lại vào ĐN :D

Nếu thím Chiplove là gái Nhok cho chung phòng, còn zai thì ko liên quan nhé :))

Hơn nữa chả hiểu sao vào đó mấy anh zai bẩu thích nghe giọng con gái bắc, mà trai ngoài này thì ngược lại là nào =)). Nhok cũng thích zai ĐN lắm đó :)

chiplove69

Well-Known Member
Đầu tháng 4 năm sau thím lại vào ĐN :D

Nếu thím Chiplove là gái Nhok cho chung phòng, còn zai thì ko liên quan nhé :))

Hơn nữa chả hiểu sao vào đó mấy anh zai bẩu thích nghe giọng con gái bắc, mà trai ngoài này thì ngược lại là nào =)). Nhok cũng thích zai ĐN lắm đó :)
Hé Hé, Nghe thím nói vậy chỉ ước gì mình là con gái thôi - Là con gái thật tuyệt thím nhẩy >:D< Nhưng mà được cái tớ cũng có tâm hồn ăn uống lắm thím, bữa nào đi ăn vặt quanh HN thím nhé...Hic mà là con trai thì thím không cho bám càng nữa hở 8-|

Nhok thấy zai nào mà chả thích. =)) =)) =))
Lão Tú ông cũng leve vào đây hóng hớt hử >:D<

Nhok

Mình thì luôn rảnh tối CN còn các ngày khác thì đi học vs có hẹn hết rồi, đi thì PM nhé.

Ăn vặt vào buổi tối thì nói thật là chán ốm :)). Vì hầu như những chỗ ngon nó bán có cữ giờ hết rồi, tối mà ngon toàn ăn bún phở, bánh mỳ thịt bò pate, ko thì lại buffet vs lẩu vớ vẩn... Nói chung là tối chỉ có hứng thú đi uống nước ép hoa quả và dạo phố sách thôi bác ạ :D

Thím ko thích dây dưa với zai lắm vì sợ người khác hiểu lầm. Mình chơi vs ngta trong sáng nhưng nhiều thành phần ko nghĩ vậy, tốt nhất là tránh đi cho lành. Còn bác vào đó cùng thời gian có thể thuê 1 xe máy cả 2 đi chơi với nhau cũng ko vấn đề gì :)). Rủ mấy th em mà ko thằng nào đi cùng dù bao từ a-z :-<. Buồn lớm :(

vincle

Mình thì luôn rảnh tối CN còn các ngày khác thì đi học vs có hẹn hết rồi, đi thì PM nhé.

Ăn vặt vào buổi tối thì nói thật là chán ốm :)). Vì hầu như những chỗ ngon nó bán có cữ giờ hết rồi, tối mà ngon toàn ăn bún phở, bánh mỳ thịt bò pate, ko thì lại buffet vs lẩu vớ vẩn... Nói chung là tối chỉ có hứng thú đi uống nước ép hoa quả và dạo phố sách thôi bác ạ :D

Thím ko thích dây dưa với zai lắm vì sợ người khác hiểu lầm. Mình chơi vs ngta trong sáng nhưng nhiều thành phần ko nghĩ vậy, tốt nhất là tránh đi cho lành. Còn bác vào đó cùng thời gian có thể thuê 1 xe máy cả 2 đi chơi với nhau cũng ko vấn đề gì :)). Rủ mấy th em mà ko thằng nào đi cùng dù bao từ a-z :-<. Buồn lớm :(

Tới Y thôi đã chết ngắc rồi tới Z nữa chạy hết là phởi :))

tusontay

Huyền Thoại
Tự nhiên nhớ hôm mình được hun Nhok ngoài cổng làng. :) Ước gì.... :))

leesang

Well-Known Member
Ðề: My Lonely Trip

Chỗ đông người ma ai nói gì hôn hôn đó

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên