Mỹ nhân kế: mỹ nhân nhưng không thấy kế

thanhnam2105

Active Member
Re: Ðề: Mỹ nhân kế: mỹ nhân nhưng không thấy kế

Hôm nay hòa cùng sự nô nức của các em teen và sự thôi thúc của bản tính mê gái đẹp cũng ra rạp xem cái phim được PR ầm ĩ, Mỹ Nhân Kế, xem thử bộ phim này như thế nào, mà chủ yếu là muốn ngắm mấy em chân dài như Thanh Hằng, Diễm My 9x là chính chứ phim của Nguyễn Quang Dũng trước giờ mình chẳng xem vừa mắt phim nào. Thôi cũng ráng viết vài dòng rì viu, mà chắc là chê nhiều hơn khen, ai không muốn tuột hứng trước khi ra rạp thì đừng đọc nhé

Xem phim hollywood nhiều quá rồi lấy tiêu chí ấy so sánh mà phán phim Việt thì chả có phim Việt nào so được. Với lại phim tết việt nam quan trọng là kéo đc nhiều khán giả tò mò đến xem thôi

GragonV

Member
Ðề: Mỹ nhân kế: mỹ nhân nhưng không thấy kế

phim này chủ yếu chờ tải bản đẹp về để xem quảng cáo sữa dê thôi ;))

Cara

Active Member
Ðề: Re: Mỹ nhân kế: mỹ nhân nhưng không thấy kế

-[Y]2[K]-;4467715 đã viết:
Nhưng khi xem Mỹ nhân kế xong và bấm utube xem thien menh anh hùng thì thấy trình midu chắc chấp 4 gái trong phim này quá =))

Khộ ... em lỡ cho phim này 7-7.5 điểm bên WTT rùi mà bác làm em cười gần trào hết cơm tối =)) Nhưng bác nói đúng. Em cho điểm cao vì so ra cũng chẳng mấy bộ phim VN hay hơn để dìm hàng bạn này.
Thực ra em thấy phim này không tệ, chỉ là chưa tốt thôi, giải trí ok. Chán bạn Hà Tăng diễn nhạt như nước ốc.
Em My 9x ai chê chứ em thấy ẻm diễn được, cảnh khóc lóc đạt mờ, tương lai sẽ tiến xa.

Phim này 3D thô thiển ( nhất là mấy cảnh đâm xuyên người thôi khỏi nói lun), diễn viên nhạt nhẽo và cốt truyện nhạt phèo. Ngoài ra thì costume đẹp nè, quay phim đẹp nè, nhạc phim hay nè, mỹ nữ cũng đẹp nè ( trừ bạn thị gì áo xanh dương ra thì chưa đẹp) ... tết giải trí thế đủ rồi. Hi vọng bác Dũng sau đợt hốt đậm này quay về chính nghĩa làm phim hay hơn, đừng lợi dụng lòng tin yêu của khán giả đẻ ra 1 siêu phẩm 3D nửa mùa và võ thuật cũng nửa mùa khác.

trinhhuyen2buy

Mình cũng định đi mua vé xem khi thấy báo đài ca ngợi doanh thu kỷ lục này nọ, rồi thấy trailer hấp dẫn ra phết nhưng thấy các bạn nói thế này thì chờ xem bản trên mạng thôi. Nhưng phim cổ trang VN thì các bạn cũng đừng khắt khe quá nhé!
Mình thấy các diễn viên cũng tốn khá nhiều công sức mà!

kissofsky

Dũng khùng giờ mải rúc vào ... em Khánh Thi hừng hực như thế thì lấy đâu ra sáng tạo để mà làm phim nữa...

Le Hoang Vinh

Bác nói thế tội cho em Khánh Thi quá. hehehehe...
Tại anh Dũng khùng xung quanh có nhiều mỹ nhân nên làm phim Mỹ nhân kế để em nào cũng có vai. Hí hí hí...

Dũng khùng giờ mải rúc vào ... em Khánh Thi hừng hực như thế thì lấy đâu ra sáng tạo để mà làm phim nữa...

Mỹ nhân kế: mỹ nhân nhưng không thấy kế <<< Yes, chỉ toàn thấy gái và hở, diễn xuất của diễn viên như cây củi :)) kịch bản mì ăn liền.

Bên trên