Mỹ vs Slovenia - Ai thắng nắm chắc 1 vé

NhuQuynhCF

Tiếp tục nào các bác, vào đoán tỉ số và đặt cược đi.

Mình đoán Mỹ thắng 2-1:))

Chỉnh sửa lần cuối:

ProSkyR

Well-Known Member
Ðề: Mỹ vs Slovenia - Ai thắng nắm chắc 1 vé

Trận này hòa 2-2 :))

NhuQuynhCF

Chưa hết giờ mà, USA sẽ lội ngược dòng thắng 2-1:)):))

kiukiu

Well-Known Member

Chưa hết giờ mà, USA sẽ lội ngược dòng thắng 2-1:)):))

Nó mà không như thế là em bán đời cho đồng nát đấy :))

Đang tìm tiệm nào cầm ... người để gửi cái thân còm cõi vào đây =))
Hôm qua vãi đạn hai phát , tối nay Lukas Poldoski lại giết em phát nữa , 2 trận đêm nay mà không êm là mai em thêm cái giấy bảo tử :))

Nó mà không như thế là em bán đời cho đồng nát đấy :))

Đang tìm tiệm nào cầm ... người để gửi cái thân còm cõi vào đây =))
Hôm qua vãi đạn hai phát , tối nay Lukas Poldoski lại giết em phát nữa , 2 trận đêm nay mà không êm là mai em thêm cái giấy bảo tử :))

Bác nói sao khủng khiếp quá, chắc e ko dám dấn thân vào cái nghiệp của bác đâu :D:D (Đang xem trên MyTV HD, nghe hai chú bình luận viên sao mà kinh quá, còn hơn cả kèn vuvuzela =))=))=)) )

Lại Văn Sâm

Bác nói sao khủng khiếp quá, chắc e ko dám dấn thân vào cái nghiệp của bác đâu :D:D (Đang xem trên MyTV HD, nghe hai chú bình luận viên sao mà kinh quá, còn hơn cả kèn vuvuzela =))=))=)) )

Bạn thử dấn thân vào mà xem, nhiều cung bậc cảm xúc lắm =))=))=)) )

kiukiu

Well-Known Member

Quang Tèo trận này nữa là em phăng teo 4 phát liên tục đấy =))

Không hiểu ma làm thế nào mà như vầy , chắc mai phải đi làm bữa thịt chó giải đen thôi :)) Ai ngờ được Đức thua , ai nghĩ được Hy Lạp thắng ngược và may mắn đến thế ? Biết thằng Pháp bạc nhược nhưng toi 2 trái thì em không cam tâm được :))

Bình loạn viên bên đó dự bị mà bác , so với chú Tạ Biên Cu , thằng hói Khắc Cường , Khuê béo , Tuấn Anh còi thì vẫn chạy dài , mà bác biết các thằng cu này chém thì ra sao rồi đó :))

hdbladies

Banned

2-0 rồi, chuẩn bị vô hiệp hai, hy vọng Mỹ gỡ hòa được .

Bên trên