mytivi:-<:-<:-<

phongthan2083

sap het nam roi ko bit thang mytivi co ke hoach gi tang kenh hd ko .con may bo phim up di up lai chan chet :-<:-<:-<:-<:-<:-<:-<

hung_vu2420000

Ðề: mytivi:-<:-<:-<

Bạn phongthan2083 thân mến.

Mình và bạn (và nhiều người khác ở diễn đàn này) đều là những người dùng MyTV.

Mặc dù MyTV có tăng kênh (HD hay SD) hay không thì mình nghĩ bạn cũng như mình (và nhiều người khác) đã hài lòng khi sử dụng MyTV. Đó là một dịch vụ truyền hình có chi phí lắp đặt thấp, phí thuê bao hàng tháng rẻ (hiện chỉ đắt hơn truyền hình cáp), nhưng có nhiều lựa chọn cho người dùng. Đơn giản chẳng hạn như kho phim phong phú của nó, hoặc ca nhạc (nếu bạn có con nhỏ bạn sẽ cảm thấy không hối tiếc khi lắp MyTV), hoặc cải lương (nếu gia đình bạn là người miền Nam và bạn giới thiệu cho mẹ bạn xem MyTV), hoặc... rất nhiều thứ linh tinh khác (phim tài liệu, tin tức, trang điểm...).

Về các kênh truyền hình có tăng hay không thì đó là... bí mật của MyTV, chúng ta đều không làm cho MyTV nên không thể biết được. Nhưng bạn chắc cũng biết các kênh truyền hình MyTV hiện tại đã đáp ứng đủ các nhu cầu cơ bản về truyền hình của bạn, tương đương với truyền hình cáp. Xin lỗi, K+ access & family còn không có cả HBO & Star Movies cho bạn xem.

Dĩ nhiên, nếu bạn đam mê đá bóng, và đủ điều kiện, bạn hoàn toàn có thể lắp đặt K+HD như chim lợn trên này đã nói. Nhưng khi lắp, bạn phải lưu ý đến gia đình bạn, vợ con bạn. Đối với họ, bóng đá chưa hẳn là trên hết.

Thân.

Giờ là thời đại HD mà cứ cho gia đình và vợ con xem toàn SD là rất có lỗi với họ.

Giờ là thời đại HD mà cứ cho gia đình và vợ con xem toàn SD là rất có lỗi với họ.
Tốt nhất là đưa vợ 330.000 VND/tháng.
Vợ nó nghe phí phạm 7.500.000 VND để hát đê với hát điếc để làm giàu cho bọn ung thư thực dân thì nó cho ngủ gầm giường

Người xem K+HD cũng nghĩ đến chuyện hợp lý chứ, nếu không đủ điều kiện thì ai mà đeo theo làm gì,có thì chơi,không có thì thôi,giờ làm gói VTC VIP HD có 4 kênh mà cũng 2tr/năm rồi còn gì.

ffv

Active Member

Bạn phongthan2083 thân mến.

Mình và bạn (và nhiều người khác ở diễn đàn này) đều là những người dùng MyTV.

Mặc dù MyTV có tăng kênh (HD hay SD) hay không thì mình nghĩ bạn cũng như mình (và nhiều người khác) đã hài lòng khi sử dụng MyTV. Đó là một dịch vụ truyền hình có chi phí lắp đặt thấp, phí thuê bao hàng tháng rẻ (hiện chỉ đắt hơn truyền hình cáp), nhưng có nhiều lựa chọn cho người dùng. Đơn giản chẳng hạn như kho phim phong phú của nó, hoặc ca nhạc (nếu bạn có con nhỏ bạn sẽ cảm thấy không hối tiếc khi lắp MyTV), hoặc cải lương (nếu gia đình bạn là người miền Nam và bạn giới thiệu cho mẹ bạn xem MyTV), hoặc... rất nhiều thứ linh tinh khác (phim tài liệu, tin tức, trang điểm...).

Về các kênh truyền hình có tăng hay không thì đó là... bí mật của MyTV, chúng ta đều không làm cho MyTV nên không thể biết được. Nhưng bạn chắc cũng biết các kênh truyền hình MyTV hiện tại đã đáp ứng đủ các nhu cầu cơ bản về truyền hình của bạn, tương đương với truyền hình cáp. Xin lỗi, K+ access & family còn không có cả HBO & Star Movies cho bạn xem.
Thân.

Ôi, MyTV đã đáp ứng đủ cho người dùng, lại còn có cả nhiều thứ linh tinh khác cơ à? Thế sao nhiều người cứ mong tăng kênh nhỉ? Chi phí lắp đặt thấp thì như thế là ổn rồi, đòi gì nữa. Như những người đang hàng ngày đi xe buyt, vừa rẻ lại vừa đáp ứng đủ nhu cầu đi lại, đòi mua ô tô làm gì để làm giàu cho Nhật (Hàn, Mỹ).

leech

Member

nói chung tiền nào của đó thôi bạn, mình lắp mytv từ hồi WC xem rất đã. Xong đến giờ nửa năm đắp chiếu rồi. Tại để phòng khách nên cũng ít có điều kiện sử dụng, nếu kéo vào phòng ngủ xem các kênh HBO, AXN hay FTV uncensort cũng rất hoành tráng ... kekeke

quocchuan

Member

Ôi, MyTV đã đáp ứng đủ cho người dùng, lại còn có cả nhiều thứ linh tinh khác cơ à? Thế sao nhiều người cứ mong tăng kênh nhỉ? Chi phí lắp đặt thấp thì như thế là ổn rồi, đòi gì nữa. Như những người đang hàng ngày đi xe buyt, vừa rẻ lại vừa đáp ứng đủ nhu cầu đi lại, đòi mua ô tô làm gì để làm giàu cho Nhật (Hàn, Mỹ).

Phần bôi đỏ đấy là thể hiện sự ham muốn của con người, và bao giờ cũng vậy con người luôn được cái này thì đòi thêm cái khác và đấy cũng là điều tự nhiên mà thôi L-)

Bên trên