mytivi:-<:-<:-<

Ðề: mytivi:-<:-<:-<

Chỉ cần 50k/tháng là không chỉ có nhiều EPL,Đức,Braxin,V-League... trong một ngày,mà còn có thể thưởng thức kênh hài số 1 Việt Nam SCTV1,kênh phim bộ Châu Á,hoạt hình cho trẻ em,ca nhạc,Cải lương,chèo,BBC..... MyTV tuổi gì mà so?

anthien2001

anh dieu oi vay . anh chi cho tui biet di 50000 xem o dich vu nao ngoai hang anh HD
chac chan hong rui

Chỉ cần 50k/tháng là không chỉ có nhiều EPL,Đức,Braxin... trong một ngày,mà còn có thể thưởng thức kênh hài số 1 Việt Nam SCTV1,kênh phim bộ Châu Á,hoạt hình cho trẻ em,ca nhạc,Cải lương,chèo,BBC..... MyTV tuổi gì mà so?

Tháng này chưa đủ doanh số hả em điêu. cái gói 50k thì cáp,mytv có đầy rùi. nếu mất công lắp chảo phải xài gói 250k, gói này mới đầy đủ như mytv 35k thêm 2 kênyh k+ thôi. cuối tháng rùi, pé chạy cả tháng mà chưa đủ doanh số sao, thật vất vả cho em, có cần anh phụ lập thêm nick để pr k:-??

Tháng này chưa đủ doanh số hả em điêu. cái gói 50k thì cáp,mytv có đầy rùi. nếu mất công lắp chảo phải xài gói 250k, gói này mới đầy đủ như mytv 35k thêm 2 kênyh k+ thôi. cuối tháng rùi, pé chạy cả tháng mà chưa đủ doanh số sao, thật vất vả cho em, có cần anh phụ lập thêm nick để pr k:-??

Cần gì nhiều nick hả anh,dùng nhiều nick là không quân tử.
Anh nói đúng đấy, gói 250k là số 1 tại VN hiện nay ạ.

minhdt49

Ko biết nhân viên K+ có được thưởng tết gì ko nhỉ ?!, chớ mấy đại lý tỉnh lẻ gặp K+ là phán ngay kẹo hơn kẹo kéo...VTC thì đỡ hơn lâu lâu còn tổ chức du lịch,...

Bên trên