MyTV có giao diện cảm ứng ???

phuoc_htv2008

Ðề: MyTV có giao diện cảm ứng ???

Hjx.vậy thà để tiền đầu tư cho 1 em Iphone4 rồi đăng kí truyền hình di động.Vừa cảm ứng, vừa di động sướng quá còn gì.Đảm bảo rẻ hơn cái vụ cảm ứng của mytv phả không các bác????

Hjx.vậy thà để tiền đầu tư cho 1 em Iphone4 rồi đăng kí truyền hình di động.Vừa cảm ứng, vừa di động sướng quá còn gì.Đảm bảo rẻ hơn cái vụ cảm ứng của mytv phả không các bác????

đúng rồi =)), nhưng phí ban đầu hơi bị mắc.

Fshare

Moderator

Cá nhân mình nhận xét là trong cái clip thứ 2 ở giây thứ 50 và 1p25s lúc bác này bảo là sai chỗ này nên không vô được mạng nếu là cảm ứng thì có thể touch ngay cái bác ấy cần chứ sao lại xuống từng chút một. :D

MyTV HD

Banned

Cá nhân mình nhận xét là trong cái clip thứ 2 ở giây thứ 50 và 1p25s lúc bác này bảo là sai chỗ này nên không vô được mạng nếu là cảm ứng thì có thể touch ngay cái bác ấy cần chứ sao lại xuống từng chút một. :D

Biết ngay là kiểu gì cũng có tranh cãi mà...:))

greenhope

Member

Cá nhân mình thì thấy fake lòi ra (điển hình giây 48 clip thứ 2 ko chạm vô TV mà ô selection trên nó tự nhảy lần lượt xuống ô dưới =)) ), với lại giao diện cảm ứng gì mà không hề có chỗ nào hiện ra bàn phím ảo để nhập dữ liệu dù có cả đống mục cần nhập thông tin =))

trongthat

Member

Màn hình cảm ứng không quá đắt. Loại multitouch tầm 30 triệu.

Nếu chỉ cần touch thôi thì có loại màn chụp tầm 3 triệu.

Màn hình cảm ứng không quá đắt. Loại multitouch tầm 30 triệu.

Nếu chỉ cần touch thôi thì có loại màn chụp tầm 3 triệu.

Với 30 triệu bác hiện tại bác mua được cái màn hình bao nhiêu inch ?

Bác đừng nói với em là mấy cái màn hình cảm ứng 26 inch bán cho mấy Shop thời trang và quần áo nhé . 30 triệu là chơi được 1 con 50 inch 3D rồi đấy bác ạ

Với 30 triệu bác hiện tại bác mua được cái màn hình bao nhiêu inch ?

Bác đừng nói với em là mấy cái màn hình cảm ứng 26 inch bán cho mấy Shop thời trang và quần áo nhé . 30 triệu là chơi được 1 con 50 inch 3D rồi đấy bác ạ

Để số tiền đó làm việc khác còn có ý nghĩa hơn nhiều.

rock_coi84

Vậy thanks cái đi.:D

thì thank . Việc phát triển công nghê là điều nên làm mà . MYTV sẽ có 3 or 4 giao diện cho khách hàng lựa chọn có sao đâu . dân ta có TV loại nào thì lựa chọn giao diện phù hợp với loại TV đó . Thấy cũng hợp lý mà .

duongc5

Member

Cái clip thì nhìn rõ là fake rồi, nhưng bác tung clip này với mục đích gì vậy ;))

vh_2teen

Member

cái này vô tình lên youtube thấy có thì share cho mọi người thôi

MyTV HD

Banned

thì thank . Việc phát triển công nghê là điều nên làm mà . MYTV sẽ có 3 or 4 giao diện cho khách hàng lựa chọn có sao đâu . dân ta có TV loại nào thì lựa chọn giao diện phù hợp với loại TV đó . Thấy cũng hợp lý mà .

Bác Rock_coi hướng dẫn em Up Clip lên Chia sẻ hình ảnh với, trên Mục Chia sẻ hình ảnh em thấy có bài Ultil You của bác Up..:))

Bác Rock_coi hướng dẫn em Up Clip lên Chia sẻ hình ảnh với, trên Mục Chia sẻ hình ảnh em thấy có bài Ultil You của bác Up..:))

Nhờ người khác hướng dẫn mà sao bác lại cười to thế ? Ít ra thì chỉ nhăn răng mà cười thôi.
Như thế này này:D, chứ ai lại :))

vh_2teen

Member

Cố tình chứ vô tình gì ?=))
Đang hồi hộp chờ MyTV tăng kênh mà bác lại đưa cái hình này vào.

hehe, bác không tin thì thôi nhưng bác có công nhận cái giao diện của nó đẹp không, pro nhất iptv Vietnam rồi còn gì, post lên cho bà con tiếp tục háo hức:>:>:>

Bên trên