MyTV có giao diện cảm ứng ???

Ðề: MyTV có giao diện cảm ứng ???

Đúng công nhận
Mà sao VASC lại để lộ tai liệu mật thế nhỉ, kẻo VT hay FPT,SPT nó mà chộp thì ...=))

vh_2teen

Member

Đúng công nhận
Mà sao VASC lại để lộ tai liệu mật thế nhỉ, kẻo VT hay FPT,SPT nó mà chộp thì ...=))
Chẳng hiểu nguyên nhân tại sao MyTV lại public cái demo này trên YouTube nữa, không biết có âm mưu gì không các bác nhỉ hay chỉ để nhử MyTV's Fan thôi :)):)):))

nguyentientho94

Active Member

TV Samsung, cảm ứng là Fake rõ. Xem Video Clip thứ 2 đoạn từ 0:45 - 0:53 sẽ rõ =))

quocchuan

Member

E xác nhận Clip dc quay tại VP TT MyTV của VASC, ng điều khiển là trưởng dự án MyTV :D bác Chuẩn DKD mà vào xem chắc cũng nhận ra, còn giao diện là dành cho các KS từ 4* trở lên đăng ký MyTV làm dịch vụ gia tăng, hiện MyTV đang cung cấp giao diện này cho các KS lớn. Các bác muốn biết thêm thông tin nào nữa thì cứ hỏi nhé

Xác nhận chính xác thông tin, dự án này dành để triển khai cho các khách sạn 5*

Nghé

Active Member

Sinh ta cái này khác gì đi ngược lại với thời TV đen trắng không có điều khiển, không cần biết đúng sai nhưng cái cám ứng này nếu có là đi ngược với những gì người ta đang muốn tạo ra tiện ích tốt nhất cho người sử dụng rồi

MyTV HD

Banned

Sinh ta cái này khác gì đi ngược lại với thời TV đen trắng không có điều khiển, không cần biết đúng sai nhưng cái cám ứng này nếu có là đi ngược với những gì người ta đang muốn tạo ra tiện ích tốt nhất cho người sử dụng rồi

Hoan Hô bác Nghé, khi đã ko phản đối như mấy bạn kia. Ít ra chúng ta cũng có quyền nghĩ tới 1 tương lai =))

truong0123

100% là fake. Ở cái clip thứ 2 ở giây 49 cái tay chưa làm gì mà con trỏ nó đã kéo xuống dưới rồi

congacon124

có ai biết thông tin về vụ này không, bất ngờ quá mà chẳng có thông tin gì cả?
[video=youtube;K1NMgKlo32c]http://www.youtube.com/watch?v=K1NMgKlo32c[/video]
[video=youtube;Gn-QBgz4zRU]http://www.youtube.com/watch?v=Gn-QBgz4zRU&feature=mfu_in_order&list=UL[/video]

bao giờ triển khai cái này các bác ơi

Nghé

Active Member

Bó tay với các bác nào mong chờ có cái này =))
Nó k phải dịch vụ truyền hình cho thiết bị di động thì các bác mong chờ có nó để làm gì, chả lẽ các bác đang nằm xem muốn chuyển kênh lại chạy ra màn hình to đùng kia vuốt và chạm à =))

vh_2teen

Member

Bó tay với các bác nào mong chờ có cái này =))
Nó k phải dịch vụ truyền hình cho thiết bị di động thì các bác mong chờ có nó để làm gì, chả lẽ các bác đang nằm xem muốn chuyển kênh lại chạy ra màn hình to đùng kia vuốt và chạm à =))

bác này nói cũng đúng đấy chứ :D

Kanvin90

Banned

Cái này là MyTV triển khai cho Khu Khách Sạn 4* và 5 * mà...:)

Bên trên