MyTV net bản chính thức cho Android box – Mở đường cho cuộc cạnh tranh với set top box truyền thống

lodai1lan

Ðề: MyTV net bản chính thức cho Android box – Mở đường cho cuộc cạnh tranh với set top box truyền thống

Xin cho hỏi dịch vụ này có hỗ trợ xem từ Mỹ không hoặc có dịch vụ nào xem được trên android box từ nước ngoài không. Xin các bạn tư vấn giúp ( dịch vụ và chất lượng). Chủ yếu cho ông bà cụ xem các kênh thời sự,...
Cảm ơn.

dtsexpert

Active Member
Ðề: MyTV net bản chính thức cho Android box – Mở đường cho cuộc cạnh tranh với set top box truyền thống

Xin cho hỏi dịch vụ này có hỗ trợ xem từ Mỹ không hoặc có dịch vụ nào xem được trên android box từ nước ngoài không. Xin các bạn tư vấn giúp ( dịch vụ và chất lượng). Chủ yếu cho ông bà cụ xem các kênh thời sự,...
Cảm ơn.
Mytvnet này ở nước ngoài coi được đó bạn, mình ở Mỹ xài Mĩnix X7 xài Mytvnet coi ok á

lodai1lan

Oh, vậy thì tuyệt quá. Chất lượng coi có bị lag không vậy bạn. Bạn có cần mua acc VIP của MyTV không?

dtsexpert

Active Member

Oh, vậy thì tuyệt quá. Chất lượng coi có bị lag không vậy bạn. Bạn có cần mua acc VIP của MyTV không?

mình coi thấy ổn định, nhà xai adsl 12mbps, Mytvnet support trên IOS, nếu bạn co iphone/ipad thì có thể test trên iphone/ipad
Miễn phí thì coi được khoảng 60-70% các đài, 1 so kênh bị khoá, vài coi lại tvod trong vòng 1 ngày, account premium thì coi het các kênh, coi lại chuong trình trong vòng 7 ngày
thông tin ở đây nè
MyTVNet

tuanqc78

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: MyTV net bản chính thức cho Android box – Mở đường cho cuộc cạnh tranh với set top box truyền thống

1 âccount xài nhiều thiết bị đuợc mà, vì vậy thiệt bị ID có đổi cũng không phải là vấn đề, vô phần quản lý thiết bị kiểm tra lại là ok mà
Một Acc gồm: ID tài khoản, Pass, ID thiết bị. Nếu gói thường thì 1 Acc dùng cho nhiều thiết bị vô tư ( xem các kênh TV miễn phí..), nếu là gói net premium thì phải có ID thiết bị, 1 gói net premium cho 1 ID thiết bị. Dùng được ở đây phải là toàn quyền chứ không phải xài gói free.

dtsexpert

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: MyTV net bản chính thức cho Android box – Mở đường cho cuộc cạnh tranh với set top box truyền thống

Một Acc gồm: ID tài khoản, Pass, ID thiết bị. Nếu gói thường thì 1 Acc dùng cho nhiều thiết bị vô tư ( xem các kênh TV miễn phí..), nếu là gói net premium thì phải có ID thiết bị, 1 gói net premium cho 1 ID thiết bị. Dùng được ở đây phải là toàn quyền chứ không phải xài gói free.

em xài Net Premium 3-4 thiết bị cùng 1 account nè, thiết bị đầu 1000đ/1ngay, thiết bị thứ 2 trở,đi thì 500đ/ngày, bác cứ vô mục quản lý thiết bị kiểm tra thì biết, xoá thiết bị nào không muốn xài nữa
Gói thường hay Premium gì đều xài nhiều thiết bị cùng account, không khác gì hết
Bác vô đây tham khảo thêm phần gói cước Premium là biết 1 account xài nhiều thiết bị ah
http://www.mytvnet.vn/goi-cuoc

anhchec

Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: MyTV net bản chính thức cho Android box – Mở đường cho cuộc cạnh tranh với set top box truyền thống

em xài Net Premium 3-4 thiết bị cùng 1 account nè, thiết bị đầu 1000đ/1ngay, thiết bị thứ 2 trở,đi thì 500đ/ngày, bác cứ vô mục quản lý thiết bị kiểm tra thì biết, xoá thiết bị nào không muốn xài nữa
Gói thường hay Premium gì đều xài nhiều thiết bị cùng account, không khác gì hết
Bác vô đây tham khảo thêm phần gói cước Premium là biết 1 account xài nhiều thiết bị ah
Gói cước MyTVNet

Bác dtsexpert nói chuẩn đó, em dung 1 account premium cho 3 thiết bị mà, nạp tiền vào tk đến khi nó trừ hết thì thôi.
Mà bác nào có cài Mytv Net bản cho androidbox có xem được film thì export ra file apk cho em với. Tks.

---------- Post added 10-06-2014 at 09:53 ----------

Gói cước MyTVNet

Bác dtsexpert nói chuẩn đó, em dùng 1 account premium cho 3 thiết bị mà, nạp tiền vào tk đến khi nó trừ hết thì thôi.
Mà bác nào có cài Mytv Net bản cho androidbox có xem được film thì export ra file apk cho em với. Tks.

tuanqc78

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: MyTV net bản chính thức cho Android box – Mở đường cho cuộc cạnh tranh với set top box truyền thống

Bác dtsexpert nói chuẩn đó, em dung 1 account premium cho 3 thiết bị mà, nạp tiền vào tk đến khi nó trừ hết thì thôi.

---------- Post added 10-06-2014 at 09:53 ----------

Bác dtsexpert nói chuẩn đó, em dùng 1 account premium cho 3 thiết bị mà, nạp tiền vào tk đến khi nó trừ hết thì thôi.
Tại các bác dùng gói premium bằng cách nạp tiền tài khoản, dùng thêm thiết bị nó trừ thêm 50% tiền mà, em tưởng nó không trừ tiền mới lạ chứ. Em dùng 2 cái TV đều dùng 2 gói kích hoạt miễn phí 1 năm, khi dùng thêm mobile là nó không biết trừ tiền ưở đâu nên nó không cho.

vanninhthuan119

Well-Known Member
Không rõ e dùng bản nào (vì không ở nhà để kiểm tra) chứ cài trên AB đang dùng bình thường.

Bản dùng trên máy tính bảng, điện thoại dùng bình thường (xài tốt luôn trên AB) bác ạ. Nhưng mình thích bản dùng cho AB như trên đây hơn vì hình ảnh chuẩn

tuanqc78

Well-Known Member
Bản dùng trên máy tính bảng, điện thoại dùng bình thường (xài tốt luôn trên AB) bác ạ. Nhưng mình thích bản dùng cho AB như trên đây hơn vì hình ảnh chuẩn
Mình cài từ đầu, nhác cài lại bản khác vì mỗi lần phải nhập lại ID thiết bị, ID tài khoản mà phải nhập trên thuêbao MyTV truyền thống (do đang dùng VIP khuyến mãi từ MyTV).

davidhuy08

Member

Dùng cờ rôm vô mytvnet nó báo thế là sao nhỉ?
Forbidden

You don't have permission to access / on this server.

Additionally, a 404 Not Found error was encountered while trying to use an ErrorDocument to handle the request.

XUAN GIAO

Member

Tìm CHplay không thấy, bác nào cho e xin cái links

leminhloc

Member

Hi all, app này mình cài trên ATV1200 khi đănh nhập cứ báo lỗi : TÊN VA PASS KHÔNG ĐÚNG, dù mình có thử đăng nhập trên Iphone va iPad đều được

vanninhthuan119

Well-Known Member
Re: Ðề: MyTV net bản chính thức cho Android box – Mở đường cho cuộc cạnh tranh với set top box truyền thống

Hi all, app này mình cài trên ATV1200 khi đănh nhập cứ báo lỗi : TÊN VA PASS KHÔNG ĐÚNG, dù mình có thử đăng nhập trên Iphone va iPad đều được

Tình hình này mới xảy ra 3-4 ngày nay thôi bác, hôm trước vẫn bình thường. Chả biết phản hồi ở chỗ nào để fix lỗi các bác nhỉ?

nha2019ya

Member
Ðề: Re: Ðề: MyTV net bản chính thức cho Android box – Mở đường cho cuộc cạnh tranh với set top box truyền thống

mtv TÊN VA PASS KHÔNG ĐÚNG nho ho tro dum

nha2019ya

Member
Ðề: Re: Ðề: MyTV net bản chính thức cho Android box – Mở đường cho cuộc cạnh tranh với set top box truyền thống

MyTV net bản chính thức cho Android box , TÊN VA PASS KHÔNG ĐÚNG nho ho tro dum

leehuyhd

Member

SMART BOX VNPT chạy hệ điều hành Android cũng có nội dung tương tự như vậy. Đặc biệt không tốn phí nào thêm.

chỉ có điều cái VNPT nó chậm quá, Dùng thấy rất bực mình

Bên trên