MyTV net bản chính thức cho Android box – Mở đường cho cuộc cạnh tranh với set top box truyền thống

nha2019ya

Member
Ðề: Re: Ðề: MyTV net bản chính thức cho Android box – Mở đường cho cuộc cạnh tranh với set top box truyền thống

nhờ fix dùm MyTV net bản chính thức cho Android box

omaimo

Ðề: MyTV net bản chính thức cho Android box – Mở đường cho cuộc cạnh tranh với set top box truyền thống

nhờ fix dùm lỗi eror 404 trên x8h plus

cvthang

Active Member
Ðề: Re: Ðề: MyTV net bản chính thức cho Android box – Mở đường cho cuộc cạnh tranh với set top box truyền thống

MyTV net bản chính thức cho Android box , TÊN VA PASS KHÔNG ĐÚNG nho ho tro dum

Lên cho các bạn hỗ trợ :). Không lẽ phải trả phí mới xem được.

nha2019ya

Member

không có chỗ để mình điền TÊN VÀ PASS chỉ có một màu đen

nghiadhd

Active Member
Ðề: MyTV net bản chính thức cho Android box – Mở đường cho cuộc cạnh tranh với set top box truyền thống

MyTV có sài được trên mạng Viettel hay FPT ko thớt.

saharala

Em yêu của em đầy ứng dụng @@ giờ phải gỡ bớt vì chậm và giật tung chảo

meocon

Well-Known Member

Em yêu của em đầy ứng dụng @@ giờ phải gỡ bớt vì chậm và giật tung chảo

Cái nào cần thì cài thui ab1c , chứ bộ nhớ ko dư dả đâu

ám964

Member
Re: Ðề: MyTV net bản chính thức cho Android box – Mở đường cho cuộc cạnh tranh với set top box truyền thống

Hi all, app này mình cài trên ATV1200 khi đănh nhập cứ báo lỗi : TÊN VA PASS KHÔNG ĐÚNG, dù mình có thử đăng nhập trên Iphone va iPad đều được

Tìm CHplay không thấy, bác nào cho e xin cái links

mtv TÊN VA PASS KHÔNG ĐÚNG nho ho tro dum

nhờ fix dùm MyTV net bản chính thức cho Android box

2 hôm này không xài được bản MyTV cho andoid box, có bác nào bị không nhỉ?

Các bạn remove (xóa) bản củ đi, rồi cài bản mới nhất nhé, đã thử ngon lành với thời điểm hiện tại
Download bản mới nhất link này nhé
mytvnet

vanninhthuan119

Well-Known Member
Re: Ðề: MyTV net bản chính thức cho Android box – Mở đường cho cuộc cạnh tranh với set top box truyền thống

Các bạn remove (xóa) bản củ đi, rồi cài bản mới nhất nhé, đã thử ngon lành với thời điểm hiện tại
Download bản mới nhất link này nhé
mytvnet

Thanks bác, bản này là bản android box hay bản dành cho điện thoại, máy tính bảng?

Có bác nào có account VIP cho em mượn với, thanks! :-q

lambaoanh

Active Member

cái này chỉ xài trên adsl vnpt thôi thì phải

ám964

Member

Thanks bác, bản này là bản android box hay bản dành cho điện thoại, máy tính bảng?

Dùng chung cho Android, khi cài nó sẽ hỏi, bạn hãy trả lời thiết bị mình đang dùng.

dangdtbk

Member

Dùng chung cho Android, khi cài nó sẽ hỏi, bạn hãy trả lời thiết bị mình đang dùng.

Nó hỏi như thế là bản đt và máy tính bảng. Cái cho tvbox hiện đang lỗi là bản khác

ám964

Member
Re: Ðề: Re: Ðề: MyTV net bản chính thức cho Android box – Mở đường cho cuộc cạnh tranh với set top box truyền thống

Nó hỏi như thế là bản đt và máy tính bảng. Cái cho tvbox hiện đang lỗi là bản khác

Mình đang sài cái Himedia Q5iv nhé. Đó là TV box

dangdtbk

Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: MyTV net bản chính thức cho Android box – Mở đường cho cuộc cạnh tranh với set top box truyền thống

Mình đang sài cái Himedia Q5iv nhé. Đó là TV box
vâng, himedia q5 là ab nhưng cái app mytv khi mở lên mà nó hỏi như thế là bản chung tất cả thiết bị android. Còn ứng dụng ở top này và hiện nó đang die là bản dành riêng cho tv box,

Bên trên