MyTV Net - Phần mềm đa năng xem truyền hình online, phim online, nghe nhạc online của VASC/VNPT cho

tienlequoc

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: MyTV Net - Phần mềm đa năng xem truyền hình online, phim online, nghe nhạc online của VASC/VNPT cho Android

Khi nào phát hành vậy bác T?;)
Chắc sớm thôi bác. vì nó đã bắt đầu thu phí từ tháng 3 này rồi. Nếu thêm 2 gói kênh Q-net và VTVcab thì với 30k-40k/tháng, nếu được maketting tốt thì MyTV net bản cho android box sẽ cạnh tranh tốt với Set-top-box truyền thống thôi.
@all: Có thể sáng mai em sẽ puplic phần mềm Mytv net cho box này lên cho các bác trãi nghiệm đấy. :D

Ðề: Re: MyTV Net - Phần mềm đa năng xem truyền hình online, phim online, nghe nhạc online của VASC/VNPT cho Android

Hiện nay đang có chương trình nạp tk MyTV Net tặng 100% giá trị nạp. Các bác nạp ủng hộ app và để đó sau này sư dụng khi cần. Săp tới tăng thêm số lượng kênh gói VTVcab và Gói kênh quốc tế nữa. Nội dung kênh TV xem lại cũng tăng lên. Thực ra thu phí vẫn chỉ mang tính chất thử nghiệm thôi các bác.

MyTv là một chương trình xem tv ổn định trên AB - mình cài cho Ebop atv để nhà dùng , ngoài ra còn cài trên ipad và đt - vì hay đi chuyển . Tiện lợi khi có thể xem lại các chương trình đã phát , trực tiếp có thể tăng giảm âm lượng , độ sáng, hình ảnh khá .
Nếu bản mới đc bổ xung các tiện ích - như bác Tiến review , thì đáng đc xem là app xem tv hay nhất .
Tôi ủng hộ nạp tiền khi có thể xem thêm nhiều kênh và ổn định .
Tuy nhiên các bác cũng nên giữ ổn định các kênh đã giới thiệu. Hôm trước nạp tiền định xem đài Nga , nạp xong ko thấy kênh đó . Hôm qua nhiều kênh bị lỗi quá , nhấn vào toàn báo lỗi .

tienlequoc

Well-Known Member
Ðề: MyTV Net - Phần mềm đa năng xem truyền hình online, phim online, nghe nhạc online của VASC/VNPT cho Android

Bản chính thức bị lỗi tương thích với một số thiết bị nhất định. Em dùng với Vidon.me AV200 thì hầu hết tất cả các kênh đều full hình, xem phim cũng vậy. Nhưng cài vào A-class thì không full hình và cũng ko thể nào chỉnh cho nó full được. Xem phim thì phải dùng remote tivi chuyển qua chế độ Tv rồi chuyển ngược lại HDMI mode thì nó mới full. Tóm lại mấy lỗi vặt thì có thể khắc phục nhanh thôi.

viettoanhp

Well-Known Member
Ðề: MyTV Net - Phần mềm đa năng xem truyền hình online, phim online, nghe nhạc online của VASC/VNPT cho Android

mạng nhà em vnpt 4mb dùng Minix X5 mini xem mytv net có ổn ko các bác :D

huapro

Member
Theo em nên tập trung vào truyền hình còn các phần phim hay nhạc bỏ đi cho gọn

vinhdo

Member

MyTVnet box giống bản của tienlequoc mới test hiện đang bán trên kênh azshop giá hơn 2 triệu , thấy quảng cáo không tốn tiền dịch vụ ,không phí thuê bao ,được tặng tài khoản vip gì đó để tải những phim vừa ra mắt về xem trên box đó .Không biết box đó của hãng nào nhưng mình thấy có chử MX ,anh em nào dùng rồi thì cho chút thông tin nha .(bản của tienlequoc nói mình cũng đang dùng chỉ xem phim , đọc báo ,nghe nhạc thôi chứ xem truyền hinh thì không full được )

heomat

Member

Minh dung ZTV box, dung maytv net xem toàn thấy bao sevẻ đang lỗi......tèn tèn ten! thế là không xem được gì cả, bác nào bít đó là do đâu không ạ!!!

Ðề: Re: MyTV Net - Phần mềm đa năng xem truyền hình online, phim online, nghe nhạc online của VASC/VNPT cho Android

Theo em nên tập trung vào truyền hình còn các phần phim hay nhạc bỏ đi cho gọn

Mình cũng thấy nên tập trung làm thật tốt vào các kênh truyền hình ,nhạc thì ko quan trọng

Mua tivi HD với Full HD về mà truyền hình thì hầu hết đều là SD chất lượng phập phù xem chán lắm ,SD mà chất lượng tốt thì cũng ko đến nỗi xấu lắm khi xem trên tivi <42inch ,hình ảnh trong sáng ,ko bị vỡ hạt ,bị nhiễu

hungpqz

Mới cập nhật bản mới. Không có gì hay hơn ngoài việc có thêm quảng cáo :(

huapro

Member
Re: Ðề: MyTV Net - Phần mềm đa năng xem truyền hình online, phim online, nghe nhạc online của VASC/VNPT cho Android

Mới cập nhật bản mới. Không có gì hay hơn ngoài việc có thêm quảng cáo :(

Tưởng phải thêm kênh ai dè lại phải chờ đợi.

vẫn chưa có cách nào khắc phục được cho full màn hình hả bác Mytv em dùng ZTV A những kênh trên bản này thì trên đầu chảo cũng có thì khóa làm j chỉ những kênh nào không có thì mới cần khóa

dtsexpert

Active Member

có bác nào bị lỗi G0003 không coi đuợc như em không vây???, bị từ tối hôm qua đến bât giờ không coi đuợc đài nào, đang xài gói Net Premium, Android trên Minix X7 box hay iOS trên Ipad/Iphone đều không coi đuợc

daiduongpham

có bác nào bị lỗi G0003 không coi đuợc như em không vây???, bị từ tối hôm qua đến bât giờ không coi đuợc đài nào, đang xài gói Net Premium, Android trên Minix X7 box hay iOS trên Ipad/Iphone đều không coi đuợc

Haha Tiếu Ngạo Giang Hồ chú em tối ngày vào facebook của Mytv khen lấy khen để,bà con ai thông báo bị lỗi chú em cũng nói không có,tôi vẫn xem bình thường,bây giờ thì vào đây hỏi có ai như mình không,vâng thưa có,từ rạng sáng hôm qua theo giờ vn lúc có bóng châu âu là bị hiện lên lỗi đó,cũng đang coi premium và X7 đây

dtsexpert

Active Member

Haha Tiếu Ngạo Giang Hồ chú em tối ngày vào facebook của Mytv khen lấy khen để,bà con ai thông báo bị lỗi chú em cũng nói không có,tôi vẫn xem bình thường,bây giờ thì vào đây hỏi có ai như mình không,vâng thưa có,từ rạng sáng hôm qua theo giờ vn lúc có bóng châu âu là bị hiện lên lỗi đó,cũng đang coi premium và X7 đây
Haiz, tui có sao nói vậy, có ăn cắc bạc nào của vnpt đâu mà nói tốt nó, bác không bị trục trặc muốn giúp thì nói không bị sao hết, lên đây móc mỏ nhau là chi
Vãi chưỡng !!!!!

Bên trên