MYTV TĂNG KÊNH: BẠN THÍCH CHÙM KÊNH SCTV HAY HTVC?

vhung1214

Member
Ðề: MYTV TĂNG KÊNH: BẠN THÍCH CHÙM KÊNH SCTV HAY HTVC?

Hihi! VASC chưa có lộ trình đưa mấy kênh của VCTV vô bạn ơi. Tụi này có máu mủ với K+ khó chơi lắm. Nói chung là sẽ không bao giờ có mấy kênh của VCTV tồn tại trên MYTV

mình thì chỉ thế nào cũng đc, hiện tại nhà mình vẫn dùng thằng cáp VCTV nên vẫn xem đc kênh này mà;;)
ko biết bao giờ thì MyTV cho SCTV lên sóng bác nhỉ

mình thì chỉ thế nào cũng đc, hiện tại nhà mình vẫn dùng thằng cáp VCTV nên vẫn xem đc kênh này mà;;)
ko biết bao giờ thì MyTV cho SCTV lên sóng bác nhỉ

Thực sự mình cũng chưa biết thông tin chính xác. Mong là SCTV chứ không phải HTVC. Em làm culi quèn nên không biết mấy ông trên đó ntn? Mong mọi người spam bài cho SCTV trong thread này để forward toàn bộ cho mấy xếp

mình dùng K+ thấy gói kênh SCTV của nó khá là hay, nhất là YANTV, 1 phiếu cho SCTV

tethien

Active Member

Sửa bài đầu tiên lại. Làm cái vote đi bạn.
Không thì nhờ mod làm cho.

nh0ckute2608

Chán quá MYTV được cái này mất cái kia!!!!
:-?

phakhadi

Member

theo mình thì chẳng cần tăng những chùm kênh SCTV, HTVC làm gì vì hiện tại đã có chùm kênh VTC rồi chúng cũng na ná nhau thôi mà nên đầu tư vào chất lượng truyền hình, tăng số lượng kênh có thể xem lại, làm phụ đề cho các kênh nước ngoài
chiêu bài tăng chùm kênh SCTV và HTVC chỉ là để móc thêm tiền của người dùng thôi

minhdt49

nếu tăng đc kênh M4Me/VCTV4 cũng ok đấy<:p

kênh này tệ lắm bác ơi,chương trình M4Me rất ít mà chất lượng hình ảnh và âm thanh rất xấu. Em thấy SCTV có nhiều kênh âm nhạc rất hay Về thể thao thì SCTV có nhiều cái để xem hơn như EPL,giải Đức, quần vợt, WWE,..chất lượng bình luận sx chương trình bên lề thì không bằng HTVC nên bỏ HTVC cũng tiếc lắm đó.

vanlang+

Active Member

Hihi! VASC chưa có lộ trình đưa mấy kênh của VCTV vô bạn ơi. Tụi này có máu mủ với K+ khó chơi lắm. Nói chung là sẽ không bao giờ có mấy kênh của VCTV tồn tại trên MYTV

Tăng kênh thì dù là SCTV hay HTVC đi chăng nữa thì vẫn phải thêm $ để xem thôi

hotham

theo mình thì chẳng cần tăng những chùm kênh SCTV, HTVC làm gì vì hiện tại đã có chùm kênh VTC rồi chúng cũng na ná nhau thôi mà nên đầu tư vào chất lượng truyền hình, tăng số lượng kênh có thể xem lại, làm phụ đề cho các kênh nước ngoài
chiêu bài tăng chùm kênh SCTV và HTVC chỉ là để móc thêm tiền của người dùng thôi

Nói xin lỗi bạn đừng buốn, chùm VTC mình thấy chỉ có kênh VTC3, VTC13 là có nét riêng thôi, còn lại... haizzz

langthangvip

Well-Known Member

Đúng sctv có kênh hài hay phết đó các bác

Bên trên