Nên chọn AVG, K+ hay VTC

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

nam2178

Well-Known Member
Ðề: Nên chọn AVG, K+ hay VTC

Chú Đồrêmí đâu vào xử lý cái topic này đi, thông tin chẳng có gì mới, toàn thấy nói xấu nhau, pr thì lộ liễu quá.

kudo1908

Active Member

Vinasat 2 thì liên quan j đến AVG ạ. Lúc em lắp AVG cũng hỏi bọn nó, thì nghe nó bảo là tín hiệu vệ tinh từ Canada mà :-?
vệ tinh này của Hà Lan.SES World Skies (công ty con của Tập đoàn đa quốc gia SES có trụ sở tại Mỹ và Hà Lan, vào loại hàng đầu thế giới trong việc cung cấp dịch vụ vệ tinh)

Hieuzorro

anh ơi cho em có ý kiến thế này nhé.em ở trên thì có rất nhiều ý kiến oy đọc đau hết cả sủi mà có chỗ còn chả hiểu cái j cả.anh chọn hộ em xem nên lắp cái j.em thjk xem bóng đá và thỉnh thoảng cũng thjk xem phim.anh xem nhà đài nào phù hợp với tiêu chí của em mà tiền cũng rẻ 1 tí sinh viên mà.hjhj thansks anh

HNT24681

Well-Known Member

anh ơi cho em có ý kiến thế này nhé.em ở trên thì có rất nhiều ý kiến oy đọc đau hết cả sủi mà có chỗ còn chả hiểu cái j cả.anh chọn hộ em xem nên lắp cái j.em thjk xem bóng đá và thỉnh thoảng cũng thjk xem phim.anh xem nhà đài nào phù hợp với tiêu chí của em mà tiền cũng rẻ 1 tí sinh viên mà.hjhj thansks anh

Thích bóng đá và phim thì Ca cộng đê :D; lắp gói hát dê ý :))

bluet

Member

Chú Đồrêmí đâu vào xử lý cái topic này đi, thông tin chẳng có gì mới, toàn thấy nói xấu nhau, pr thì lộ liễu quá.

Đúng là nên close những topic kiểu này để tránh việc pr và nói xấu nhau làm loãng diễn đàn

kudo1908

Active Member

VTC HD hoặc AVG nha bạn.

Minhsur

Banned

Đúng là nên close những topic kiểu này để tránh việc pr và nói xấu nhau làm loãng diễn đàn

Không chỉ ở cái 4r này, mà ngay trong cái nhà HDV của chúng ta có nhiều 4r na ná nhau, thậm chí của 1 tác giả lập ra để PR (là nói cho oai) nhưng thực ra là để bán đầu thôi (bán AVG) chẳng hạn. Nhiều lúc nghĩ mình cũng phải thông cảm cho thời buổi kinh doanh khó khăn này, các bác ấy chào hàng thôi mà, nhưng lộ liễu và thô thiển quá... nên lại mất khách. Thật là mất công. Còn nói là để hướng dẫn kỹ thuật thì xin lỗi nhé - đâu cần các bác, người ta gọi điện thẳng đến TTKH cho nhanh, chờ các bác tra google rồi trả lời thì hết ngày.
BQL nên đóng quách những cái 4r dạng này đi.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên