NetTV Viettell Thiết lập lại hệ thông kênh tăng thêm k+1 và K+Ns

huy manh

Member
Ðề: NetTV Viettell Thiết lập lại hệ thông kênh tăng thêm k+1 và K+Ns

bác ơi cho em hỏi là gói basic của nextv 45k một tháng thì nếu xem phim vod nó có tính thêm tiền không ạ hay là nó cho xem free ạ

anhtuanph

Member

IPTV Viettel dạo này không up fil nữa thì phải, lâu lắm rồi mà thấy gì mới cả? Hay đem con bỏ chợ rồi nhỉ

Anh_uk

Re: Ðề: NetTV Viettell Thiết lập lại hệ thông kênh tăng thêm k+1 và K+Ns

E thấy là 40k một tháng bác à, nhưng mà như bác ở trên nói dạo này không thấy up phim mới như trước nữa nên e cũng không xem..

ksc75

Mới hỏi để đăng ký gói K+, bắt đóng hụi chết 150K(phí đăng ký?)thấy vô lý quá nghỉ luôn vì nếu không dùng nữa mỗi lần đăng ký lại mất tiếp 150k.

cauchudark

có pác nào xài NextTV của VT ko cho mình hỏi tí , hôm nay 2 kenh K+ ko xem đc khoảng 10s đầu nữa rồi có ai bị ko vậy.

ndt064

Banned

Các bác ơi em tìm đăng kí NETTV và được thông báo là hiện tại dịch vụ NETTV chưa hoàn thiện giấy phép nên chưa đăng kí dược bác nào đăng kí được rồi giới thiệu em với

vietteltv

180k/tháng cho gói BasicK+ mà toàn những kênh j` đâu ko, trong khi đó gói K+ Premium 200k/tháng cũng có những kênh xem đc, potay mấy pác VT này rồi ko biết tính toán làm sao mà có ra gói cước như thế....
Mình hỏi bạn với gói gói K+ Premium 200k/tháng xem được bao nhiêu kênh vậy? chất lượng ra sao? còn
gói BasicK+ 180k/tháng xem được những 106 kênh mà chất lượng cũng được đánh giá là tốt. Bác xem trên thị trường hiện nay có nhà cung cấp nào có gói tương tự không?

Flatland

Well-Known Member

Mình hỏi bạn với gói gói K+ Premium 200k/tháng xem được bao nhiêu kênh vậy? chất lượng ra sao? còn
gói BasicK+ 180k/tháng xem được những 106 kênh mà chất lượng cũng được đánh giá là tốt. Bác xem trên thị trường hiện nay có nhà cung cấp nào có gói tương tự không?

Với những người chưa hoặc vừa mới bước chân vào "làng" truyền hình trả tiền thì họ mới quan tâm tới số lượng kênh. Nhưng với những người đã từng hoặc đang sử dụng được một khoảng thời gian thì họ lại không quan tâm tới số lượng kênh mỗi nhà cung cấp dịch vụ đang có, mà họ chỉ quan tâm nhà cung cấp dịch vụ đó có kênh họ muốn xem hay không. Như vậy, có thể nói, con số 106 kênh mà BasicK+ đang có là hoàn toàn vô nghĩa với rất nhiều người. Xin lưu ý, với hầu hết những người đã bỏ tiền ra để xem truyền hình thì họ đều coi mớ kênh địa phương chỉ là phần độn thêm vào cho con số kênh nó "to" lên mà thôi.

Bên trên