NetTV - Xem truyền hình theo cách của bạn

dellusa

Well-Known Member
Ðề: NetTV - Xem truyền hình theo cách của bạn

Nettv có xem được film HD miễn phí không hay phải trả tiền tháng khi muốn xem film nhỉ ?

Nettv có xem được film HD miễn phí không hay phải trả tiền tháng khi muốn xem film nhỉ ?
Chào bạn, bạn phải đăng trả cước thuê bao tháng thì mới sử dụng được dịch vụ bạn nhé dịch vụ nhé.

064852029

Member

next tv có thể xem lại chương trình của mấy ngày trước như mytv ko?

hoatienii

Member

NetTV thật là keo kiệt, ko cho xem trên PC. Cắt chuyển sang mytv cho rồi.

NetTV thật là keo kiệt, ko cho xem trên PC. Cắt chuyển sang mytv cho rồi.
Sao lại sử dụng next TV để xem trên PC là như nào hả bạn? KHi sử dụng dịch vụ này thì tín hiệu sau khi qua bộ giải mã set top box được xuất ra màn hình tivi để xem thôi chứ bạn?

hunglong84

Active Member

Em ngĩ viettel mở luồng iptv cho pc nữa thì next tv sẽ hot hơn nhiều đó.như e nhiều khi cũng muốn bỏ mytv, nhưng vẫn dùng vì dịch vụ iptv trên pc rất tiện ích cho nhà nhiều tv

Em ngĩ viettel mở luồng iptv cho pc nữa thì next tv sẽ hot hơn nhiều đó.như e nhiều khi cũng muốn bỏ mytv, nhưng vẫn dùng vì dịch vụ iptv trên pc rất tiện ích cho nhà nhiều tv
Cảm ơn các ý kiến đóng góp của bạn, Viettel sẽ xem xét ý kiến này để nghiên cứu, nếu khả thi Viettel sẽ có điều chỉnh dịch vụ cho phù hợp bạn nhé.

hunglong84

Active Member

Nên có bác ạ,vì fpt và mytv đều mở luồng cả.

hoatienii

Member

Cảm ơn các ý kiến đóng góp của bạn, Viettel sẽ xem xét ý kiến này để nghiên cứu, nếu khả thi Viettel sẽ có điều chỉnh dịch vụ cho phù hợp bạn nhé.

Người ta mở từ đời nào rồi, mình ko chịu mở cho xem trên PC, đúng là keo kiệt. Nhà bà con mình 1 người dùng mytv(ở nông thôn) có xem được trên PC, một người dùng internet của FPT( ở thành phố) cũng xem iptv miễn phí trên PC mà ko cần đăng ký dịch vụ IPTV của ftp. Chắc tháng sau mình cắt NetTV qua Mytv.

mmtoi2011

Member

mình đang dùng ftth và nexttv , bây giờ muốn mua thêm 1 set top box nữa thì giá thế nào vậy ?

mmtoi2011

Member

next tv vừa tăng 1 loạt kêng địa phương và các kênh asian food, da vinci, outdoor .

mmtoi2011

Member

austraylia netword thay bằng austraylia plus, chắc sắp triển khai truyền hình cáp ?

Cho mượn luôn đi sẽ tốt hơn, kích cầu tiêu dùng! :-j

Nếu đăng ký lắp đặt mới thì sẽ được ưu đãi bạn ạ, cụ thể nếu đăng ký sử dụng mới dịch vụ với hình thức đóng cước trước 3 hoặc 6 tháng sẽ được miễn phí lắp đặt và được mượn thiết bị.

mmtoi2011

Member

mình có sẵn ftth rồi chả lẽ lại đăng ký thêm 1 cái mới.

dellusa

Well-Known Member

Nettv ít phim miễn phí quá , đáng nhẽ miễn phí SD , ai thích xem HD thì mua gói thì hay hơn

Bên trên