Ngày 08/08/2010 : Sinh Nhật các thành viên của Hội có ngày sinh trong Tháng 8/2010 - hình ảnh trang

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

jianghaoHDVN

Ðề: Ngày 08/08/2010 : Sinh Nhật các thành viên của Hội có ngày sinh trong Tháng 8/2010

Oài, chuyện bí mật mà các Bác cứ "show hàng hoài", tội Bác HT! Thôi, đề nghị chuyển qua đề tài BÓP L.....ON đi! Dự định là 4 em/1 thùng! không biết có hạn chế các bác quá không nhỉ???

4 người/ 1 thùng đc rồi các bác àh...uống sơ sơ góp vui văn nghệ zậy thôi...ún nhìu sơ say lắm..b-(

chaunm

Member
Ðề: Ngày 08/08/2010 : Sinh Nhật các thành viên của Hội có ngày sinh trong Tháng 8/2010

Chào tất cả các Bạn !

Như Anh em chúng ta đã biết cứ đến hẹn lại lên, một lần trong 1 tháng, một tháng trong một năm . Để kỷ niệm ngày sinh nhật cho các Thành Viên của Hội có ngày sinh trong tháng 8 / 2010 , Hội ta sẽ lựa ngày 08/08/2010 để làm ngày sinh nhật cho các Thành viên ấy .
Tháng này bao gồm các thành viên sau sẽ dự chung 1 buổi Sinh Nhật cùng ngày :

1/ Văn Trọng ( trongtv86) - 18/08/1986
2/ Nguyễn Minh Tuấn.(Tomykhoai) - 20/08/1978
3/ Anh Hạnh ( carzy ) - 25/08/1972
4/ Như Hải ( nhuhai712001) - 20/08/1971
5/ Trần Minh Tâm.(eminemvn ) - 01/08/1983
6/ Tào Viết Thắng ( taothang ) - 12/08/1978
7/ Huỳnh Quốc Hưng ( QHưng ) - 09/08/1985
8/ sao không có ai lên tiếng để tiếp lấy con số 8 cho nó đẹp luôn nhỉ :D

Để lựa chọn một buổi Snh Nhật đúng nghĩa như ngày 7/7/2010 vừa qua mong anh em cho ý kiến đóng Góp : Địa Điểm quán nào thích hợp để anh em tổ chức.

- Thời gian tổ chức buổi trưa: 12h00' ngày 08/08/2010
- Địa điểm tổ chức: Anh em cho ý kiến tới ngày đấy chốt lại
- Thành phần tham dự: Các bạn có ngày sinh trong tháng như trên và tất cả các Thành viên trong Hội HD Đà Nẵng , các TV có mặt trên Diễn Đàn HD Việt Nam ( có Bạn dẫn Bạn có Gấu dẫn Gấu theo )

- Tinh thần dự Lễ Sinh Nhật theo truyền thống dự toán Kinh Phí của Hội là : ĐOÀN KẾT - ĐOÀN KẾT - ĐẠI ĐOÀN KẾT

- Kính mời toàn thể Anh em đến chung vui cùng Hội .
- Thay mặt Diễn Đàn HD Việt Nam , anh em Hội HD Đà Nẵng và toàn thể Ban Điều Hành Hội HD Đà Nẵng. Chúc các Bạn sinh nhật tháng này thêm một tuổi mới và thành đạt trong Cuộc Sống - Hạnh Phúc - Vui Vẻ

Hic hôm nay là ngày SN của Mẹ của Gấu nhà em, mong các bác thông cảm. Em mà đi chắc hết đường về. ~X(~X(~X(Chúc các bác SN vui vẽ.

Nhok

các bác vui quá :)) em đơi máy cái hình của các bác nhé :))

crazy

Sorry BTC cùng các bác - Mình tuy là Mem được vinh hạnh là đối tượng được nhân hoa chúc mừng mà lại không thể có mặt được. Thật là mình rất rất muốn tham gia cùng các bạn nhưng... việc Gia Đình không thể không có mặt nên đành thất lễ với mấy Bác -
Nếu có hình phạt nào đó cho kẻ tội đồ thì crazy sẽ nhận cho dù hình phạt đó là gì !

Sau cùng chúc các bác có buổi tiệc thật hoành tráng và vui vẻ.
Thân Mến

ljonh3art

Active Member

Em đợi hình của các bác!
Chúc các bác đi chơi vui vẻ.

celinedn

Sorry BTC cùng các bác - Mình tuy là Mem được vinh hạnh là đối tượng được nhân hoa chúc mừng mà lại không thể có mặt được. Thật là mình rất rất muốn tham gia cùng các bạn nhưng... việc Gia Đình không thể không có mặt nên đành thất lễ với mấy Bác -
Nếu có hình phạt nào đó cho kẻ tội đồ thì crazy sẽ nhận cho dù hình phạt đó là gì !

Thân Mến

Rất tiếc không thấy bác Crazy trong bữa tiệc. Con bùn lắm. Chờ mọi người post hình lên xem cho đỡ buồn bác nhé.

kdq2010

Well-Known Member

Rất tiếc không thấy bác Crazy trong bữa tiệc. Con bùn lắm. Chờ mọi người post hình lên xem cho đỡ buồn bác nhé.

Hình thì Chung giữ, video thì bác Bình giữ, phải chờ biên tập xong mới lên được đây :))

Tomykhoai

Active Member

Thân Mến

Chắc chắn phải phạt thôi :)) để em nghĩ xem thế nào nhé
Hay là nếu Bác còn mệt em phạt Bác phải đi thực địa cả rỉa với em hihi :))

mphuc

Member

Có mấy cái hình em gởi lên sớm để ACE thưởng lãm đỡ ghiền:

Chụp bằng máy rất xịn nên các Bác cố gắng tưởng tượng để xem nhé!

Chỉnh sửa lần cuối:

celinedn

Tối qua anh Phúc lặn đâu mất, em qua cụng ly mà chẳng thấy bác đâu, hehe. Đi đâu zậy anh? Hình trên em tưởng tượng phát ... khùng, keke

mphuc

Member

Tối qua anh Phúc lặn đâu mất, em qua cụng ly mà chẳng thấy bác đâu, hehe. Đi đâu zậy anh? Hình trên em tưởng tượng phát ... khùng, keke

Nhiệm vụ bất khả thi, thấy anh em đang vui vẻ nên em chuồn êm để khỏi mất không khí! :) Em lên chủ yếu gặp các Bác và cụng ly chúc mừng Sinh Nhật AE trong hội là chính, chứ chiều hôm đó bận dễ sợ luôn! ACE thông cảm!

hddanang

Active Member

Có mấy cái hình em gởi lên sớm để ACE thưởng lãm đỡ ghiền:

Chụp bằng máy rất xịn nên các Bác cố gắng tưởng tượng để xem nhé!

Hình thì đang ở trên cái máy ảnh của em, chiều bác Bình đi Quảng Nam về em gửi cho bác ấy để bác ấy edit lại rùi anh em coi, vì trên máy e có mấy cái hình em để làm của riêng, vì chuẩn bị Đại hội Đảng các cấp tranh cử nhiều em giữ lại làm vũ khí.... ấy mà, bác nào cảm thấy nóng lỗ tai gặp riêng em để thương lượng nhé.........:D
PS : Hình Bác Phúc chưa phê đâu hình em nhiều cái phê lắm:D

trung_apple

Active Member

Hình thì đang ở trên cái máy ảnh của em, chiều bác Bình đi Quảng Nam về em gửi cho bác ấy để bác ấy edit lại rùi anh em coi, vì trên máy e có mấy cái hình em để làm của riêng, vì chuẩn bị Đại hội Đảng các cấp tranh cử nhiều em giữ lại làm vũ khí.... ấy mà, bác nào cảm thấy nóng lỗ tai gặp riêng em để thương lượng nhé.........:D
PS : Hình Bác Phúc chưa phê đâu hình em nhiều cái phê lắm:D

có một số ảnh chỉ nên lưu hành nội bộ thôi nhá bác chung , =))

kdq2010

Well-Known Member

Tổng thiệt hại cho tăng 3 là 20K cho 2 người, lại được free thêm 2 ly trà đá. Cứ phải gọi là NBR :))

hddanang

Active Member

có một số ảnh chỉ nên lưu hành nội bộ thôi nhá bác chung , =))

Chú cứ yên tâm, anh còn phải giữ để tống tiền chứ!Em có muốn tham gia vụ này với anh thì tham gia "có lộc cùng hưởng còn có họa thì chú ôm mền ôm chiếu vô tù anh ở ngoài nuôi giùm vợ con chú đợi đến ngày chú ra tù":-c

celinedn

Chú cứ yên tâm, anh còn phải giữ để tống tiền chứ!Em có muốn tham gia vụ này với anh thì tham gia "có lộc cùng hưởng còn có họa thì chú ôm mền ôm chiếu vô tù anh ở ngoài nuôi giùm vợ con chú đợi đến ngày chú ra tù":-c

Ghê thật... gây tò mò quá nha

anbinhdo

Well-Known Member

Chào các Bác hôm qua em về nhà mệt quá, sáng nay đi Quãng Nam nữa nên chưa kịp làm các thước phim ấy...Bác Chung có hình gửi qua mail cho em nhé, để em tập hopwj làm luôn thể...cảm ơn tất cả các Anh em có mặt chung vui Sinh Nhật với các Bạn có ngày sinh trong Tháng 8 của Hội.
Rất cảm ơn !

hddanang

Active Member

Chào các Bác hôm qua em về nhà mệt quá, sáng nay đi Quãng Nam nữa nên chưa kịp làm các thước phim ấy...Bác Chung có hình gửi qua mail cho em nhé, để em tập hopwj làm luôn thể...cảm ơn tất cả các Anh em có mặt chung vui Sinh Nhật với các Bạn có ngày sinh trong Tháng 8 của Hội.
Rất cảm ơn !
Ok!Tối em gửi mail cho anh, mấy hình nhạy cảm thì sao anh nhẩy? vì kỳ Đại hội Đảng tới em tính kiếm một ghế, nên em giữ làm của riêng bác Bình theo em không?heeeeee!Em thì "Nothing to lose" nên làm phát cho vui!!!!!!!Khối ông chết theo mình chứ lị!

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên