Ngày 09/09/2010 : Sinh Nhật các thành viên của Hội có ngày sinh trong Tháng 9/2010 ( ảnh trang 29 )

pakse

Ðề: Ngày 09/09/2010 : Sinh Nhật các thành viên của Hội có ngày sinh trong Tháng 9/2010

" Đời thế mà vui" phải không bác Châu!
Lại đập phá rồi, nhưng có chương trình 2 hiệp đấy BTC ơi!
Chú ý :!!:!!:!!:!!:!!

hddanang

Active Member
Ðề: Ngày 09/09/2010 : Sinh Nhật các thành viên của Hội có ngày sinh trong Tháng 9/2010

Bây chừ em mới biết vì răng tên là Quốc Khánh :D

Em đến tháng 4 lun mấy bác ơi! Mấy bác cho em ké lun tháng ni đc không?
Sống là k chờ đợi phải k a.Huy? :D

Chú theo anh Huy sớm thế!Đợi mới thấy thú vui của nó!"Hạnh phúc không phải là cảm giác tới đích mà là trên từng chặng đường đi."

pantau

Active Member

" Đời thế mà vui" phải không bác Châu!
Lại đập phá rồi, nhưng có chương trình 2 hiệp đấy BTC ơi!
Chú ý :!!:!!:!!:!!:!!
Anh này đụng gì đến tui đóa..???
tui đang yên thân Anh đụng tui hử.
Gặp tui lần tới tui ré cho lòi nhĩ thì đừng trách tại sao tui ác.!

celinedn

Anh này đụng gì đến tui đóa..???
tui đang yên thân Anh đụng tui hử.
Gặp tui lần tới tui ré cho lòi nhĩ thì đừng trách tại sao tui ác.!

Cho con ré với bác Châu, con có tài này đấy, con ré là... lồi óc, con và bác cùng ác... :x

pantau

Active Member

Cho con ré với bác Châu, con có tài này đấy, con ré là... lồi óc, con và bác cùng ác... :x
No.no no
Bé ré ông đóa hổng sợ đâu.
Ổng chỉ sợ khi mà ngồi gần ng aaaaaaâý bị tui reeeé kìa.

pakse

[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<
%-(%-(%-(%-(%-(%-([-O<[-O<[-O<

ljonh3art

Active Member

[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<
%-(%-(%-(%-(%-(%-([-O<[-O<[-O<

Ông này spam nè. pằng pằng...

HÌ, ah a.Huy có bộ Thiên Long Bát Bộ không? Cho em ké với :D

jianghaoHDVN

1/ Nguyễn Quốc Hưng ( dino ) - 01/09/1982
2/ Lê Nguyên Tín. ( satan85) - 01/09/1983

Chúc mừng 2 bác nha, chúc sinh nhật năm nay vui hơn sinh nhật năm trước.

sin nhựt 4 người mà ren bà chị chúc có 2 người....thiên vị àh nha...8-|

hddanang

Active Member

bà chị này chỉ đc cái nói....đún....g......mà máy bay bà già là máy bay ren ba chị....

Máy bay bà già (Hay còn gọi chuyên cơ bà già) là phải có phi công trẻ như chú là ok(vì anh biết chú có đi tập tạ) nhưng chú phải qua trường lái bên sân bay học qua một khóa)hí hí hí!Chú lặn đâu mà giờ mới nổi, qua bên thococquan bảo vệ chị em!!!!:-&:-&:-&

jianghaoHDVN

--Mấy bác góp ý kiến đí nào...chưa thấy ai góp ý hết nên em đây xin góp ý 1 tý...theo như đợt ngày 08/08 hội ta đã tổ chức tại Nắng Tiên Sa có 3 điểm như sau :

1_Ngon : chả thấy gì gọi là ngon .
2_Bổ : em xin đặt dấu chấm ?
3_Rẽ : chưa chắc...!
...Từ (1),(2) và (3) ta suy ra Nắng Tiên Sa bị loại khỏi list NBR của hội ta...

--Vì rứa cho nên đợt ny ACE chúng ta sẽ suy xét và chọn ra 1 "ứng cử viên" sáng lóe phù hợp với tiêu chuẩn NBR......điều lưu ý kế tiếp là: thời điểm chúng ta tổ chức là 18h (lúc ni trời cũng đã chiều tà..dần dà sang tối rồi) nên mọi người chắc chắn sẽ bị đói...vì vậy dù các bác bố trí các món ăn như thế nào thì món Lẩu sẽ là món ko thể thiếu và đc ưu tiên số 1 (có 1 số ý kiến cho rằng ăn no rồi làm sao ún,,ún thì đã có tăng 2,3,v.v....còn tăng 1 chủ yếu là chúc mừng các bác SN trong tháng 9 và nạp năng lương cho các tăng kế tiếp)...
Sau đây là 1 số góp ý do cá nhân JianghaoHDVN đề cử (còn quyền quyết định ntn vẫn thuộc về các bô lão):
-- a>[Món ăn] :
1....Lẩu
2....Gà
3....
.......(các bác hãy tự điền vào ô trống sao cho thích hợp nhé!)
-- b>[Địa điểm] : Hồ Xanh (nghe người ta nói giả cả cũng OK và thức ăn thì ngon..em thì chưa khảo sát thực tế quán này..)

Một chút góp ý...!!! Có gì ko hợp lý mong mấy bác niệm tình tha thứ ..!!!

ljonh3art

Active Member

Sảng gì chú?Chú vô chỗ phim bộ dưới máy chủ, hôm qua anh mới coi!!!

Hơ hơ, gì kì vậy, mới hôm kia em cũng ở dưới máy chủ mà chả thấy cái khỉ gì.
Để mai lên coi, coi k có anh mời em cafe đó :-L

jianghaoHDVN

Máy bay bà già (Hay còn gọi chuyên cơ bà già) là phải có phi công trẻ như chú là ok(vì anh biết chú có đi tập tạ) nhưng chú phải qua trường lái bên sân bay học qua một khóa)hí hí hí!Chú lặn đâu mà giờ mới nổi, qua bên thococquan bảo vệ chị em!!!!:-&:-&:-&

wow...anh Chung giải thích cặn kẽ quá....bây giờ tì em đã hiểu....đợt trước em cũng có tham gia khóa huấn luyện Phi Công Trẻ đó anh...đc cấp chứng chỉ loại Giỏi đàng hoàng àh nha ;))...

hddanang

Active Member

wow...anh Chung giải thích cặn kẽ quá....bây giờ tì em đã hiểu....đợt trước em cũng có tham gia khóa huấn luyện Phi Công Trẻ đó anh...đc cấp chứng chỉ loại Giỏi đàng hoàng àh nha ;))...

Quá ghê, quá ghê, anh phục chú sát đất!!!

hddanang

Active Member

Hơ hơ, gì kì vậy, mới hôm kia em cũng ở dưới máy chủ mà chả thấy cái khỉ gì.
Để mai lên coi, coi k có anh mời em cafe đó :-L

Oke em, mai em lên xem thử nhé!

kdq2010

Well-Known Member

--Mấy bác góp ý kiến đí nào...chưa thấy ai góp ý hết nên em đây xin góp ý 1 tý...theo như đợt ngày 08/08 hội ta đã tổ chức tại Nắng Tiên Sa có 3 điểm như sau :

1_Ngon : chả thấy gì gọi là ngon .
2_Bổ : em xin đặt dấu chấm ?
3_Rẽ : chưa chắc...!
...Từ (1),(2) và (3) ta suy ra Nắng Tiên Sa bị loại khỏi list NBR của hội ta...

--Vì rứa cho nên đợt ny ACE chúng ta sẽ suy xét và chọn ra 1 "ứng cử viên" sáng lóe phù hợp với tiêu chuẩn NBR......điều lưu ý kế tiếp là: thời điểm chúng ta tổ chức là 18h (lúc ni trời cũng đã chiều tà..dần dà sang tối rồi) nên mọi người chắc chắn sẽ bị đói...vì vậy dù các bác bố trí các món ăn như thế nào thì món Lẩu sẽ là món ko thể thiếu và đc ưu tiên số 1 (có 1 số ý kiến cho rằng ăn no rồi làm sao ún,,ún thì đã có tăng 2,3,v.v....còn tăng 1 chủ yếu là chúc mừng các bác SN trong tháng 9 và nạp năng lương cho các tăng kế tiếp)...
Sau đây là 1 số góp ý do cá nhân JianghaoHDVN đề cử (còn quyền quyết định ntn vẫn thuộc về các bô lão):
-- a>[Món ăn] :
1....Lẩu
2....Gà
3....
.......(các bác hãy tự điền vào ô trống sao cho thích hợp nhé!)
-- b>[Địa điểm] : Hồ Xanh (nghe người ta nói giả cả cũng OK và thức ăn thì ngon..em thì chưa khảo sát thực tế quán này..)

Một chút góp ý...!!! Có gì ko hợp lý mong mấy bác niệm tình tha thứ ..!!!

Đừng nghe người ta nói \:D/ Hãy đi tiền trạm đi bạn ;;)
Quán này mình cũng đi rồi nhưng ko có gì gọi là đặc sắc 8-|

Bên trên